๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 10, 2024, 05:48:48 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รร.เสนารักษาดินแดน เปิดอบรมการใช้อาวุธปืนชั้นต้น รุ่นที่ 106  (อ่าน 10901 ครั้ง)
harusame
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: มิถุนายน 26, 2007, 08:59:49 PM »

โรงเรียนเสนารักษาดินแดน เปิดอบรมการใช้อาวุธปืนชั้นต้น รุ่นที่ 106  สมัครได้ตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป  ในเวลาราชการ

อ่านรายละเอียดเพิ่มคลิกทีนี่ค่ะ่
golf
การล่มสลายของอำนาจ คือการที่ ผู้นำเห็นแก่ประโยชน์ของตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

"ไม่มีความหายนะใด เลวร้ายไปกว่า ความโลภ"

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2007, 09:07:04 PM »

แล้วผมจะคริ๊กตงไหน ครับ

harusame
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2007, 09:10:29 PM »

ตรงคำว่า "คลิกที่นี่"  Grin
Kimber
e21bmx
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 22

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2007, 08:20:09 AM »

ตรงคำว่า "คลิกที่นี่" Grin

กรรม ... ฮิฮิ

เรารักพระเจ้าอยู่หัว ... LONG LIVE THE KING

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

pee308+รักในหลวง+
สวัสดีครับพี่
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 101

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2007, 04:55:05 PM »

ขอบคุณมากครับ สำหรับข่าวสาร

ทำตัวให้สบาย อย่าคิดมาก
Kengkung
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2007, 09:48:30 PM »

ถามนิดนะครับ คุณ harusame คือเห็นในเวป http://www.geocities.com/gunlearning/lesson.html บอกว่าหลักสูตรชั้นต้นมีออกภาคสนามที่เขาชนไก่ด้วย แล้วหลักสูตรชั้นสูงมีเหมือนกันไหมครับ เพราะ เห็นแล้วนึกถึงสมัยเรียน ร.ด. เลยแหละ น่าสนุกดี หุหุ  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ปล. ผมกะลงเรียนชั้นสูง รุ่นที่ 14 ที่ในเวปบอกว่า จะเปิดอบรมระหว่างวันที่ 7 ต.ค. 50 - 25 พ.ย. 50 Wink Wink Wink
harusame
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2007, 09:52:25 PM »

ถามนิดนะครับ คุณ harusame คือเห็นในเวป http://www.geocities.com/gunlearning/lesson.html บอกว่าหลักสูตรชั้นต้นมีออกภาคสนามที่เขาชนไก่ด้วย แล้วหลักสูตรชั้นสูงมีเหมือนกันไหมครับ เพราะ เห็นแล้วนึกถึงสมัยเรียน ร.ด. เลยแหละ น่าสนุกดี หุหุ  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ปล. ผมกะลงเรียนชั้นสูง รุ่นที่ 14 ที่ในเวปบอกว่า จะเปิดอบรมระหว่างวันที่ 7 ต.ค. 50 - 25 พ.ย. 50 Wink Wink Wink

Shocked Shocked Shocked  มีค่ะ... แล้วเรียนชั้นต้นที่ไหน เรียนที่ ร.ด. รึปล่าว ถ้าเรียนที่ ร.ด. น่าจะทราบว่ามีฝึกภาคสนามที่เขาชนไก่ด้วย  Huh Huh Huh
AUG
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 13

GLOCK 19

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2007, 07:08:52 AM »

ผมก็จะเรียนเหมือนกัน  NRA 77
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 01, 2007, 02:16:01 PM โดย AUG » บันทึกการเข้า

ความจริงมีเพียงหนึ่งเดียวเท่านั้น
ไพร่พลเลวนั้นไม่มี มีแต่แม่ทัพนายกองที่เลว
http://www.youtube.com/watch?v=_mWMsvRpH9k
harusame
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2007, 07:13:32 AM »

Grin Grin Grin แล้วพบกันในหลักสูตรชั้นสูงค่ะ ....  Wink Wink Wink
Kengkung
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2007, 05:26:54 PM »

ถามนิดนะครับ คุณ harusame คือเห็นในเวป http://www.geocities.com/gunlearning/lesson.html บอกว่าหลักสูตรชั้นต้นมีออกภาคสนามที่เขาชนไก่ด้วย แล้วหลักสูตรชั้นสูงมีเหมือนกันไหมครับ เพราะ เห็นแล้วนึกถึงสมัยเรียน ร.ด. เลยแหละ น่าสนุกดี หุหุ เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

Shocked Shocked Shocked มีค่ะ... แล้วเรียนชั้นต้นที่ไหน เรียนที่ ร.ด. รึปล่าว ถ้าเรียนที่ ร.ด. น่าจะทราบว่ามีฝึกภาคสนามที่เขาชนไก่ด้วย Huh Huh Huh
Huh Huh Huh งงด้วยคน หุหุ ...... อ้อ!! ผมไม่เคยเรียนชั้นต้นหลักสูตรที่ ร.ด.อะครับ แต่เมื่อ1-2เดือนก่อน ถามครูนิคมไปแล้วว่าเคยเรียนจากที่อื่นมาก่อน ลงชั้นสูงโดยไม่ผ่านชั้นต้นที่ ร.ด.ได้ไหม ครูนิคม ตอบว่าได้ครับ :Smiley :Smiley :Smiley
harusame
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 07:30:35 AM »

อ้อ .. เข้าใจแล้วค่ะ... พบกัน เดือนตุลา .. ในหลักสูตรชั้นสูงนะคะ ....
Kengkung
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 11:14:18 AM »

อ้อ .. เข้าใจแล้วค่ะ... พบกัน เดือนตุลา .. ในหลักสูตรชั้นสูงนะคะ ....
ครับผม ถ้ามีอะไรเปลี่ยนแปลง หรือ ประกาศวันเปิดรับสมัคร รบกวนแจ้งด้วยนะคร๊าบ ขอบคุณจ้า Cheesy Cheesy Cheesy
golf
การล่มสลายของอำนาจ คือการที่ ผู้นำเห็นแก่ประโยชน์ของตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

"ไม่มีความหายนะใด เลวร้ายไปกว่า ความโลภ"

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 06:14:14 PM »

เก่งอยู่แล้ว   ยังไปเรียนแย่งถ้วยเพื่อนๆอีก  หรือน้องเก่ง 

Kengkung
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2007, 01:01:46 AM »

เก่งอยู่แล้ว ยังไปเรียนแย่งถ้วยเพื่อนๆอีก หรือน้องเก่ง
แหะๆ ผมชอบเรียนครับเพราะ แต่ละที่ ได้ความรู้แตกต่างกัน เกร็ดเล็กเกร็ดน้อยสะสมไปเรื่อยๆครับพี่อู๊ด หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ป.ล. ผมยังไม่เก่งจ้า เป็นน้ำครึ่งแก้วอะครับ เหอะๆ :Smiley :Smiley :Smiley
golf
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2007, 06:13:17 PM »

นั้นพบชั้นสูงครับ

หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์