๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 10, 2024, 03:19:49 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3457 3458 3459 [3460] 3461 3462 3463 ... 3495
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้งูนั่นแหละ (กลายพันธุ์แต่ยังถามเรื่องงูได้) กระทู้มีสาระนะ  (อ่าน 2649273 ครั้ง)
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #51885 เมื่อ: กันยายน 14, 2014, 02:53:40 PM »

แต่ตรู  ไม่เสืยเนื้อ  เสียเลือด  ไม่เหมือนบางคน  ที่กลับถึง  แม่ขรี  เลือดเต็มกางเกง   คิก คิก คิก คิก คิก คิก
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #51886 เมื่อ: กันยายน 14, 2014, 03:13:51 PM »

แต่ตรู  ไม่เสืยเนื้อ  เสียเลือด  ไม่เหมือนบางคน  ที่กลับถึง  แม่ขรี  เลือดเต็มกางเกง   คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ได้ข่าวว่า... เลือดตรูดซะด้วย... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #51887 เมื่อ: กันยายน 14, 2014, 03:17:10 PM »

เปิดการ์ดให้ตรูเอง   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #51888 เมื่อ: กันยายน 14, 2014, 10:51:07 PM »

ผลงานผ่านเมื่อไหร่
เมื่อนั้น  ผมขออนุญาตซื้อปืน
ไม่ต้องใช้หนังสือรับรองจากผู้บังคับบัญชา
แต่ต้องผ่านการอนุมัติจาก ผบ.ทบ.ก่อน อันนี้เรื่องใหญ่(กว่า) อ๋อย อ๋อย อ๋อย

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #51889 เมื่อ: กันยายน 14, 2014, 11:04:20 PM »

ไม่ต้องใช้หนังสือรับรองจากผู้บังคับบัญชา
แต่ต้องผ่านการอนุมัติจาก ผบ.ทบ.ก่อน อันนี้เรื่องใหญ่(กว่า) อ๋อย อ๋อย อ๋อย

พี่จะส่งช่วงไหนครับ... ผมกำลังปั่นแบบ กคศ.3.1 ให้ทันส่งก่อนสิ้นเดือนนี้... ช่วงนี้ต้องลุยครับ... ไหว้

"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #51890 เมื่อ: กันยายน 15, 2014, 08:22:59 AM »

น้องครูหลับตาจ้าง
กำลังติดต่อคณะกลองยาวอยู่
เชิดสิงห์โต ยังหาไม่ได้  น่าจะเร็ว ๆนี้
กำลังหาวันฤกษ์งามยามดี อยู่ ครับ..... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

« ตอบ #51891 เมื่อ: กันยายน 15, 2014, 08:26:44 AM »

ได้ฤกษ์แล้วตกลงกันยังครับ  ว่าครูหมูจะเป็นเจ้าบ่าวหรือเจ้าสาว   คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้ ไหว้ ไหว้
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #51892 เมื่อ: กันยายน 15, 2014, 08:52:20 AM »

ฤกษ์ เอางานไปส่ง ว๊อยยย แบร่ แบร่ แบร่

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #51893 เมื่อ: กันยายน 15, 2014, 09:17:44 AM »

ขอให้ผลงานท่านคมขวาน รักในหลวง ผ่านตลอดโดยไม่มีอุปสรรคใดใดครับผม  ไหว้

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

« ตอบ #51894 เมื่อ: กันยายน 15, 2014, 09:20:21 AM »

เมื่อวานเย็น  ว่าจะบอกว่า  กูไม่ไปก็ลำบากใจ  เรื่องของเรื่องก็คือ  ผู้ใหญ่บ้าน  ที่เป็นทั้งเพื่อน  และ  ญาติ  มาที่บ้าน

แล้วบอกให้ไปช่วยร่วมกับชุด  ชรบ.  ปิดล้อมพวกมั่วสุมเล่นยากะน้ำกระท่อมหน่อย  เอาวะไปก็ไป

สองทุ่มครึ่งเจกันที่  อบต.  สามทุ่ม  ออกเดินทาง  เป้าหมายเป็นขนำกลางสวนยาง

ต้องเดินเท้าจากถนนเข้าไปประมาณ  สอง  กม.  มืดก็มืด  ทางก็ลำบาก  เดินตามทางปกติไม่ได้เดี๋ยวพวกมันรู้ตัว

คืนนี้รู้สึกว่า  ๘๗๐  มันหนักกว่าปกติ  ((  เบิกมาใช้เฉพาะงาน  ))  ถึงที่หมาย  สี่ทุ่มกว่า  ผญบ.  ยิงขู่ไปก่อนนัดนึง

จากนั้นก็ต้อนมานั่งกลางแจ้ง  ๑๙  คน  มีหนีไปได้  ๓  คน  แต่รู้ตัวหมดแล้ว  เป็นเด็กใน  พท.  ๕  คน

เด็กต่างถิ่น  ๑๔  คน  ในจำนวนเด็กต่างถิ่น  มีเด็กผู้หญิง  จำนวน  ๖  คน  อายุน่าจะไม่เกิน  ๑๕  ปี

ได้ทั้งน้ำกระท่อม  ไอ๊ค์  ม้า  กัญชา

ผญบ.ให้ทหารกับตร.มาเอาตัวไป  คนอื่นเขามีไอ้โม่งพรางหน้ากัน  มีผมกับเพื่อนอีกสองคน  ไม่มี

ก็เอาผ้าขาวม้านั่นแหละพรางหน้าเอา  ตอนทำงาน  จะไม่เรียกชื่อกันเลย  กันเด็กมันรู้  ชื่อก็ไม่เซ็นให้ไคร

ไม่แน่ใจว่ามีไครถ่ายคลิ๊ปใว้ใหม  เจอกันค่อยถาม  ถ้ามี  จะเอามาลงให้ดู

ไหว้ ไหว้ ไหว้
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #51895 เมื่อ: กันยายน 15, 2014, 09:23:16 AM »

พี่จะส่งช่วงไหนครับ... ผมกำลังปั่นแบบ กคศ.3.1 ให้ทันส่งก่อนสิ้นเดือนนี้... ช่วงนี้ต้องลุยครับ... ไหว้

ขอให้ผลงานท่านJUNGLE ผ่านตลอดโดยไม่มีอุปสรรคใดใดครับผม  ไหว้

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #51896 เมื่อ: กันยายน 15, 2014, 10:41:11 AM »

ขอบคุณ ครับ ไหว้

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #51897 เมื่อ: กันยายน 15, 2014, 10:46:05 AM »

กล่องข้อความของท่านคมขวาน รักในหลวง เต็มนะครับ  Cheesy ระวังท่านสหายอ๋อง เซียนปลาซิว จะบอกว่า ... มีแต่รูปเด็ก ... นะ คิก คิก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

« ตอบ #51898 เมื่อ: กันยายน 15, 2014, 10:50:38 AM »

กล่องข้อความของท่านคมขวาน รักในหลวง เต็มนะครับ  Cheesy ระวังท่านสหายอ๋อง เซียนปลาซิว จะบอกว่า ... มีแต่รูปเด็กหนุ่มๆ ... นะ คิก คิก

เรื่องจริง  ไม่ต้องปิดบัง  ครับ  น้ากันฯ

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #51899 เมื่อ: กันยายน 15, 2014, 10:59:04 AM »

กล่องข้อความของท่านคมขวาน รักในหลวง เต็มนะครับ  Cheesy ระวังท่านสหายอ๋อง เซียนปลาซิว จะบอกว่า ... มีแต่รูปเด็กหนุ่มๆ ... นะ คิก คิก
เรื่องจริง  ไม่ต้องปิดบัง  ครับ  น้ากันฯ
 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
โห ... รวดเร็วปานกามนิตหนุ่ม  ชงวางไว้แป๊บเดียว  ท่านสหายอ๋อง  เซียนปลาซิว จัดการเสริฟซะแล้ว  คิก คิก

หน้า: 1 ... 3457 3458 3459 [3460] 3461 3462 3463 ... 3495
  พิมพ์