๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 12, 2024, 11:52:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 1035
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: VENDY ตอน อาทิตย์ที่ผ่านมาของน้องเอ๋ และ ซึมเศร้า ทีม  (อ่าน 726284 ครั้ง)
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #45 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2007, 11:05:55 AM »

Smiley สวัสดีครับ..ยินดีต้อนรับครับ

Smiley ผมเคยถามปัญหานี้ มีเพื่อนๆช่วยกันตอบที่กระทู้นี้ครับ http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=46561.msg1072004#msg1072004

ขอบคุณมากค่ะ คุณวัฒน์ ตอนนี้ก็ไล่ดูแต่ละหัวข้อไปเรื่อยๆค่ะ ดูจนมึนไปหมดแล้ว  อ๋อย
Audy452 ♥ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1180

« ตอบ #46 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2007, 11:09:08 AM »

กระทู้ฮ็อตมากครับน้องเวนฯ(เรียกสั้นๆแล้วแปลกๆแฮะ) คิก คิก

VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #47 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2007, 11:14:30 AM »

....... เป็นงานเป็นการครับผม  สวัสดีครับ  ยินดีต้อนรับครับผม  มีพี่ผู้หญิงอยู่ในนี้หลายท่าน  เข้ามาบ่อย ๆ แล้วจะคุ้นเคยและสอบถามความรู้ได้ตลอด ... ครับผม ....

พึ่งเข้าไปดูรูปในกระทู้ของพี่แจ็คมาค่ะ ชอบผีเสื้อมากเลยค่ะ
แจ็ค
"กำบ่มีอย่าไปอู้...กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #48 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2007, 11:17:15 AM »

..... จากนี้ไป  หญิงแรมส์ใจมีเพื่อนเข้ามาแจมทีมแล้ว  หมอพกมีด ....... เจี๋ยว .....

... เมื่อความกลัวถึงขีดสุด  มันจะเกิดเป็นความกล้าที่บ้าบิ่น ...
Rock
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #49 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2007, 11:19:15 AM »

เดี๋ยวน้องเวนดี้จะรู้ว่าในนี้น่ากลัวกว่าแถวๆบ้านน้องครับโดยเฉพาะคนชื่อตูรุสนี่ไฟชัดๆเลยครับ
มีอะไรปรึกษาพี่ร็อคได้นะครับ แกใจดีขี้เล่นแถมยังอบอุ่นเป็นมิตรไม่มีพิษภัยครับ

สแตนเลสก็เหล็กชนิดหนึ่งนี่ครับหากขาดการดูแลก็ขึ้นสนิมไม้จะโอกาสต่ำกว่าเหล็กล้วนก้ตาม
ก้เหมือนความรักนั่นแหละครับดูแลไม่ดีโอกาสขึ้นสนิมก็ง่าครับ อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 21, 2007, 11:26:02 AM โดย Rock ลูกของชนชั้นที่เปี่ยมสำนึก » บันทึกการเข้า
Audy452 ♥ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1180

« ตอบ #50 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2007, 11:27:32 AM »

เดี๋ยวน้องเวนดี้จะรู้ว่าในนี้น่ากลัวกว่าแถวๆบ้านน้องครับโดยเฉพาะคนชื่อตูรุสนี่ไฟชัดๆเลยครับ
มีอะไรปรึกษาพี่ร็อคได้นะครับ แกใจดีขี้เล่นแถมยังอบอุ่นเป็นมิตรไม่มีพิษภัยครับ

สแตนเลสก็เหล็กชนิดหนึ่งนี่ครับหากขาดการดูแลก็ขึ้นสนิมไม้จะโอกาสต่ำกว่าเหล็กล้วนก้ตาม
ก้เหมือนความรักนั่นแหละครับดูแลไม่ดีโอกาสขึ้นสนิมก็ง่าครับ อิอิ

ตาตูรูสไฟ....ตาร็อคลาวาครับน้องเวนฯ คิก คิก คิก คิก

แจ็ค
"กำบ่มีอย่าไปอู้...กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #51 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2007, 11:29:25 AM »

....... เป็นงานเป็นการครับผม  สวัสดีครับ  ยินดีต้อนรับครับผม  มีพี่ผู้หญิงอยู่ในนี้หลายท่าน  เข้ามาบ่อย ๆ แล้วจะคุ้นเคยและสอบถามความรู้ได้ตลอด ... ครับผม ....

พึ่งเข้าไปดูรูปในกระทู้ของพี่แจ็คมาค่ะ ชอบผีเสื้อมากเลยค่ะ

..... ขอบคุณมากครับที่เข้ามาเยี่ยมชม  กระทู้นี้มีความเป็นมายาวมากนะครับ  แล้วก็เรียนเชิญให้เข้าเอารูปมาแลกเปลี่ยนกันนะครับผม ..... ส่วนผีเสื้อนั้นผมถ่ายภาพไข่ที่แม่เขาวางไว้ได้แล้วแต่ยังไม่ได้เอาลง  ตอนนี้ไข่แตกออกแล้วนะครับ จะรอชมรูปนะครับ ....

... เมื่อความกลัวถึงขีดสุด  มันจะเกิดเป็นความกล้าที่บ้าบิ่น ...
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #52 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2007, 11:29:40 AM »

น้องเวนดี้...นอนดึกจังเลยครับ...

แต่พี่ตูรุส...รู้ว่า..น้องเวนดี้..จะเข้ามารายงานตัว..เลยต้องนอนดึกตาม

เพราะ..มาคอยสวัสดี และยินดีต้อนรับ น้องเวนดี้ ไงล่ะครับ

แต่ทำไม..แบบว่าอยากรู้จัง...ว่า...เอ่อ..น้องเวนดี้ น่ารักจังเลย ล่ะครับ

ทำงานค่ะเวรดึก เป็นนางพยาบาลโรงพยาบาลเอกชลแห่งหนึ่งค่ะ

ฉันเองต้องถูก....ญาติ....เธอกีดกัน    เพราะตัวฉันมัน...พิการ...อย่าง....นี้
ไปรบกลับมา....แขนขา...ไม่ดี          เพราะเป็นหน้าที่...ชาติชาย....อย่างฉัน

..แล้วเธอต้องกลับ   พบความ....อับอาย
ฉันมีร่างกาย...ไม่เหมือนก่อน...นั้น

เธอเหมือนนางฟ้า   สวยผ่องพรรณ   เป็นนางพยาบาล...ที่งามทั้งกายและใจ

...ฉีดยา...ให้ฉัน...ตาย...ไปเถิด...หมอ
นี่เป็นคำ....ขอร้องของคนไข้....คริ คริ

จากนิ้ว...ที่ชอบจิ้ม ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

สวัสดี และยินดีต้อนรับครับ โรงพยาบาลเอกชล ที่ชลบุรีหรือเปล่าครับ อิอิ

แถวๆนั้นแหละค่ะ แต่บอกไม่ได้เพราะเล่นเวลางาน ไม่งั้นหัวหน้าเพ่งเล็งค่ะ   Grin

อ่า...แฮ่ม....
เอกชล 1  หรือเอกชล 2 ฮับ คริ คริ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 21, 2007, 11:48:25 AM โดย 51 » บันทึกการเข้า
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #53 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2007, 11:30:16 AM »

เรียกพี่เลยเหรอ ....... อิอิ แถวนี้เขาเรียก  " ลุ ง แ จ๊ ค "  กันทั้งน้านนนนน ..........

Rock
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #54 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2007, 11:30:45 AM »

ตาตูรูสไฟ....ตาร็อคลาวาครับน้องเวนฯ คิก คิก คิก คิก

ฮึด ลาวา นี่ถ้าพิมพ์ตกสระอินี่ผมข้ามฝั่งโขงเลยนะลุงอุดดี
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #55 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2007, 11:33:33 AM »

ยินดีต้อนรับครับ คุณ VENDY.. บางวันก็ อยู่ปากน้ำ เหมือนกัน ครับ.  Cheesy

VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #56 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2007, 11:35:03 AM »

กระทู้ฮ็อตมากครับน้องเวนฯ(เรียกสั้นๆแล้วแปลกๆแฮะ) คิก คิก

จริงแล้ว วินดี้ ค่ะแต่พิมพ์ผิดค่ะ  เศร้า
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #57 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2007, 11:37:47 AM »

สวัสดีค่ะ คุณร็อค แขนหายดีแล้วนะค่ะ พึ่งอ่านเจอค่ะ ขอให้หายไวๆนะค่ะ Wink
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #58 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2007, 11:39:18 AM »

เวรดึกต่อเช้า....เลยหรือเนี่ย...คริ คริ
แล้วบ่ายล่ะครับ....ต่อหรือเปล่าฮับ

VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #59 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2007, 11:49:54 AM »

เวรดึกต่อเช้า....เลยหรือเนี่ย...คริ คริ
แล้วบ่ายล่ะครับ....ต่อหรือเปล่าฮับ

ตอนนี้อยู่บ้านแล้วค่ะ เข้าดึกคืนนี้ค่ะ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 1035
  พิมพ์