๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 09, 2024, 02:59:28 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12 ... 44
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปืนสวัสดิ์การ ระยะ 2 ไทยเนชั่น  (อ่าน 130213 ครั้ง)
yommatood
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 1

« ตอบ #120 เมื่อ: มกราคม 31, 2007, 09:06:56 PM »

สาธุให้อนุมัติจริงนะ ฝันจะได้เป็นจริงเสียที ถูกเพื่อนที่จองก่อนได้ปืนแล้วแซวทุกวันว่ามัวแต่จะจองเลยเกือบต้องกินแห้ว
* : L๐OKPlaNoi *:.รักแม่
....หมี คอมมานโด....
Hero Member

คะแนน 48

.......อาศัยความมั่ว.......เป็นฉากกำบัง..........

« ตอบ #121 เมื่อ: มกราคม 31, 2007, 09:20:41 PM »

ใครที่จองเกินโควต้าของไทยเนฯ สน.อส.อนุมัติแล้ว โทรสอบถามที่ร้านเมื่อเช้านี้ พวกเราที่จองเกินได้เฮแล้ว โดยเฉพาะคอกล็อค เค้าบอกว่าจะได้เร็วกว่าเพื่อนน๊ะจะบอกให้ น้ำลายหก น้ำลายหก

ถ้าข่าวนี้จริงก็  ขออนุโมทนาสาธุ  ผมเองก็ลุ้นอยู่ครับ   น้ำลายหก

เบื่อ ๆ อยาก ๆ  อยากแล้วก็เบื่อ เบื่อแล้วก็อยาก  แต่เกือบทุกครั้ง อยากมากกว่าเบื่อ
werasak
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #122 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2007, 11:50:10 AM »

ถ้าข่าวนี้เป็นจริงก็มีเฮ กันสิครับ ว่าไงครับคุณอั๋น Grin เตรียมตัวเสียตังค์กันได้แล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน
อั๋น
ยอมแพ้ในวันนี้ เพื่อชนะในวันพรุ่งนี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 139

« ตอบ #123 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2007, 01:57:25 PM »

ถ้าข่าวนี้เป็นจริงก็มีเฮ กันสิครับ ว่าไงครับคุณอั๋น Grin เตรียมตัวเสียตังค์กันได้แล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน
ค่อยๆ มาแล้วกัน อย่ามาทีเดียว Grin หลงรัก Grin

มาด้วยใจ ไปด้วยกัน
bigbuffalo
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #124 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2007, 02:50:49 PM »

เดี๋ยวจะโทรไปถามดูให้รู้แน่
nukarn
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #125 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2007, 03:24:16 PM »

จริงๆ นะตัวเอง Grin อย่าหลอกเค้านะ  เอ้า! เฮ้ Grin Grin
Boss888
กิ๊กก๊อก กัมปานี...
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 17

กิ๊กก๊อก เอ็นจิเนียร์

« ตอบ #126 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2007, 09:56:41 PM »

ขอคอนเฟริ์มครับ....วันนี้โทรไปถามร้านฯแล้วบอกว่าโครงการอนุมัติให้แล้ว....

แต่.....เรื่องปืนต่างๆ เค้าโอนให้กรมการปกครองทำแทน สน.อส. เค้าว่างั้นนะเลยทำให้ช้า

สิ้นเดือนถึงต้นมีนาฯ ถึงจะได้ใบตอบรับครับ......

ผมเลยถามไปว่าจะได้ปืนเมื่อไหร่.........คำตอบ......เงียบ.........ตอบไม่ได้ให้รอไปก่อน.......

ยังไงก็รอ...........คอยด้วยความหวัง

เหนือฟ้า....ยังมีฟ้า
นิ่งสงบ....สยบความเคลื่อนไหว
pumpuy
I AM ABIRD I CAN FLY
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 1

....ใบตอง....

« ตอบ #127 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2007, 02:31:01 PM »

ขอความช่วยเหลือผู้รู้ด้วยความกรุณา
เลขที่สัญญา 62--- ของไทยเนชั่น  ได้ใบตอบรับ 10%แล้วแต่ยังไม่ได้จ่าย90%จากที่อ่านพวกพี่ๆเลขที่สัญญา 62--- กล๊อกน่าจะถึงแล้ว ผมถือเช็คสั่งจ่าย อส.เดินไปที่ร้านไทยเนชั่น  เลยจะได้ใบเสร็จไหมครับ ส่วน ป3สำหรับผมเองไม่มีปัญหาทำไงดีผู้รู้ช่วยน้องด้วยครับ                                                     รอความหวังจากพวกพี่ๆอยู่ครับ

visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #128 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2007, 02:44:58 PM »

ขอความช่วยเหลือผู้รู้ด้วยความกรุณา
เลขที่สัญญา 62--- ของไทยเนชั่น ได้ใบตอบรับ 10%แล้วแต่ยังไม่ได้จ่าย90%จากที่อ่านพวกพี่ๆเลขที่สัญญา 62--- กล๊อกน่าจะถึงแล้ว ผมถือเช็คสั่งจ่าย อส.เดินไปที่ร้านไทยเนชั่น เลยจะได้ใบเสร็จไหมครับ ส่วน ป3สำหรับผมเองไม่มีปัญหาทำไงดีผู้รู้ช่วยน้องด้วยครับ รอความหวังจากพวกพี่ๆอยู่ครับ

...ถ้าปืนมาแล้ว ถือเช็คส่วนที่เหลือพร้อมใบ ป.3 และหลักฐาน สำเนาสัญญาซื้อ-ขาย ใบเสร็จ 10% สำเนาบัตรข้าราชการ สำเนาทะเบียนบ้าน (อย่างละ 2ชุด) ตรงไปรับปืนที่ สน.อส.(ชั้น 3) ได้เลยครับ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 02, 2007, 02:47:21 PM โดย visith » บันทึกการเข้า

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
pumpuy
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 1

« ตอบ #129 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2007, 02:54:36 PM »

ขอบคุณพี่visithครับ
ไม่ต้องไปที่ไทยเนชั่นนำเอกสราที่พี่บอกเดินไปสน.อสเลยนะครับแล้วถ้าจะเช็คให้ชัว
ว่าปืนมาแล้ว และถึงคิวเราแล้วเช็คที่สน.อส  หรือที่ร้านจะชัวกว่ากันครับ
                                                                        ถ้าได้มาจะไม่ลืมพระคุณเลยครับ

visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #130 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2007, 03:01:22 PM »

ขอบคุณพี่visithครับ
ไม่ต้องไปที่ไทยเนชั่นนำเอกสราที่พี่บอกเดินไปสน.อสเลยนะครับแล้วถ้าจะเช็คให้ชัว
ว่าปืนมาแล้ว และถึงคิวเราแล้วเช็คที่สน.อส หรือที่ร้านจะชัวกว่ากันครับ
 ถ้าได้มาจะไม่ลืมพระคุณเลยครับ

..สน.อส. ชัวร์กว่า เพราะปืนที่เข้ามาจะต้องรอตอกทะเบียนและเบิกจากคลังเก็บ...

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
pumpuy
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 1

« ตอบ #131 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2007, 03:26:26 PM »

ขอบคุณครับ

boon8868
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #132 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2007, 04:06:58 PM »

ขอคอนเฟริ์มครับ....วันนี้โทรไปถามร้านฯแล้วบอกว่าโครงการอนุมัติให้แล้ว....

แต่.....เรื่องปืนต่างๆ เค้าโอนให้กรมการปกครองทำแทน สน.อส. เค้าว่างั้นนะเลยทำให้ช้า

สิ้นเดือนถึงต้นมีนาฯ ถึงจะได้ใบตอบรับครับ......

ผมเลยถามไปว่าจะได้ปืนเมื่อไหร่.........คำตอบ......เงียบ.........ตอบไม่ได้ให้รอไปก่อน.......

ยังไงก็รอ...........คอยด้วยความหวัง

อ้าว  ตกใจแล้วที่ร้านบอกจะได้ใบตอบรับ ในเดือน ก.พ.นี้ ก็โกหกกันอีกซีครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
werasak
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #133 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2007, 08:56:02 PM »

ของผม วันนี้มีหนังสือจากสน.อส.ให้ไปรับปืนได้แล้วครับ ตั้งแต่วันที่ ๒๙ มกราคม ๒๕๕๐ แต่หนังสือถึงวันนี้ หัวเราะร่าน้ำตาริน ใบเสร็จ ๙๐% ผมยังไม่ได้เลย แต่ผมไม่สนแล้วครับ รอ ป.๓ ออกมาอย่างเดียวแล้ว เดี๋ยวเอาสำเนาสัญญาซื้อขายไปแสดง แถมตอนขอ ใบ ป.๓ ผมแนบ ๑๐% ตัวจริงไปซะอีก แต่ไม่เป็นไรครับผมมี สำเนาแคชเชียร์เช็ค ทั้ง ๑๐% และ ๙๐ % อยู่คงจะแทนกันได้ หัวเราะร่าน้ำตาริน ไชโย  น้ำลายหกปืนมารอแย้ว ยินดีกับโครงการระยะ ๒ ของไทยเนฯครับ ไม่ล่ม แต่แพงกว่าชาวบ้านไป ๓๐๐๐ บาท หัวเราะร่าน้ำตาริน
TOP2944
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 0

« ตอบ #134 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2007, 10:40:58 PM »

ของผมได้รับหนังสือแจ้งให้ไปรับปืนแล้วครับ กำลังรอใบ ป.3 อยู่ สั่งจองเมื่อ เดือนสิงหาคม 2549

ผู้ที่รู้มากที่สุด ก็คือผู้ที่รู้ดีที่สุดว่าตนรู้เพียงน้อยนิด
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12 ... 44
  พิมพ์