๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 12, 2024, 01:30:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: @@@@ การเตรียมลูกปืนลมสำหรับแข่งขัน @@@@  (อ่าน 27331 ครั้ง)
TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2010, 10:13:36 PM »

ใกล้ถึงวันแข่งแล้ว  ดันกระทู้ขึ้นมาหน่อย  จะได้เตรียมกระสุนได้ถูกวิธี  หลงรัก หลงรัก
ruger40 years
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2010, 11:05:49 AM »

ใกล้ถึงวันแข่งแล้ว  ดันกระทู้ขึ้นมาหน่อย  จะได้เตรียมกระสุนได้ถูกวิธี  หลงรัก หลงรัก

ขอขอบคุณ อาจารย์ ทศ ครับ
  แต่ปัญหาคือ ผมและพวกเรายังหาอุปกรณ์พิเศษ...ที่จะเตรียมกระสุนได้ถูกวิธี..ไม่ทันแน่เลย ครับ  เราคงต้องใช้แว่นขยายส่องพระคัดเลือกลูกปืนไปพลางๆก่อน.. จากการเฝ้าติดตามผลงานของอาจารย์ หนังยาว...เรื่อง"พิฆาตเชื้อนรก 2009"...ที่จบบริบูณร์ไปแล้วนั้น ผมมั่นใจว่างานนี้..ตำแหน่งแชมป์.. คงตกเป็นของอาจารย์ อย่างแน่นอน      ผมและพวกเราจะขอส่งแรงเชียร์อาจารย์ ทศ ในการแข่งขันยิงปืนครั้งนี้..อย่างเต็มที่เลย ครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
  เพื่อที่ว่าชมรม"รักปืนอัดลม" ของประเทศไทย จะได้มีนักกีฬาแชมป์อันดับที่ 1 จากการแข่งขันปืนอัดลม"Field Target"ครั้งที่ 1 ได้15 คะแนน.เต็ม  100% ให้กระฉ่อนโลก ไม่แพ้ประเทศในทวีปยุโรปและอเมริกา ครับ..."ฝันของคนไทย..ที่อาจเป็นจริง"......ในปลายเดือนนี้ ครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
konputhai
Hero Member

คะแนน 637

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 09:43:04 AM »

ขอยกกระทู้นี้ของอาจารย์ขึ้นมาไว้หน้าแรกหน่อยครับตกไปไกลแล้ว เพื่อเป็นประโยชน์แก่ชาวปืนอัดลม แต่ขอเตือนไว้ก่อนว่าก่อนทำต้องอธิบายให้คนที่บ้านเข้าใจก่อนนะครับ เดี๋ยวจะเจอแบบคุณตุ๊  Grin

สุขใดเสมอด้วยจิตสงบไม่มี
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 09:57:19 AM »

ขอยกกระทู้นี้ของอาจารย์ขึ้นมาไว้หน้าแรกหน่อยครับตกไปไกลแล้ว เพื่อเป็นประโยชน์แก่ชาวปืนอัดลม แต่ขอเตือนไว้ก่อนว่าก่อนทำต้องอธิบายให้คนที่บ้านเข้าใจก่อนนะครับ เดี๋ยวจะเจอแบบคุณตุ๊  Grin

...ผมยัง งง อยู่ สงสัยจะเป็นอาหารจานเด็ด"ต้มยำลูกกระสุน"? ตกใจ...อย่างนี้ คุณ ตุ๊ ต้องออกมาเคลียร์   โดนชกเสียแล้ว ครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก ไหว้
AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 10:55:19 AM »

เดี๋ยวต้องรอพี่ตุ๊ออกมาเฉลยแล้วล่ะนะ....ว่าเจออาราย..... คิก คิก คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 12, 2010, 10:57:41 AM โดย AJ_6080 » บันทึกการเข้า

ผมรักในหลวง...ครับ
airarm
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 12:03:23 PM »

Smiley มารออ่าน  คำสารภาพด้วยคนครับ. Grin
Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 12:38:08 PM »

คิก คิก คิก คิกพอดีมัวแต่ง่วนอยู่กับลูกปืนตั้งแต่เช้ายันดึก แฟนผมเลยว่าผมบ้าครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

...............นี่ยังปวดหลังไม่หายเลย.....อูย... ยิ้มีเลศนัย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 12, 2010, 12:45:24 PM โดย dunk » บันทึกการเข้า

rt56
ความฝันถึงจะเรื่องเล็กแค่ไหน ก็มีคุณค่าเสมอสำหรับผู้เป็นเจ้าของ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 147

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 12:52:12 PM »

คิก คิก คิก คิกพอดีมัวแต่ง่วนอยู่กับลูกปืนตั้งแต่เช้ายันดึก แฟนผมเลยว่าผมบ้าครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

...............นี่ยังปวดหลังไม่หายเลย.....อูย... ยิ้มีเลศนัย

ปวดหลังจากการแต่งลูกปืน หรือนั่งง้อแฟนครับ Cheesy

ไม่มีใครดีไปหมดทุกอย่างจนหาที่ติไม่ได้ แต่ก็ไม่มีใครเลวไปหมดทุกอย่างจนหาที่ชมไม่ได้เช่นเดียวกัน
คนบางคนไม่เคยคิดที่จะปลูก"ต้นประโยชน์" แต่ทำไมถึงเอาเปรียบผู้อื่นด้วยการจ้องคอยแต่จะเก็บเกี่ยว "ผลประโยชน์"
การขอที่ไม่ต้องละอาย คือการขอโทษ การให้ที่ไม่ต้องเสียอะไรเลย คือการให้อภัย
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 12:55:17 PM »

คุณ ตุ๊ ครับ
..."พอดีมัวแต่ง่วนอยู่กับลูกปืนตั้งแต่เช้ายันดึก" ก็ของมันเล็กและหลายขนาด..จำนวนเลยเยอะและสำคัญๆทั้งนั้น หลงรัก..เลยเพลินไป หน่อย เยี่ยม น่าเห็นใจจริงๆ  ดี นะครับ...ที่สติยังกลับคืนมาได้ ยิ้มีเลศนัย
Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #39 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 01:02:26 PM »

ปวดหลังจากการแต่งลูกปืน หรือนั่งง้อแฟนครับ Cheesy
มีอะไรก็ไม่รู้กระแทกหลังครับคุณนพ5555 ตกใจ ขำก๊าก ขำก๊าก

MAGNUM-60
Hero Member

คะแนน 346

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 03:48:50 PM »

มีอะไรก็ไม่รู้กระแทกหลังครับคุณนพ5555 ตกใจ ขำก๊าก ขำก๊าก

สงสัยจะเป็น นม นะครับ  ที่มากระแทกหลัง  .................. แต่คงจะเป็น นมกล่อง  ที่มาทีละกล่อง  หรือ  มาทีละ PACK  อันนี้ก็สุดที่จะเดาได้แล้วครับ
airarm
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 04:00:20 PM »

/\/\
          /\/\
        ขำก๊าก ขำก๊าก
AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #42 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 04:03:24 PM »

สงสัยเวลาที่ผมจะทำ คงต้องซุ่มๆ..หลบๆ..แล้วไม่งั้นคงจะหนักกว่าพี่ตุ๊อีกแน่ๆเลย.....

ผมรักในหลวง...ครับ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 04:41:01 PM »

สงสัยจะเป็น นม นะครับ  ที่มากระแทกหลัง  .................. แต่คงจะเป็น นมกล่อง  ที่มาทีละกล่อง  หรือ  มาทีละ PACK  อันนี้ก็สุดที่จะเดาได้แล้วครับ

สงสัยเวลาที่ผมจะทำ คงต้องซุ่มๆ..หลบๆ..แล้วไม่งั้นคงจะหนักกว่าพี่ตุ๊อีกแน่ๆเลย.....

...นี่ยังโชคดี ที่ได้เลื่อนการแข่งขัน...ไม่อย่างนั้นในช่วงนี้ คงมีหลายคนที่ได้ขึ้นหน้า 1ทุกวัน(ตัวใคร..ตัวเผือก) ตกใจ ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 12, 2010, 04:44:59 PM โดย ruger40 years » บันทึกการเข้า
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #44 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 05:34:12 PM »

ยังดีที่มาแบบแีพ๊ก ตกใจ ตกใจ ถ้าเป็นสากกะเบือมาแบบลูกโดด.....สงสัยเลือดสาดกระจาย  ตัวใครตัวมันครับ  โดนชก โดนชก
งานนี้ไม่รู้ว่าท่านประธานจะเคลียให้ได้หรือปล่าน๊าาาา เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์