๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 08, 2024, 10:47:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือด่วนครับ LP10E ของผมจะพิการมั้ยครับ(ทดลองยิงแล้วครับ)  (อ่าน 5752 ครั้ง)
mouse
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2012, 02:59:38 PM »

เรื่องเล็กครับ ลองหาดูด้ามปืนสั้นของนักกีฬายิงปืน แล้วจะสบายใจขึ้นอีกเยอะครับ
สวิทที่หลุดมันอยู่ในตำแหน่งภายในยางพลาสติกหุ้ม4เหลี่ยมนั่นแหละ ไม่น่าห่วงหรอกครับ กลไกปืนรุ่นนี้ไม่มีอะไรซับซ้อนมาก
ขอบคุณครับ วันนี้ทางร้านส่งปืนคืนมาให้แล้ว ตรวจสอบเบื้องต้นสวิตซ์ปิด-เปิดได้ตามปกติแล้วครับคิดว่าไม่น่ามีปัญหา วันอาทิตย์นี้จะหาโอกาสไปลองซักหน่อยขอบคุณทุกความเห็นครับ
Slummagipug
SlummagipugUF
Newbie
*

คะแนน 0

[url=http://tehno-med.ru/katalog/katalog-tovarov/alkotestery/odnorazovye-testy-na] [/url]

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2012, 10:40:09 AM »

.   -  ,        .            .     ,     ,      .
     ,      .   -        ,      ,     .    ,   -      .        ,            .

mouse
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2012, 05:40:18 PM »

วันนี้ไปทดลองยิงมาแล้วครับ หลงรัก หลงรัก หลงรักหาเป้าเก่าๆของนักกีฬามาลองพาดยิงตั้งศูนย์(ยังไม่กล้ายืนยิงครับกลัวไม่เข้าเป้า)สบายใจสักที
cm84e
Jr. Member
**

คะแนน 11

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2012, 06:00:13 PM »

วันนี้ไปทดลองยิงมาแล้วครับ หลงรัก หลงรัก หลงรักหาเป้าเก่าๆของนักกีฬามาลองพาดยิงตั้งศูนย์(ยังไม่กล้ายืนยิงครับกลัวไม่เข้าเป้า)สบายใจสักที

ผมรู้จักเด็กผู้หญิงคนนึง ตัวเล็ก ยกปืนยังไม่ไหว  ช่วงแรกๆ ครูฝึกก็ให้พาดยิงอย่างนี้ครับ (เด็กอยากยิงแต่ยกปืนได้ไม่นานพอที่จะยิงได้)
พาดยิงไปเรื่อยๆ พยายามบีบกลุ่มกระสุนให้เล็กลง  พอเด็กฝึกกล้ามเนื้อและร่างกาย ท่าทางต่างๆอย่างถูกต้องแล้วค่อยให้ยกปืนยิงจริง
การพาดยิง น่าจะสอนให้เด็กรู้วิธี
การจับปืน
การเล็ง
การควบคุมลมหายใจ
การเดินไก
และอื่นๆ ที่เขาลั่นไกออกไปแล้วเข้าวงสิบ

เด็กคนนี้ยิงปืนสั้นอัดลมไม่ถึงสองปีครับ
เข้าแข่งขันในรายการ Thailand open ที่ผ่านมา
เข้ารอบ 8 คนสุดท้าย ในอันดับที่ 5
จบ Final ได้อันดับที่ 6

น่าภูมิใจแทนพ่อกับแม่จริงๆครับ ที่อดทนพาลูกไปซ้อม
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 09:56:59 AM »

นับดูยิง 11 นัด ไม่มีสักนัดที่จะโดนกลางเป้า
เป้าต่อไปลองเล็งข้างๆ เผื่อมันจะเข้ากลางเป้าสักนัด
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์