๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 04, 2024, 12:19:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยที ใครเล่นปืนอัดอากาศ ที่อยู่ใกล้ อ.ภูกระดึงที่สุดครับ จ.เลย  (อ่าน 9575 ครั้ง)
ถั่วดำ
Full Member

คะแนน 103

« เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 05:59:04 PM »

พอดีกำลังสั่งอุปกรณ์เติมอากาศมา แต่อีกนานถึงจะถึง แต่อยากยิงมาก แต่ปืนไม่มีลม จะไปขอเติมหน่อยครับ ปืนมีลูกมีแต่ยิงไม่ได้
ขอโทษที่นะครับที่ลงหน้ากระทู้เลย ท่ามันไม่เหมาะสมก็ขอลบได้เลยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 16, 2010, 01:32:54 PM โดย jubiosanook » บันทึกการเข้า
juggit
Full Member

คะแนน 39

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 06:25:16 PM »

เศร้า เศร้า อยากช่วยจริงๆครับ เข้าใจเลยอารมณ์นี้
K@!gG - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 09:53:18 PM »

เศร้าแทน
ผมยังไม่ได้ปืน ยังต้องเตรียมหาของก่อนเลยกลัวเป็นแบบ จขกท.
ตอนนี้มีถัง มีกล้อง รอหาพวก ยอร์ค กับสาย อยู่ แบบว่าไม่รู้ว่าเกลียวเป็นแบบไหนเลยต้องพักยกไว้ก่อน

ยังไงก็ขอให้ได้อุปกรณ์เร็วๆ นะครับ
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 09:58:12 PM »

เศร้าแทน
ผมยังไม่ได้ปืน ยังต้องเตรียมหาของก่อนเลยกลัวเป็นแบบ จขกท.
ตอนนี้มีถัง มีกล้อง รอหาพวก ยอร์ค กับสาย อยู่ แบบว่าไม่รู้ว่าเกลียวเป็นแบบไหนเลยต้องพักยกไว้ก่อน

ยังไงก็ขอให้ได้อุปกรณ์เร็วๆ นะครับ
ผมก็ซื้ออุปกรณ์มารอปืนเหมือนกันครับ.....เพราะกลัวว่าปืนมาถึงแล้วจะไม่ได้ยิง แบบว่าเห่อสุดๆ
ท่าน จขกท. ช่างใจเย็นซะจริงๆ......

TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 11:30:49 PM »

มีท่าน vornus อยู่ที่ อ. เชียงคาน  จ .เลย

ท่าน spy   อยู่ที่ จ. เพชรบูรณ์

ส่วนผมอยู่ที่ อ. ชนบท จ . ขอนแก่น  ระยะทางจากท่าน  150  กม.  ท่านจะเลือกไปทางไหนก็เลือกเอาเอง   

ถั่วดำ
Full Member

คะแนน 103

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 11:38:06 PM »

มีท่าน vornus อยู่ที่ อ. เชียงคาน  จ .เลย

ท่าน spy   อยู่ที่ จ. เพชรบูรณ์

ส่วนผมอยู่ที่ อ. ชนบท จ . ขอนแก่น  ระยะทางจากท่าน  150  กม.  ท่านจะเลือกไปทางไหนก็เลือกเอาเอง  

ผมจะไปหาอาจารย์ครับ อาจารย์สะดวกวันใหนครับ อยากทราบที่อยู่ด้วยครับทาง PM ก็ได้
TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 11:54:19 PM »

ยินดีตอนรับครับ 
ถั่วดำ
Full Member

คะแนน 103

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 12:03:28 AM »

ยินดีตอนรับครับ 
ครับผม อาจารย์คงไม่ได้ออกล่าแล้วมั้งครับ หน้าเสียดาย แต่ยังไงผมก็จะไป ท่าได้ออกล่าด้วยคงหน้าจะสนุกดี
Jacky_Cheng
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 08:28:59 AM »

ยินดีด้วยนะครับ ที่มีคนช่วยแล้ว จะได้หายคันไม้คันมือซะที ยิ้มีเลศนัย
ถั่วดำ
Full Member

คะแนน 103

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 08:46:27 AM »

ยินดีด้วยนะครับ ที่มีคนช่วยแล้ว จะได้หายคันไม้คันมือซะที ยิ้มีเลศนัย
กัวปืนพังด้วยครับ ลมในกระบอกไม่มีเลย กัวลูกยางเซื่อมครับ ขอบคุณครับ
ruger40 years
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 09:51:18 AM »

เศร้าแทน

ผมก็ซื้ออุปกรณ์มารอปืนเหมือนกันครับ.....เพราะกลัวว่าปืนมาถึงแล้วจะไม่ได้ยิง แบบว่าเห่อสุดๆ
ท่าน จขกท. ช่างใจเย็นซะจริงๆ......

คุณ อู๋ เลขาฯปักษ์ใต้ ครับ
    ดูแล้วต่าง..กับผมเลย ครับ  รับปืนS400 ตอนบ่ายวันพฤหัส  อุปกรณ์ทุกอย่างเกือบพร้อม..เหลือแต่กล้องเล็งจองไว้ก่อนแล้ว..พอวันเสาร์ก็ขอให้(ใช้) ผู้ขาย(คุณ ตุ๊)ติดตั้งให้+ทดสอบกล้อง เสร็จแล้ว ยิงไม่ถึง 10นัด...  งอนงานเข้า...ครับ  ทั้ง 3 วันเสาร์มีงานตลอด โดนชก(ไปยิงเล่นที่สนามแข่งขันอีกไม่เกิน 10นัด)เท่านั้น ครับ..1....2...จน 3สัปดาห์ไปแล้ว..ถึงได้ยิงเป้าจริงๆที่สวนอย่างต่อเนื่อง หลงรัก  ..ขณะทุกอย่างพร้อม นะ..แต่เวลาไม่อำนวย... หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 16, 2010, 09:54:50 AM โดย ruger40 years » บันทึกการเข้า
AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 11:06:09 AM »

พอดีกำลังสั่งอุปกรณ์เติมอากาศมา แต่อีกนานถึงจะถึง แต่อยากยิงมาก แต่ปืนไม่มีลม จะไปขอเติมหน่อยครับ ปืนมีลูกมีแต่ยิงไม่ได้
ขอโทษที่นะครับที่ลงหน้ากระทู้เลย ท่ามันไม่เหมาะสมก็ขอลบได้เลยนะครับ

ไม่ทราบว่า ขอ ป.2 นำเข้ามาราคาจบที่เท่าไหร่ครับ...เผื่อจะเป็นแนวทางให้เพื่อน สมช. ได้สั่งเข้ามากันบ้างครับ ขอบคุณครับ

ผมรักในหลวง...ครับ
ถั่วดำ
Full Member

คะแนน 103

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 11:27:42 AM »

ไม่ทราบว่า ขอ ป.2 นำเข้ามาราคาจบที่เท่าไหร่ครับ...เผื่อจะเป็นแนวทางให้เพื่อน สมช. ได้สั่งเข้ามากันบ้างครับ ขอบคุณครับ
ราคาจบเหมือน  Benjamin Marauder  ที่นำเขามา 3 กระบอกครับ
AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 12:52:41 PM »

มีแต่มารูเด้อของพี่อู๋แค่กระบอกเดียวครับที่เห็น....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 16, 2010, 01:30:35 PM โดย AJ_6080 » บันทึกการเข้า

ผมรักในหลวง...ครับ
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 06:02:54 PM »

ท่าน spy   อยู่ที่ จ. เพชรบูรณ์

ผมจะไปหาอาจารย์ครับ อาจารย์สะดวกวันใหนครับ อยากทราบที่อยู่ด้วยครับทาง PM ก็ได้

ใช้ลมตามปั๊มน้ำมันก็ได้ครับ อัดเอาไว้ก่อน ยิงได้หลายนัดครับ
ใครว่าลมตามปั๊มไม่แรงหันก้นให้ยิงหน่อยสิ

ถ้าบังเอิญแถวที่อยู่ไม่มีปั๊ม ให้หาปั๊มลมตามอู่ซ่อมก็ได้ครับ
อัดแล้วยิงได้ครับ ระยะ 25 เมตรยิงได้สบายครับ
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์