เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน

<< < (107005/107369) > >>

GUNRUNNER:
อ้างจาก: Pandanus ที่ มกราคม 16, 2018, 09:23:16 AM

บางคนห่างซะลืมพาสเวิร์ดก็มีนะลุง

เลยปล่อยให้ คนแก่ เฝ้าบ้านคนเดียว    ::005::

นายกระจง:
อ้างจาก: Pandanus ที่ มกราคม 15, 2018, 10:41:02 AM

อ้างจาก: นายกระจง ที่ มกราคม 14, 2018, 08:23:01 AM

ขอบคุณลุงกันส์มากๆครับ ณ. ตอนนี้ ไม่สามารถดาวน์โหลดอะไรได้เลยครับ คอมบริษัทเขาบล็อคหมดเลยครับ ไม่ว่าจะใช้เน็ตที่ไทยหรือที่ไหนๆครับ

ซิงเกิ้ลเกตเวย์.....

ประเทศไทยวันก่อนก็เกือบโดนไปนะ

ครับ ตอนนี้ไม่ว่าใช้ที่ไหนในโลกนี้ ถ้าบริษัทบล็อคไว้จะเข้าไม่ได้เลยครับ ส่วนมากเป็นพวกเวปที่ให้บริการดาวน์โหลดต่างๆนะครับ

ใช้ที่ไทย แต่กูเกิ้ลไปสิงคโปร์ เฟสไปออกอินโด ก็มีครับ

แต่สามารถเข้าเวปบริษัทได้โดยตรงเลยครับ

GUNRUNNER:

R2D2:
ได้ยินข่าวว่าจะใช้..จะใช้..แต่ไม่รู้ว่าตอนนี้ไทยเราใช้ Single Gate Way  รึยัง ?

k@mon:
ลุงกันส์สสสสสสสสสส :VOV: :VOV: :VOV: :VOV:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว