๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 07:48:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทดสอบไรเฟิล.....ที่สุพรรณฯ ครับ  (อ่าน 22577 ครั้ง)
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #120 เมื่อ: กันยายน 29, 2004, 06:31:46 AM »

รายงานตัวครับ.....ช้าไปหน่อยเพิ่งจะสร่างไข้

/ คุณนินจา...เจ้าของลาม่าที่ยิงมันจนอยากขอซื้อ /

Grin Grinมีคู่แข่งแล้วสิเรา Angry Grin Grin
เดี๋ยวน่าดู Grin Grin Grin
krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #121 เมื่อ: กันยายน 29, 2004, 06:42:13 AM »

........เอ้........คุณTOY2495  นี่คนไหนครับเนี่ย ผมจำไม่ได้จริงๆ ......

อ๋อ นึกออกแล้ว คุณ TOY2495 ก็คือ พี่ต้อยนี่เอง  Cheesy 55

แล้วท่านนี้ชื่ออะไรครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 29, 2004, 06:51:57 AM โดย ครูดำ » บันทึกการเข้า
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #122 เมื่อ: กันยายน 29, 2004, 06:51:09 AM »

ท่านนี้คือ.....ท่านอู๋น้องๆท่านมะขิ่นที่ไปด้วยกันครับ

ส่วน TOY2495  ก็คือ ต้อยแฝดขนานนั่นเองครับ Grin Grin Grin
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #123 เมื่อ: กันยายน 29, 2004, 09:05:52 AM »

ท่านนี้คือ.....ท่านอู๋น้องๆท่านมะขิ่นที่ไปด้วยกันครับ

ท่านมะขิ่นนี่ น้องนุ่งเยอะนะครับ  ตอนนี้เห็นแต่น้องชาย ยังไม่เห็นน้องสาว  Tongue  Cheesy

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #124 เมื่อ: กันยายน 29, 2004, 09:14:47 AM »

ท่านมะขิ่นนี่ น้องนุ่งเยอะนะครับ  ตอนนี้เห็นแต่น้องชาย ยังไม่เห็นน้องสาว  Tongue  Cheesy

Grin Grin Grinน้องสาวผมก็มีครับ คนสุดท้อง....ยิงปืนไม่แม่นเท่าไหร่? แค่ ที่สาม สั้นชาวบ้าน 15 เมตร ประเภทมือใหม่ ในกีฬารัฐวิสาหกิจ ปีที่แล้วนี้เอง..............อ.เป๊กซ์เป็นคนสอนครับ

งู เยอะครับ ที่นี่..........ผมขี้เกียจเอา Fabarm ไล่ยิง

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #125 เมื่อ: กันยายน 29, 2004, 09:29:56 AM »

Grin ทีแรกก็ไม่รู้หรอก ว่าเสื้อบางระจันหน้าตาเป็นยังไง  ตอนนี้ต้องเริ่มศึกษา......หรือหามาใส่ไว้บ้าง  Cheesy

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #126 เมื่อ: กันยายน 29, 2004, 09:40:20 AM »

Grin ทีแรกก็ไม่รู้หรอก ว่าเสื้อบางระจันหน้าตาเป็นยังไง  ตอนนี้ต้องเริ่มศึกษา......หรือหามาใส่ไว้บ้าง  Cheesy

เสื้อบางระจันนี่.........ทราบว่า .357 magnum ยังไม่เข้าเลยนะครับ Grin

แต่ถ้าโดน ลูกโดด เบเนเก้ คงไม่เข้าเหมือนกัน.........แต่คนใส่ ม่ายรู้จาเป็นยางงาย Wink Wink

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #127 เมื่อ: กันยายน 29, 2004, 09:47:26 AM »

โห ...โหด  Shocked
เอ้า งูทั้งหลายพึงสังวรณ์ไว้  Grin

Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #128 เมื่อ: กันยายน 29, 2004, 11:16:27 AM »

รายงานตัวครับ.....ช้าไปหน่อยเพิ่งจะสร่างไข้

/ คุณนินจา...เจ้าของลาม่าที่ยิงมันจนอยากขอซื้อ /

Grin Grinมีคู่แข่งแล้วสิเรา Angry Grin Grin
เดี๋ยวน่าดู Grin Grin Grin

...... Grin..รู้สึกว่าเจ้าหนู ลาม่า 22 ของผมจะมีคนจีบ เยอะนะครับ สงสัยยิงแล้วติดใจ แบบนี้มีนัดยิงกันอีก คงไม่กล้าเอาไปแล้วครับ เดี๋ยวใจอ่อน ขายไป เจ้าของเดิมจะแอบตีกระบาลเอา เพราะแกบอกไว้ว่าถ้าจะขาย ให้มาขายคืนพี่เขา..ครับ.. Grin Grin Grin

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #129 เมื่อ: กันยายน 29, 2004, 12:20:04 PM »

Grin Grin Grinน้องสาวผมก็มีครับ คนสุดท้อง....ยิงปืนไม่แม่นเท่าไหร่? แค่ ที่สาม สั้นชาวบ้าน 15 เมตร ประเภทมือใหม่ ในกีฬารัฐวิสาหกิจ ปีที่แล้วนี้เอง..............อ.เป๊กซ์เป็นคนสอนครับ

งู เยอะครับ ที่นี่..........ผมขี้เกียจเอา Fabarm ไล่ยิง
Cry
จ่ะเอ้ย....
ผมว่ากระทู้นี้ ผมดูอยู่เงียบๆ เฉยๆ แล้วนา.....
ยังโดนอีกเหรอเนี่ย
โธ่......
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 29, 2004, 12:23:40 PM โดย submachine » บันทึกการเข้า

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

« ตอบ #130 เมื่อ: กันยายน 29, 2004, 12:28:43 PM »

โห ...โหด  Shocked
เอ้า งูทั้งหลายพึงสังวรณ์ไว้  Grin

อ้าว....ว.....
ท่านชลติ๊ดอีกคน
ผมป่าวเล้ย..ย....
กระทู้ไปบ้านครูดำคราวก่อนนู้น...
แซวแฟนชาวบ้านเล่นๆ ยังโดนซะ น่วม...ม....

ไปบ้านครูดำงานนี้  ผมอุตส่าห์ดูเงียบๆ...อยู่เฉยๆ

.......ก็ยังโดนอีก......

โธ่.........
เจ็บ แค้น  เคือง  โกรธ         โทษ  ฉัน    ใย..........
...ฉัน  ทำ  อะไร  ให้  เธอ  เคือง  ขุ่น.......
 Embarrassed Embarrassed Embarrassed

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #131 เมื่อ: กันยายน 29, 2004, 12:47:30 PM »

คงโดนไปอีกพักใหญ่ อิอิ

I am dying... -*-

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

« ตอบ #132 เมื่อ: กันยายน 29, 2004, 01:06:13 PM »

ว่าแต่หนูโบว์เท้อ....
เดี๋ยวท่านพลายแก้ว ไดเร็คสายตรงจากเมกามา
คงหัวเราะไม่ออก

แต่ดีใจด้วยครับ...มีคนรัก ดีกว่ามีคนเกลียด เนอะ

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #133 เมื่อ: กันยายน 29, 2004, 01:12:26 PM »

เดี๋ยวท่านพลายแก้ว ไดเร็คสายตรงจากเมกามา

แต่ดีใจด้วยครับ...มีคนรัก ดีกว่ามีคนเกลียด เนอะ

ก็ว่ากันไป...ท่านพลายแก้วจะมีเบอร์ข้าน้อยได้ยังไง ไม่เคยเจอตัว ไม่เคยให้เบอร์เสียหน่อย

I am dying... -*-

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #134 เมื่อ: กันยายน 29, 2004, 01:20:47 PM »

ก็ว่ากันไป...ท่านพลายแก้วจะมีเบอร์ข้าน้อยได้ยังไง ไม่เคยเจอตัว ไม่เคยให้เบอร์เสียหน่อย
Grinรุ่นพี่พลายของผมเขาไม่โทรให้เสียเวลาหรอกครับ Grinใช้วิธีเข้าฝันเอาง่ายกว่าตั้งแยะ Grin Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11
  พิมพ์