รบกวนดูปืนลูกซองแฝดกระบอกนี้ด้วยครับ

<< < (6/8) > >>

ป้อมทอง พรานชุมไพร:
ถ้าไม่เอาก็ขายผม

krudam:
เก็บไว้ดีดีนะครับ หลายแสน.... ::002::  ;D

ลูกซองสั้น:
ปืนเบลเยี่ยมในประเทศไทย ในปัจจุบันกลายเป็นตำนานของปืนลูกซองไปแล้วครับ
เพราะปืนสำหรับวัตถุประสงค์แบบนี้ ร้านปืนเปลี่ยนไปสั่งปืนไบคาลจากรัสเซีย ซึ่งมีราคาย่อมเยากว่ามาก
ปืนลูกซองเดี่ยวจากประเทศเบลเยี่ยมแท้ๆ เลยไม่ถูกสั่งเข้ามาขายนานมากแล้ว
เลยยังไม่รู้ว่า ถ้ามีการสั่งเข้ามาขายอีกครั้ง ปืนเบลเยี่ยม (ของลุงๆน้าๆตามต่างจังหวัด)
แบบโคนเหลี่ยม มีตราเสือ รวมทั้งมีคำรับประกัน ว่า สั่งพิเศษ ยิงลูกโดดได้  จะถูกตั้งราคาขายเท่าไหร่
แต่ถ้าคุณครูดำให้งบเป็นแสน ผมว่าร้านกาแฟแถวหลังวังยินดีรับ order นี้แน่ครับ
มั่นใจได้ครับ ไม่ต้องลอง  ::002:: ;D

STeelShoTS:
อ้างจาก: ozero ที่ มิถุนายน 10, 2008, 10:45:01 PM

เค้าเรียกถุงเงิน ถุงทองไม่ใช่เหรอคะ :D

น่าจะใช่ครับ ผมดูเหมือนลูกระเบิดได้ไงเนี่ย...   ;D

sopon870:
อ้างจาก: ป้อมทอง ที่ มิถุนายน 11, 2008, 12:29:01 AM

ถ้าไม่เอาก็ขายผม

วันที่14นี้น้าหมงก็คงเอาไปด้วยน่ะครับพี่ป้อม :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว