๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 09:41:14 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 13
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เปลี่ยนบรรยกาศ  (อ่าน 27955 ครั้ง)
วสี
นัตถิ ปัญญา สมา อาภา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1178

^_^

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 02, 2004, 10:30:27 PM »

Grin ...ขอมือใหม่ไปด้วยได้มั้ยครับ...มีอะไรจะได้สอนผมบ้าง...กลัวมือใหม่อย่างผมไปแล้วจะไปเกะกะหรือทำอะไรไม่ค่อยถูกครับ...แต่อยากไปจิงๆ...อยากเห็นพวกพี่ๆน้าๆ (เซียนปืน) ยิงปืนครับ... Grin

palo tumtui
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 02, 2004, 10:33:21 PM »

ศรีประจันต์บ้าน พะโล้ ค่ะ อยากไปด้วยแต่ไม่ว่างต้องดูบ่อกุ้ง บ่อปลา เพราะพี่ชายไปเข้าเวร เสียดายจริงๆ พี่ ๆ อุตส่าห์มาถึงถิ่นแท้ๆเชียว เอาไว้โอกาศหน้าคงไม่พลาดจะได้เอากุ้งไปเผากินกันนะค่ะ
buck_g19
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 13

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 02, 2004, 11:27:44 PM »

อ้างถึง
...ขอมือใหม่ไปด้วยได้มั้ยครับ...มีอะไรจะได้สอนผมบ้าง...กลัวมือใหม่อย่างผมไปแล้วจะไปเกะกะหรือทำอะไรไม่ค่อยถูกครับ...แต่อยากไปจิงๆ...อยากเห็นพวกพี่ๆน้าๆ (เซียนปืน) ยิงปืนครับ...

ได้เลยครับ...มาร่วมพบปะสังสรรค์...ไม่มีใครเก่งมาแต่เกิดหรอกครับ...ไม่มีปืนก็มาได้ครับ...ยิงปืนผมก็ได้
ว่าแต่อยู่จังหวัดไหนครับ

Glock เพื่อนแท้ไม่มีวันตาย
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 02, 2004, 11:55:15 PM »

Grin ...ขอมือใหม่ไปด้วยได้มั้ยครับ...มีอะไรจะได้สอนผมบ้าง...กลัวมือใหม่อย่างผมไปแล้วจะไปเกะกะหรือทำอะไรไม่ค่อยถูกครับ...แต่อยากไปจิงๆ...อยากเห็นพวกพี่ๆน้าๆ (เซียนปืน) ยิงปืนครับ... Grin

Grin ถือโอกาสเรียนเชิญด้วยความยินดีคับ...

ถึงผมมิใช่เจ้าภาพแต่แน่ใจว่าคุณครูดำยินดีต้อนรับคับ...

ปล.ผมก็มิใช่เซียนปืนคับ... Grin
Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 03, 2004, 01:26:38 AM »

พอดีแฟนอยากทำสังฆทาน เลยคาดว่าจะไปทำที่วัดป่าเลไลย์ซะเลย
ไม่รู้ว่าที่วัดมีสังฆทานหรือเปล่าครับ

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 03, 2004, 01:30:14 AM »

ศรีประจันต์บ้าน พะโล้ ค่ะ อยากไปด้วยแต่ไม่ว่างต้องดูบ่อกุ้ง บ่อปลา เพราะพี่ชายไปเข้าเวร เสียดายจริงๆ พี่ ๆ อุตส่าห์มาถึงถิ่นแท้ๆเชียว เอาไว้โอกาศหน้าคงไม่พลาดจะได้เอากุ้งไปเผากินกันนะค่ะ

น้องพะโล้ ไม่ว่างไม่เป็นไร ฝากน้องกุ้งมาสังสรรค์ก็ได้ เดี๋ยวให้ครูดำไปรับน้องกุ้งละกัน...อิ ๆ

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 03, 2004, 08:38:19 AM »

คุณ พะโล้อยู่ศรีประจันต์ นี่ อยู่แถวไหนของอำเภอครับ ผมนี่เด็กวัดยางเลยนะครับ เอาไว้โอกาศหน้าก็ได้ครับ  Grin

พอดีแฟนอยากทำสังฆทาน เลยคาดว่าจะไปทำที่วัดป่าเลไลย์ซะเลย
ไม่รู้ว่าที่วัดมีสังฆทานหรือเปล่าครับ

มีเพียบเลยพี่ แถวๆหน้าวัดนะครับ Cheesy

ได้เลยครับ ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ  Cheesy
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 03, 2004, 09:07:07 AM »

Cry Cry Cryไม่ว่างครับ   อยากไปด้วยจริงงๆ 
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 03, 2004, 09:39:30 AM »

เสียดายจังวันอาทิตย์ติดภาระกิจ Cry

สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 03, 2004, 02:41:53 PM »

อิจฉาพี่ๆ จังเลย คงมีสักวัน ที่ได้ไปร่วมพบปะครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 04, 2004, 12:14:28 AM »

อยากไปบ้างจัง แต่ขับรถไปไม่ถูก(วัดอยู่ตรงไหนยังไม่รู้เลย) อยากไปกับพีๆบ้างจัง สงสัยต้องโทรถามพี่โซ๊ยตี้ก่อน

ขอพระอวยพรทุกท่านครับผม

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
คนเหนือฟ้า
กัมมุนา วัตตะตี โลโก
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 0

คนเหนือโลก

« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 04, 2004, 10:02:47 AM »

เพิ่งอ่านเจอ น่าสนใจ แต่เจอช้าไปคิวเต็มครับ โอกาสหน้าคงได้ร่วมด้วยช่วยยิง

มีปืนใช้ไม่เป็น อย่ามีดีกว่า
พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 04, 2004, 04:56:04 PM »

ไปแน่นอนครับ เนื่องจากไปซื้อเป้าวงกลมที่สนามตำรวจเป็นที่เรียบร้อยแล้ว ตุนไว้สำหรับพรุ่งนี้(5 กันยาฯ2004) ปัญหาตอนนี้คือกลัวขับรถไปไม่ถูก ขอบคุณพี่กล็อกฯที่ช่วยอุตสาห์หาแผนที่จังหวัดสุพรรณบุรีมาให้ดาวส์โหลด จะพยายามขับไปให้เจอวัดป่าเลไลย์ให้จงได้ครับผม(จะได้เจอพี่น้อง)

ขอพระอวยพรทุกท่านครับผม

ปล.พี่ครูดำครับ ผมส่งข้อความส่วนตัวไปหาพี่นะครับ เพื่อถามเบอร์โทรศัพท์ อันเนื่องจากไม่เคยเจอพี่น้องตัวจริงเลยสักคน ไปวัดแล้วไม่รู้จะติดต่อใคร ขอกราบขอบพระคุณครับผม

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #28 เมื่อ: กันยายน 04, 2004, 08:17:34 PM »

Cheesy ขณะที่เค้าครื้นเครงกันที่เดิมบางฯ ผมคงอยู่ที่หัวหิน Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
buck_g19
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 13

« ตอบ #29 เมื่อ: กันยายน 04, 2004, 08:45:36 PM »

Cheesy ขณะที่เค้าครื้นเครงกันที่เดิมบางฯ ผมคงอยู่ที่หัวหิน Grin
ยิงให้ลื่นหัวแตกเลยนะ...พี่นาจา Grin

Glock เพื่อนแท้ไม่มีวันตาย
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 13
  พิมพ์