๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 02, 2024, 06:15:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประท้วงสถานทูต USA.  (อ่าน 6551 ครั้ง)
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 28, 2012, 05:53:29 PM »

ดอกบัวมี ๔ เหล่า ทุกศาสนา ไม่เฉพาะแต่ศาสนาพุทธครับ

ไหว้

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 28, 2012, 06:48:25 PM »

ตกลงเขาประท้วงเรื่องอะไร และผลลัพธ์เป็นเช่นไรครับน้าคาร์

dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 28, 2012, 09:23:41 PM »

เหม็นกลิ่นการเมืองตุๆ แล้ว... บู่

เรื่องเก่ามาเล่าใหม่อ่ะ... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

จะเก่าหรือใหม่... ขี้มันก็ยังเป็นขี้ครับพี่... เหม็นเหมือนกันหมด... บู่

ถ้าการคุยขำๆ แบบยังไม่เอ่ยนามบุคคลที่ 3 แค่อธิบายขยายเรื่องที่ดินอัลไพน์ที่ทักษิณจ่ายสินบนให้เสนาะเพื่อการซื้อยุบรวมพรรค ทั้งที่รู้อยู่แก่ใจว่าเป็นที่ธรณีสงฆ์ ที่มันหวังหน้าด้านมีอำนาจค่อยแก้กฏหมาย เป็นเรื่องการเมืองที่ทำให้ครูต้นไม่สบายใจ ผมขอโทษด้วยครับ... ไหว้

แต่ผมพูดเรื่องของคนชั่วชาติระยำหมาครับ ไม่ได้ตั้งใจอิงการเมืองแต่อย่างใด...

Mr.DA/SA
Hero Member

คะแนน 155

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 29, 2012, 12:08:54 AM »

ประท้วงแบบสันติวิธีก็โอเคครับ

ขึ้นลำแล้วลดนก อุ่นใจ ปกป้องภัย ได้แน่นอน
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 29, 2012, 10:46:43 AM »

ตกลงเขาประท้วงเรื่องอะไร และผลลัพธ์เป็นเช่นไรครับน้าคาร์

เรื่องที่มีหนัง US ล้อเรียน ดูหมิ่นศาสดาเขาครับ Grin Grin Grin ก็ที่ต่างประเทศก็สถานทูตUSก็โดนถล่มยิงด้วย RPG เอกอัคราชทูตเสียชีวิตเป็นครั้งแรกของ US ไงครับ ในหลายประเทศก็มีการประท้วง

ผลลัพธ์ผมไม่ทราบครับ คงยังไม่จบ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #35 เมื่อ: กันยายน 29, 2012, 10:48:30 AM »

ผมไม่ควรตั้งกระทู้นี้เปล่าเนี่ย พอดีจะเตือนแค่ให้หลีกเลี่ยงรถติด ตอนแรกเห็นตำรวจหลายกองร้อย ปิดถนนกันยาว Grin Grin Grin เสียวเลยรีบแจ้งแค่นั้น

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 29, 2012, 11:01:31 AM »

แต่ผมพูดเรื่องของคนชั่วชาติระยำหมาครับ ไม่ได้ตั้งใจอิงการเมืองแต่อย่างใด...

ว่าด้วยนักการเมือง... ผมว่ามันก็ระยำหมากันทุกตนละครับ... จะเอ่ยถึงใคร... หรือจะด่าใคร... เขามีหน้าการเมืองไว้ให้ระบาย... ดูดีๆ นี่กระทู้อะไร... เราทำอะไรผมคิดว่าต้องให้เกียรติเจ้าของกระทู้ครับ... ไหว้

dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 29, 2012, 11:20:09 AM »

ว่าด้วยนักการเมือง... ผมว่ามันก็ระยำหมากันทุกตนละครับ... จะเอ่ยถึงใคร... หรือจะด่าใคร... เขามีหน้าการเมืองไว้ให้ระบาย... ดูดีๆ นี่กระทู้อะไร... เราทำอะไรผมคิดว่าต้องให้เกียรติเจ้าของกระทู้ครับ... ไหว้

"ประท้วงสถานฑูต USA." ครับ...

แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #38 เมื่อ: กันยายน 29, 2012, 12:29:35 PM »

ใครมีหนังเรื่องที่ว่าบ้างครับแบบว่า อยากดูน่ะครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #39 เมื่อ: กันยายน 29, 2012, 03:44:22 PM »

กับคนแค่คนเดียว ทำหนังห่าอะไรออกมาก็ไม่รู้ ทำเอาแขกเฮียออกมาป่วน
ไอ้พวกเฮียนี่แม่งก็หาเรื่องป่วนตลอด ออกมาเผาธง เผาหุ่น แม่งไม่เห็นไอ้ อีตัวไปนขนเอาเงินดอลล์ออกมาเผาบ้างเลย
ส่วนไอ้พวกที่วิจารณ์ก็มันส์ปาก…ไอ้กันยังงั้น ไอ้กันยังงี้  ไอ้หนังเวรนี่มันรัฐบาลสนับสนุนเหรอ?
ก็เห็นสำรอกกันออกมา แล้วก็กลืนกกินกลับเข้าไปใหม่เวลาเล่นปืน จะต้องโค้ลท์, คิม, สติ,หมี ฯลฯ

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #40 เมื่อ: กันยายน 29, 2012, 03:49:54 PM »

ส่วนไอ้พวกที่วิจารณ์ก็มันส์ปาก…ไอ้กันยังงั้น ไอ้กันยังงี้  ไอ้หนังเวรนี่มันรัฐบาลสนับสนุนเหรอ?
ก็เห็นสำรอกกันออกมา แล้วก็กลืนกกินกลับเข้าไปใหม่เวลาเล่นปืน จะต้องโค้ลท์, คิม, สติ,หมี ฯลฯ

เอออ............... รัฐบาลเขาก็ยังไม่เคยบอกว่าเขาสนับสนุนเนอะ  พี่เล่นประท้วงกันเสียก่อน เล่นแรงเสียด้วย  Grin Grin Grin แต่นักวิจารณ์มันอาจไม่ได้เล่นปืนก็ได้นะครับ

ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #41 เมื่อ: กันยายน 29, 2012, 08:39:54 PM »

เหม็นกลิ่นการเมืองตุๆ แล้ว... บู่

เรื่องเก่ามาเล่าใหม่อ่ะ... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

จะเก่าหรือใหม่... ขี้มันก็ยังเป็นขี้ครับพี่... เหม็นเหมือนกันหมด... บู่

ถ้าการคุยขำๆ แบบยังไม่เอ่ยนามบุคคลที่ 3 แค่อธิบายขยายเรื่องที่ดินอัลไพน์
ที่ทักษิณจ่ายสินบนให้เสนาะเพื่อการซื้อยุบรวมพรรค
ทั้งที่รู้อยู่แก่ใจว่าเป็นที่ธรณีสงฆ์ ที่มันหวังหน้าด้านมีอำนาจค่อยแก้กฏหมาย
เป็นเรื่องการเมืองที่ทำให้ครูต้นไม่สบายใจ ผมขอโทษด้วยครับ... ไหว้

แต่ผมพูดเรื่องของคนชั่วชาติระยำหมาครับ
ไม่ได้ตั้งใจอิงการเมืองแต่อย่างใด...

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  พี่ dignitua  อ่ะ ฮา

ทำเป็นลืมเรื่อง  "เรือ อร่อย เหาะ"  ไปได้ อ่ะ  ฮา
เอ้า อึ๊บ    "ขึ้น  ไม่ขึ้น"  ฮา 5555555555555

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #42 เมื่อ: กันยายน 29, 2012, 09:11:11 PM »

http://www.youtube.com/watch?v=S3h5U9ks7MY&feature=related

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
TORHED محمدطاهر
Jr. Member
**

คะแนน 14

« ตอบ #43 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 08:28:24 AM »

ต้องระเบิดน้ำมันหมู. คิก คิก

กับคนแค่คนเดียว ทำหนังห่าอะไรออกมาก็ไม่รู้ ทำเอาแขกเฮียออกมาป่วน
ไอ้พวกเฮียนี่แม่งก็หาเรื่องป่วนตลอด ออกมาเผาธง เผาหุ่น แม่งไม่เห็นไอ้ อีตัวไปนขนเอาเงินดอลล์ออกมาเผาบ้างเลย

ศาสดานบีมูฮัมมัด ไม่ใช่สิ่งที่ใครจะเอามาล้อเลียนเสียดสีได้ตามอำเพอใจ แม้แต่คนมุสลิมเองที่ทำหนังเกี่ยวกับศาสนา ก็ไม่เคยให้มนุษย์คนใดมารับบทแสดงแทนเป็นนบีมูฮัมมัด

เพราะสาเหตุอะไรที่ทำให้มุสลิมทั่วโลกต้องออกมาแสดงพลังความศรัธทาที่มีต่อองค์อัลเลาะฮ์และนบีมูฮัมมัดนั้น ทุกท่านคงรู้ดี โทษทัณฑ์ที่พวกมันสมควรต้องได้รับ แม้แต่ตายยังน้อยไป

เรื่องศาสนาเป็นเรื่องละเอียดอ่อน ทำไมต้องมาเสียดสีล้อเลียนกันด้วย มุสลิมที่แท้จริงรักในสันติและไม่เคยเสียดสีล้อเลียนศาสนาอื่นเลย สิ่งที่ท่านทั้งสองทำน่าละอายมาก

ศรัธทาของพวกท่านกับมุสลิมนั้นต่างกัน เปรียบเทียบกันไม่ได้ สิ่งที่มุสลิมทั่วโลกออกมารวมตัวกันปกป้องนบีมูฮัมมัด อธิบายยังไงพวกท่านก็ไม่มีวันเข้าใจหรอกครับ ...
เศร้า
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #44 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 08:30:51 AM »

ตกลงกระทู้นี้ลบดีไหมเนี่ย   Grin Grin Grin เดี๋ยวจะน้ำผึ้งหยดเดียว

แต่ใช้ความรุณแรงอย่างไรก็ผิด ไม่มากก็น้อย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 30, 2012, 08:33:33 AM โดย carrera » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์