๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 03, 2024, 11:10:28 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: @@เอามาให้ทายกันอีกครับ @@ ชื่อผู้ชนะ + คลิปเด็ด..???  (อ่าน 14995 ครั้ง)
montri.7
Anschutz 2025
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 12:05:50 PM »

คุณ  dunk และคุณ montri.7 เป็นผู้ชนะทั้งคู่นะครับ
ผมจะส่งไฟฉายแบบพกพาให้ท่านละกระบอก  แต่ขอเป็นว่าผมจะส่งมาพร้อมกันครั้งเดียว
ขอให้ผู้ชนะทั้งสองตกลงกันว่า จะให้ผมส่งมาที่อยู่ไหน  แล้วแจ้งให้ผมทราบ

ส่วนรายละเอียดคำตอบอื่น ๆ ต้องขอค้างไว้ เพราะงานผมยังยุ่งมากครับ  เช่น บางกระบอกสามารถเลือกจะเอาแบบอัดอากาศหรือ CO2 ก็ได้ โดยการเปลี่ยนตัว regulator ใหม่  เป็น option ของบางรุ่นเท่านั้นครับ

ขอขอบคุณท่านอาจารย์ ดร.ธนาสิทธิ์ มากเลยครับ ไหว้

ดร.ธนาสิทธิ์
Full Member

คะแนน 117

« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 09:00:40 AM »

ไหน ๆ ก็ ไหน ๆ ละครับ ผมขอเพิ่มผู้โชคดีอีก 1 ท่านคือคุณ karh ที่อุตส่าห์ตอบมาด้วย
คุณ montri.7 มีสิทธิ์เลือกก่อน ต่อมาก็คุณ dunk ชิ้นที่เหลือ ขอความช่วยเหลือส่งมอบให้คุณ karh ด้วยนะครับ
ผมจะจัดส่งให้วันพรุ่งนี้ คาดว่า  6 - 1 0 วันคงได้รับ
ruger40 years
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 09:49:41 AM »

ไหน ๆ ก็ ไหน ๆ ละครับ ผมขอเพิ่มผู้โชคดีอีก 1 ท่านคือคุณ karh ที่อุตส่าห์ตอบมาด้วย
คุณ montri.7 มีสิทธิ์เลือกก่อน ต่อมาก็คุณ dunk ชิ้นที่เหลือ ขอความช่วยเหลือส่งมอบให้คุณ karh ด้วยนะครับ
ผมจะจัดส่งให้วันพรุ่งนี้ คาดว่า  6 - 1 0 วันคงได้รับ

โอ้โห้...ของดีๆจาก USA...โชคดีจริงๆและขอแสดงความยินดีกับทั้ง 3 ท่าน คุณ montri.7,คุณ dunk และคุณ karh(คนล่าสุด) ครับ
karh
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #33 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 02:25:43 PM »

ขอบคุณท่านอาจารย์ ดร.ธนาสิทธิ์ มากครับ ความจริงที่ร่วมตอบไปก็เพื่อให้มีการร่วมกิจกรรมกันหลายๆ คน จะได้สนุกกัน ไม่ได้คาดคิดว่าจะต้องได้รางวัลเลย
ครับ  ไม่นึกไม่ฝันว่่าจะโชคดีอย่างนี้ เพราะเป็นของที่ได้รับจากปรมาจารย์ปืนอัดลมท่านอาจารย์ ดร.ธนาสิทธิ์ ผมจะเก็บไว้อย่างดีที่สุดเพื่อเป็นที่ระลึกถึงท่านอา
จารย์ครับ ความจริงผมก็ชอบเล่นไฟฉายเหมือนกัน แต่เทียบกับอาจารย์แล้วไม่ถึง 1 ใน 100 ครับ  คุณ montri.7,คุณ dunk เลือกเสร็จแล้วผมขอรับชิ้นที่เหลือน่ะครับ ขอบคุณครับ
Full Member

คะแนน 117

« ตอบ #34 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 06:38:40 PM »

อ้างถึง...  เติมที่ขาดให้สองตัวครับ 1.W, 2. R (เดาเอานะครับ อย่าปักใจเชื่อ)

ผมกลับมาอ่านกระทู้ซ้ำอีก และพบว่าท่านข้างบน  ( ผณิศวร รักเมืองไทย**รักในหลวง )ควรได้รับรางวัลด้วย....ข้างล่างครับ 1 ชิ้น ส่วนที่เหลืออีก 1 ให้คุณ montri.7 ไปจัดการตามสะดวก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 22, 2010, 07:18:57 PM โดย ดร.ธนาสิทธิ์ » บันทึกการเข้า
montri.7
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #35 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 06:51:45 PM »

ขอบคุณอาจารย์มากเลยครับ ผมขอเลือก I con ครับ  ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 22, 2010, 07:07:36 PM โดย montri.7 » บันทึกการเข้า

Full Member

คะแนน 117

« ตอบ #36 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 06:54:12 PM »

เนื่องจากกล่องยังมีที่เหลือ ผมเลยแนบของมาอีก 1 ชิ้น ดังข้างล่าง
อย่างไรเสีย รบกวนคุณ montri.7 อีกครั้ง  ส่งมอบให้ผู้ที่เห็นควร....ใครก็ได้ครับ แต่ผมแนะนำว่า ควรเป็นนักยิงเป้า 10 เมตร

Full Member

คะแนน 117

« ตอบ #37 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 06:57:15 PM »

ขอบคุณอาจารย์มากเลยครับ ผมขอเลือกอันขวามือครับ ไหว้

ขอบคุณอาจารย์มากเลยครับ ผมขอเลือกอันขวามือครับ ไหว้

ผมขอแนะนำให้เห็นของก่อนจะดีกว่ามั้ยครับ  ในใจผมนั้นอยากให้เจ้า Icon มากกว่า
montri.7
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #38 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 07:05:50 PM »

ผมขอแนะนำให้เห็นของก่อนจะดีกว่ามั้ยครับ  ในใจผมนั้นอยากให้เจ้า Icon มากกว่า

ครับผมงันผมขอเจ้า Icon ครับขอบคุณอาจารย์ มากครับ

montri.7
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #39 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 07:24:39 PM »

เนื่องจากกล่องยังมีที่เหลือ ผมเลยแนบของมาอีก 1 ชิ้น ดังข้างล่าง
อย่างไรเสีย รบกวนคุณ montri.7 อีกครั้ง  ส่งมอบให้ผู้ที่เห็นควร....ใครก็ได้ครับ แต่ผมแนะนำว่า ควรเป็นนักยิงเป้า 10 เมตร

อ้างถึง...  เติมที่ขาดให้สองตัวครับ 1.W, 2. R (เดาเอานะครับ อย่าปักใจเชื่อ)
ผมกลับมาอ่านกระทู้ซ้ำอีก และพบว่าท่านข้างบนควรได้รับรางวัลด้วย....ข้างล่างครับ 1 ชิ้น ส่วนที่เหลืออีก 1 ให้คุณ montri.7 ไปจัดการตามสะดวก

ขอบคุณอาจารย์ ดร.ธนาสิทธิ์ มากครับ ไหว้

123 dog-dog
Hero Member

คะแนน 1138

« ตอบ #40 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 07:36:38 PM »

ไม่รู้เป็นไง ตามันร้อนๆ   หลงรัก หัวเราะร่าน้ำตาริน น้ำลายหก
   ยินดีด้วยครับ เยี่ยม เยี่ยม ไหว้
nrungrod
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #41 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 06:31:46 PM »

ยินดีกับผู้ชนะด้วยครับ

" border="0
Wanich/Soong
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #42 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2010, 01:37:41 AM »

ไม่รู้เป็นไง ตามันร้อนๆ   หลงรัก หัวเราะร่าน้ำตาริน น้ำลายหก
   ยินดีด้วยครับ เยี่ยม เยี่ยม ไหว้
ผมก็ร้อนเหมือนกัน...พี่ดุก..เรามันความรู้น้อยนิด เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า
โฮ โฮ โฮ..... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ยินดีกับผู้ได้รับรางวัลความสามารถครับ..สมแล้วๆ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
123 dog-dog
Hero Member

คะแนน 1138

« ตอบ #43 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2010, 06:52:55 PM »

ผมก็ร้อนเหมือนกัน...พี่ดุก..เรามันความรู้น้อยนิด เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า
โฮ โฮ โฮ..... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ยินดีกับผู้ได้รับรางวัลความสามารถครับ..สมแล้วๆ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ขอบคุณครับคุณ มนตรี  จะพยายามทำตามวัตถุประสงค์ของอาจารย์ครับ(กักหน่อย 555) ขำก๊าก ขำก๊าก คิก คิก

บางทีอาจขออนุญาตอาจารย์นำไปเป็นของรางวัลครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
เอ้อระเหย
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #44 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 01:13:00 AM »

ดีใจกับผู้ที่ชนะด้วยครับ

คำแนะนำที่ดี ไม่จำเป็นว่าต้องเป็นของใคร
ฅนที่คิดว่าตนนั้นไม่มีข้อผิดพลาด นั้นคือฅนที่คิดผิด
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์