เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน

<< < (102858/107369) > >>

Southlander:
อ้างจาก: นายกระจง ที่ พฤศจิกายน 20, 2014, 09:53:41 PM

อ้างจาก: Southlander ที่ พฤศจิกายน 20, 2014, 09:33:04 PM

ทำไมแช็มป์ MotoGP ต้องแนวนี้หมด ฝรั่งตัวเล็กๆ หน้าอ่อนๆ วัยรุ่นๆ

Marc Marquez

Valentino Rossi

Casey Stoner

ตัวเติบ หนักรถ อายุมาก กลัวตาย เหมือนแหละกับเด็กแว๊นบ้านเราครับ แต่ปัญหาการกีฬาบ้านเราคือขาดผู้สนับสนุนในทางที่ถูกครับ ปล่อยให้ต่างคนต่างจัด สับสนกันไปหมดครับ จริงๆแล้วเด็กไทยฝีมือดีนะครับ ขาดการสนับสนุนโดยเฉพาะกีฬาที่ต้องใช้ทุนมากๆนะครับ

เจ้าฟีม  รัฐภาค วิไลโรจน์ไง นักแข่ง MotoGP ของไทย ทำอันดับได้ไม่เลวนะ ทำไมไม่ค่อยดังไม่รู้

เจ้าฟีม หุ่นแช็มป์ให้นะ เล็กๆ ผอมๆ ขี่รุ่นใหญ่ๆ

นายกระจง:
อ้างจาก: Southlander ที่ พฤศจิกายน 20, 2014, 10:09:20 PM

เจ้าฟีม หุ่นแช็มป์ให้นะ เล็กๆ ผอมๆ ขี่รุ่นใหญ่ๆ

รถแรงๆ คนขับต้องตัวเล็กๆครับ พี่เห็นเครื่องบินรบไหมครับ พวกตัวเติบๆหมดสิทธิ์ครับ

ยิ่งแข่งอูฐ แข่งม้า จ๊อกกี้ตัวเอียดๆเพครับ   แข่งอูฐนะพวกตะวันออกกลางไม่ให้ลูกหลานมันขี่นะครับ ไข่แตก ไปรับเด็กมาจาก บังลา ปากี อินเดีย ว่ามาเลี้ยงดู แล้วฝึกให้ขี่อูฐแข่งครับ ไข่แตกหมด เป็นหมันหมดครับ

อ้างจาก: นายกระจง ที่ พฤศจิกายน 20, 2014, 10:13:03 PM

รถแรงๆ คนขับต้องตัวเล็กๆครับ พี่เห็นเครื่องบินรบไหมครับ พวกตัวเติบๆหมดสิทธิ์ครับ

ยิ่งแข่งอูฐ แข่งม้า จ๊อกกี้ตัวเอียดๆเพครับ   แข่งอูฐนะพวกตะวันออกกลางไม่ให้ลูกหลานมันขี่นะครับ ไข่แตก ไปรับเด็กมาจาก บังลา ปากี อินเดีย ว่ามาเลี้ยงดู แล้วฝึกให้ขี่อูฐแข่งครับ ไข่แตกหมด เป็นหมันหมดครับ

ไอ้หย๋า น้าฉ็องเพิ่งซื้อรถ อีแตกม้ายไม่รู้นะ :OO

GUNRUNNER:
ฝันดี - ราตรีสวัสดิ์เพื่อน ๆ ทุกท่านครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว