๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 05, 2024, 02:48:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "อู่ตะเภาสามัคคี" ครั้งที่ 13 วันที่ 11-12 กันยายน 2553 จ.ระยอง  (อ่าน 8919 ครั้ง)
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« เมื่อ: สิงหาคม 19, 2010, 01:47:47 PM »

ใบคุมปืน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 06, 2010, 10:18:43 AM โดย wanvai » บันทึกการเข้า
ตูมตาม - รักในหลวง -
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2010, 04:43:06 PM »

ได้ออกบ้านอีกแล้ว หลงรัก น้ำลายหก เยี่ยม คิก คิก ไหว้..........

ใดๆในโลก  ล้วนมีข้อยกเว้น
PC.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2010, 08:30:11 PM »

ขอบพระคุณสำหรับข้อมูลค่ะคุณวรรณ  ไหว้
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2010, 10:45:24 PM »

ขอบพระคุณสำหรับข้อมูลค่ะคุณวรรณ  ไหว้
รบกวนพี่ดี้ช่วยประชาสัมพันธ์ให้ด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 04:59:50 PM »

พี่วรรณครับ แล้วรายการ ลูกซองรณยุทธ แยกจาก LV III ไม่เกี่ยวกัน เลยใช่ไหมครับ

SPSC No.057       THPSA No.A-331
korn_rayong
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2010, 01:57:06 PM »

Wink-ขอบคุณครับ
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 04:56:37 PM »

พี่วรรณครับ แล้วรายการ ลูกซองรณยุทธ แยกจาก LV III ไม่เกี่ยวกัน เลยใช่ไหมครับ

รายการมินิลูกซองรณยุทธแมทซ์นี้ที่สนามจัดแข่งเป็นสนามคนละส่วนกับ Level III ค่ะ เข้าใจว่าน่าจะยิงเป้าเหล็กอย่างเดียว แล้วคิดคะแนนด้วยเวลาที่ยิงแต่ละสนามน้อยที่สุด ไม่ได้คิดคะแนนแบบลูกซองรณยุทธเต็มรูปแบบ

สนามที่ใช้แข่งขัน Level III เป็นส่วนลานจอดเฮลิคอปเตอร์ กับสนามติดชายหาดเป็นสนามบน ส่วนที่จัดแมทซ์ "อู่ตะเภาสามัคคี" เป็นส่วนของสนามยิงปืนเป็นสนามล่าง แมทซ์นี้ไม่ได้จัดชน Level III นะคะ ถ้ามีโอกาสก็นำปืนสั้น ลูกกรดมาร่วมสนุกได้ค่ะ กำลังหารือกันว่า BBQ Seafood เย็นวันอาทิตย์ของ Level III จะเปลี่ยนเป็นโต๊ะจีนทานร่วมกันเลยดีไหม หลงรัก จะได้ครึกครื้น คนเยอะดี  ยิ้มีเลศนัย

แมทซ์ Level III ทางชมรมได้รับความอนุเคราะห์ให้ใช้พื้นที่สนามในการจัดการแข่งขันทั้ง 2 วัน ได้รับการสนับสนุนในด้านต่าง ๆ ทั้งอุปกรณ์, กำลังพล, ที่พัก ฯลฯ ซึ่งหลาย ๆ รายการทางสนามไม่ได้คิดค่าใช้จ่าย หรือส่วนที่ต้องมีค่าใช้จ่ายก็ย่อมเยามาก ๆ ก็ต้องขอขอบพระคุณ ไหว้ท่านพลเรือตรีสรชา ศรประทุม (ผบ.กองการบินทหารเรือ); น.อ.ธวัชชัย แดงมาศ (ประธานสนามฯ) และที่สำคัญ น.อ.สุริยา ภักดีเสนา (นายสนามฯ) ที่กรุณาประสานงานจนแมทซ์ลูกซองรณยุทธ Level III เกิดขึ้นได้

ถ้ายังไงก็ขอเรียนเชิญนักกึฬาที่ร่วมแข่ง Level III และนักกีฬาที่สนใจทั่วไปเข้าร่วมการแข่งขันได้นะคะ  กิ๊วก๊าว
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 04:58:53 PM »

รายการมินิลูกซองรณยุทธแมทซ์นี้ที่สนามจัดแข่งเป็นสนามคนละส่วนกับ Level III ค่ะ เข้าใจว่าน่าจะยิงเป้าเหล็กอย่างเดียว แล้วคิดคะแนนด้วยเวลาที่ยิงแต่ละสนามน้อยที่สุด ไม่ได้คิดคะแนนแบบลูกซองรณยุทธเต็มรูปแบบ

สนามที่ใช้แข่งขัน Level III เป็นส่วนลานจอดเฮลิคอปเตอร์ กับสนามติดชายหาดเป็นสนามบน ส่วนที่จัดแมทซ์ "อู่ตะเภาสามัคคี" เป็นส่วนของสนามยิงปืนเป็นสนามล่าง แมทซ์นี้ไม่ได้จัดชน Level III นะคะ ถ้ามีโอกาสก็นำปืนสั้น ลูกกรดมาร่วมสนุกได้ค่ะ กำลังหารือกันว่า BBQ Seafood เย็นวันอาทิตย์ของ Level III จะเปลี่ยนเป็นโต๊ะจีนทานร่วมกันเลยดีไหม หลงรัก จะได้ครึกครื้น คนเยอะดี  ยิ้มีเลศนัย

แมทซ์ Level III ทางชมรมได้รับความอนุเคราะห์ให้ใช้พื้นที่สนามในการจัดการแข่งขันทั้ง 2 วัน ได้รับการสนับสนุนในด้านต่าง ๆ ทั้งอุปกรณ์, กำลังพล, ที่พัก ฯลฯ ซึ่งหลาย ๆ รายการทางสนามไม่ได้คิดค่าใช้จ่าย หรือส่วนที่ต้องมีค่าใช้จ่ายก็ย่อมเยามาก ๆ ก็ต้องขอขอบพระคุณ ไหว้ท่านพลเรือตรีสรชา ศรประทุม (ผบ.กองการบินทหารเรือ); น.อ.ธวัชชัย แดงมาศ (ประธานสนามฯ) และที่สำคัญ น.อ.สุริยา ภักดีเสนา (นายสนามฯ) ที่กรุณาประสานงานจนแมทซ์ลูกซองรณยุทธ Level III เกิดขึ้นได้

ถ้ายังไงก็ขอเรียนเชิญนักกึฬาที่ร่วมแข่ง Level III และนักกีฬาที่สนใจทั่วไปเข้าร่วมการแข่งขันได้นะคะ  กิ๊วก๊าว

ขอบคุณครับ  ไหว้ Wink Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
mod.19
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2010, 07:52:09 PM »

ปั้มตังไม่ทันครับ ไหว้
Auan_ลูกกระจาย
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 04:19:34 PM »

ปั้มตังไม่ทันครับ ไหว้
ไม่มีแดดตากหรือครับ
32156 - รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 06:28:54 PM »

ขอใบคุมปืนด้วยครับ

ไปไม่กลับ หลับไม่ตื่น ฟื้นไม่มี หนีไม่พ้น

wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 06, 2010, 10:15:50 AM »

ใบคุมปืนค่ะ...ขอโทษด้วยค่ะ upload ให้ช้าไปหน่อย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 06, 2010, 10:19:11 AM โดย wanvai » บันทึกการเข้า
jeab_shot gun
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 08, 2010, 07:47:59 AM »

ไหว้  เยี่ยม น้ำลายหก
YODDOY
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 25

รู้หน้า ไม่รู้ใจ

« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 01:23:37 PM »

หลงรักพรุ้งนี้แล้วไม่รู้จะว่างหรือเปล่า
ตูมตาม - รักในหลวง -
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 08:50:56 PM »

หลงรักพรุ้งนี้แล้วไม่รู้จะว่างหรือเปล่า

ไปด้วยกันครับ.....ผมเดินทางพรุ่งนี้.....

ใดๆในโลก  ล้วนมีข้อยกเว้น
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์