๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 05, 2024, 08:46:14 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทดสอบ CZ SP - 01 Shadow และเจ้า Champion 1 ใน 333 กระบอก หน้า 2 ครับ  (อ่าน 21714 ครั้ง)
kongnawa**รักในหลวง**
Jr. Member
**

คะแนน 8

เกิดมาต้องตอบแทนบุญคุณแผ่นดิน

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2011, 04:41:48 PM »

ปืนก็สวย ยิงก็แม่น ยินดีด้วยครับพี่โอ   เยี่ยม เยี่ยม ไหว้

วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2011, 05:06:53 PM »

ตาร้อน  อจฉา  ริษยา งอน

ทำเป็นอิจฉา...เชอะ !! Grin

ปืนสวย ฝีมือเยี่ยม...อีกหน่อยหาที่เก็บถ้วยรางวัลที่บ้านไม่ได้แล้วนะครับ ...  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ใช่ครับ เพราะถ้าเอาถ้วยไปเก็บไว้ที่บ้าน ผบ.ทบ. ก็จะทราบว่าค่ากระสุนที่ยิงไป หมดไปเท่าไหร่แล้ว  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

ตกลงเอาลูกโม่ 686 จริงเปล่าพี่ ผมรอเอาอีกสองเดือน หมิ่นเหม่มากกับเวลาใน ป.3  อ๋อย  อ๋อย
ถ้าเอา Plus 7 นัด 6 " ตอนนี้มีเลยนะพี่ ที่ร้านเดิมที่พี่ไปรับ ชาโด้ มาครับ

ถ้าจะซื้อก็คงเอารุ่น 6 นัด ล่ะครับ... ยังไม่มี ป.3 เลย Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
Builderman-รักในหลวง
บางอย่างเอากลับคืนมาได้ แต่บางอย่างเอากลับคืนมาไม่ได้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

แมวจะสีขาวหรือสีดำไม่สำคัญ ตราบใดที่มันยังจับหนู

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2011, 07:28:22 PM »

ปืนก็สวย ยิงก็แม่น ยินดีด้วยครับพี่โอ   เยี่ยม เยี่ยม ไหว้

ขอบคุณครับน้องก้อง ตัวเองฝีมือก็ใช่ย่อยเสียเมื่อไหร่ละ เมื่อไหร่จะเอา STI ตัวใหม่ออกงานครับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
เสี่ยเจเขาก็ถอย STI GM มาแล้วนี่ อย่างงามเลยครับ

แผ่นดินนี้ ได้มีวีรชนคนรุ่นก่อน ได้ปกป้องรักษาไว้ให้คนรุ่นหลังดังเช่นพวกเราในวันนี้ แล้วเราคนในรุ่นนี้ ที่กำลังจะเป็นคนรุ่นก่อนต่อไป จะทำสิ่งใดไว้ให้คนรุ่นหลัง ตักตวง เห็นแก่ตัว คิดเห็นเพียงผลประโยชน์ของตนเป็นที่ตั้งอย่างนั้นหรือ คำว่า " ไท " เราไม่เคยเป็นทาส ไม่เคยขาดซึ้งความสามัคคี
บางอย่างเอากลับคืนมาได้ แต่บางอย่างเอากลับคืนมาไม่ได้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

แมวจะสีขาวหรือสีดำไม่สำคัญ ตราบใดที่มันยังจับหนู

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2011, 07:34:06 PM »

ตาร้อน  อจฉา  ริษยา งอน

ทำเป็นอิจฉา...เชอะ !! Grin

ปืนสวย ฝีมือเยี่ยม...อีกหน่อยหาที่เก็บถ้วยรางวัลที่บ้านไม่ได้แล้วนะครับ ...  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ใช่ครับ เพราะถ้าเอาถ้วยไปเก็บไว้ที่บ้าน ผบ.ทบ. ก็จะทราบว่าค่ากระสุนที่ยิงไป หมดไปเท่าไหร่แล้ว  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

ตกลงเอาลูกโม่ 686 จริงเปล่าพี่ ผมรอเอาอีกสองเดือน หมิ่นเหม่มากกับเวลาใน ป.3  อ๋อย  อ๋อย
ถ้าเอา Plus 7 นัด 6 " ตอนนี้มีเลยนะพี่ ที่ร้านเดิมที่พี่ไปรับ ชาโด้ มาครับ

ถ้าจะซื้อก็คงเอารุ่น 6 นัด ล่ะครับ... ยังไม่มี ป.3 เลย Grin

อย่าไปเคืองแกเลยครับพี่ สำหรับพี่เก่งน่ะ แกก็ตาร้อนกับทุกกระบอกนั่นแหละครับ
ที่บ้านแกก็จะเป็นคลังสรรพาวุธอยู่แล้ว  คิก คิก คิก คิก ( ไอ้ที่ ผบ.ทบ. แกรู้นะครับ ไม่นับรวมไอ้ที่แอบซื้อ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก )
ร้านพี่สาว 686 6" 6 นัด รออีกสองเดือนพี่ ขอ ป.3 ทันพอดีครับ

แผ่นดินนี้ ได้มีวีรชนคนรุ่นก่อน ได้ปกป้องรักษาไว้ให้คนรุ่นหลังดังเช่นพวกเราในวันนี้ แล้วเราคนในรุ่นนี้ ที่กำลังจะเป็นคนรุ่นก่อนต่อไป จะทำสิ่งใดไว้ให้คนรุ่นหลัง ตักตวง เห็นแก่ตัว คิดเห็นเพียงผลประโยชน์ของตนเป็นที่ตั้งอย่างนั้นหรือ คำว่า " ไท " เราไม่เคยเป็นทาส ไม่เคยขาดซึ้งความสามัคคี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2011, 10:21:26 PM »

ทราบเลย... เดี๋ยวไปเอานำกันเน๊าะ Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 10:25:31 PM »

ทราบเลย... เดี๋ยวไปเอานำกันเน๊าะ Grin

ตามนั้นเลยครับพี่ ผมจะนอนกอด ป.3 รอไปรับพร้อมพี่ครับ  Grin  ไหว้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 09:58:35 PM »

คิก คิก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

พ่0ลูกอ่0น
Newbie
*

คะแนน 0

"เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอ

« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 12:44:09 AM »

เยี่ยม เยี่ยม
march17
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2011, 11:45:58 AM »

ฝีมือ+ ปืน สุดยอดจริงๆ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2011, 02:03:13 PM »

วันนี้มีโอกาสได้ลอง CZ 75 SP-01 Shadow Champion 1 ใน 333 กระบอก น่าเสียดายที่แสงหมดก่อน เลยได้ทดสอบเพียงแค่ชุดเดียวที่ระยะ 10 เมตรครับ
กับความสวยงามต้องยกนิ้วให้เลยครับ ว่างามจริง ๆ  เยี่ยม

peedta - รักในหลวง
ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2011, 04:59:53 PM »

วันนี้มีโอกาสได้ลอง CZ 75 SP-01 Shadow Champion 1 ใน 333 กระบอก น่าเสียดายที่แสงหมดก่อน เลยได้ทดสอบเพียงแค่ชุดเดียวที่ระยะ 10 เมตรครับ
กับความสวยงามต้องยกนิ้วให้เลยครับ ว่างามจริง ๆ  เยี่ยม

สวยงามสมคำร่ำลือจริงๆๆ  เยี่ยม  เยี่ยม  เยี่ยม
    ครั้งแรกยังได้ขนาดนี้  ถ้าได้ยิงอีกสัก สาม สี่ ชุด  สงสัยเต็มร้อย สิบเอกซ์แน่ๆๆ  เยี่ยม  เยี่ยม

อยู่เพื่อตัว        อยู่แค่สิ้นลม  
     อยู่เพื่อสังคม    อยู่คู่ฟ้าดิน
      www.gingamegun.com
chaiwat_colt.45
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 95

« ตอบ #26 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2011, 05:12:40 PM »

ฝีมือ เยี่ยม

11 มม.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

« ตอบ #27 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 12:37:48 AM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ขอบคุณครับ  ไหว้  และยินดีตอนรับสู่ครอบครัวของคนรักปืนครับ  Grin จัดไปอย่าให้เสียสำหรับคะแนนแรกครับ  เยี่ยม

ปูนิ่ม
Sr. Member

คะแนน 1265

« ตอบ #28 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 04:48:08 PM »

CZ 75 SP-01 Shadow Champion 1 ใน 333 กระบอก ตัวเป็นๆ สวยมากเคยไปยืนดูหน้าตู้ปืนที่หลังวัง แล้วน้ำลายไหลเลย กิ๊วก๊าว 555  

ส่วนเจ้าของกระทู้ยิงได้แม่นมากค่ะ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ส่วนตัวแล้วไม่เคยยิงเจ้า CZ 75 SP-01 Shadow เลยซักครั้ง   เห็นพี่ๆ เพื่อนๆ บอกว่าเป็นปืนที่แม่นมาก ...ค่ะ  หากมีวาสนาจะยืมคนอื่นยิงเจ้าค่ะ Grin  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 22, 2011, 09:25:26 PM โดย ปูนิ่ม » บันทึกการเข้า

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

« ตอบ #29 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 01:03:46 PM »

CZ 75 SP-01 Shadow Champion 1 ใน 333 กระบอก ตัวเป็นๆ สวยมากเคยไปยืนดูหน้าตู้ปืนที่หลังวัง แล้วน้ำลายไหลเลย กิ๊วก๊าว 555 

ส่วนเจ้าของกระทู้ยิงได้แม่นมากค่ะ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ส่วนตัวแล้วไม่เคยยิงเจ้า CZ 75 SP-01 Shadow เลยซักครั้ง   เห็นพี่ๆ เพื่อนๆ บอกว่าเป็นปืนที่แม่นมาก ...ค่ะ  หามีวาสนาจะยืมคนอื่นยิงเจ้าค่ะ Grin 

ขอบคุณครับคุณปู เดี๋ยวมีโอกาสจะเอากลุ่มที่ 15 เมตรมาให้ติชมกันครับ  Grin  ไหว้

หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์