๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 05:38:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12 ... 18
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เอามั่งครับ... รวมพลคนสามห้าเจ็ดครับ  (อ่าน 66998 ครั้ง)
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #120 เมื่อ: กันยายน 09, 2008, 02:31:31 PM »

ลืมเรื่องนี้เสียสนิทนะครับอยู่สนามไม่รู้สึกเดือดร้อนอะไร  (ที่อุดหูอย่างดีครับ)

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #121 เมื่อ: กันยายน 09, 2008, 02:33:56 PM »

โอว่า...ถึงเวลายิง อะดรินาลีน มันพุ่งพล่านอยู่แล้วอ่ะค่ะ จะไม่รู้สึกหนวกหูหรอก จนกว่าจะกลับมาสู่ภาวะปกติ Cheesy

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #122 เมื่อ: กันยายน 09, 2008, 03:22:59 PM »

ว้า..ไม่มีเพื่อนปืนยาวเลยครับ ผม Marlin คานเหวี่ยง .357 รูปยังไม่มี วิธีลงรูปก็จะพยายามตามหาจากเว้ปนี่แหละ
ขอเข้าชมรมด้วยนะ ส่วน .357 สั้นไปมัดจำไว้แล้ว เหลือแต่หาเงินก้อนไปรับตัวมาขะรับ
มาเป็นเพื่อนครับ  อิอิ
1.มาลินคานเหวี่ยง
2.สมิท 586  6"
3.แบล๊คฮอค

ขออนุญาตครับ... พี่หลวงไม่สนใจแบบขาวๆ หรือครับ... คือว่า... ผมชอบแบบดำๆ ครับ... Grin Grin Grin
พูดเหมือนจะเอาขาวๆมาแลกกับดำๆงั้นแหละ Wink Cheesy

เอามั๊ย... เอามั๊ย...  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
แหมมมมมม...........ถ้าแลกกันได้ง่ายก็ดีสินะ

แลกปืนต้องวุ่นวายกับนายทะเบียนอีก......แค่คิดก็ท้อแล้วครับ คิก คิก

แค่ล้อพี่หลวงฯ เล่นครับผม... ขืนเปลี่ยนจริงๆ นายทะเบียนไม่ออก ป.๓ ให้แน่ครับ...

...แต่ผมก็ยังอยากได้ ๕๘๖ มากกว่า ๖๘๖ อยู๋ดีครับ... Grin Grin Grin

คิก คิกรับทราบครับ คิก คิก

แหะๆ...โมเดล19 4นิ้ว, ไพธ่อน 4นิ้ว, ไพธ่อน 6นิ้ว และ 686-4 4นิ้ว ค่ะ Grin

ขาดแค่รูเกอร์ sp ก็ครบเบญจภาคีแล้วนะครับ ป้าโอ
ขออนุญาติน่ะครับ กระบอกขวาล่างไม่น่าใช่ 686(.357) น่ะครับ น่าจะเป็น โมเดล 617 (.22lr)มากกว่าน่ะครับ
คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #123 เมื่อ: กันยายน 09, 2008, 03:47:20 PM »

พี่โอลองเอาเวอร์เนียมาวัดปากลำกล้องดูยังครับ... ว่ามันเป็น .๒๒ หรือ .๓๕๗... Grin Grin Grin
sorhjate
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 12

« ตอบ #124 เมื่อ: กันยายน 09, 2008, 04:25:16 PM »

Grin หวัดดีครับ  Grin
 มีกับเขาเหมือนกันครับ
 ซีเคียวริตี้ ซิก  Wink

เห็นลำกล้องแล้วอยากยิงจัง

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

กี่นิ้วครับ

Grin หวัดดีครับ  Grin
 หก นิ้วครับ  หากยิง ซิงเก้ล ไกจะคม มากครับ(ใกล้เคียง สมิท)
 แต่ ดับเบิ้ล แข็งพอสมควรและลากยาวมาก ครับ   Wink
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #125 เมื่อ: กันยายน 09, 2008, 05:27:13 PM »

เรื่องไกของรูเกอร์  ปรึกษาลุงสังเวียนสิครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #126 เมื่อ: กันยายน 09, 2008, 05:50:44 PM »

พี่โอลองเอาเวอร์เนียมาวัดปากลำกล้องดูยังครับ... ว่ามันเป็น .๒๒ หรือ .๓๕๗... Grin Grin Grin

เอ...หรือว่า กระบอกนี้จะเป็น 2 in 1 เนี่ย ไม่รู้ตัวเลย คิก คิก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #127 เมื่อ: กันยายน 10, 2008, 12:42:34 AM »

ปืนแต่ละท่านสวยๆกันทั้งนั้นเลยครับ เคยได้ยิง แต่ยังไม่มีวาสนาได้เป็นเจ้าของครับ

ฝันไว้ว่าอยากได้คานเหวี่ยงสักกระบอก ในชีวิตนี้

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #128 เมื่อ: กันยายน 10, 2008, 12:57:42 AM »

น้องโอ...

ผมจองไพธ่อน 4 นิ้ว นะจ๊ะ...น้ำลายหก
boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #129 เมื่อ: กันยายน 10, 2008, 01:14:30 AM »

น้องโอ...

ผมจองไพธ่อน 4 นิ้ว นะจ๊ะ...น้ำลายหก
ผมจองน้องโอครับ Grin

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #130 เมื่อ: กันยายน 10, 2008, 10:40:33 AM »

น้องโอ...

ได้ค่ะพี่ หลงรัก

น้องโอ...

ผมจองน้องโอครับ Grin

อิอิ...คนนี้ก็ได้ค่ะพี่ เยาะเย้ย หลงรัก

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #131 เมื่อ: กันยายน 10, 2008, 12:34:06 PM »

ปืนแต่ละท่านสวยๆกันทั้งนั้นเลยครับ เคยได้ยิง แต่ยังไม่มีวาสนาได้เป็นเจ้าของครับ

ฝันไว้ว่าอยากได้คานเหวี่ยงสักกระบอก ในชีวิตนี้
คานเหวี่ยงตอนนี้ ราคาไปลิ่วๆ เลยครับ
 หัวเราะร่าน้ำตาริน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #132 เมื่อ: กันยายน 10, 2008, 12:35:10 PM »

คานเหวี่ยงตอนนี้ ราคาไปลิ่วๆ เลยครับ

ท่านซับใน  ก็ขึ้นไปบนคาน...
แล้วค่อยเหวี่ยง ก็ได้นี่ครับ คริ คริ
JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #133 เมื่อ: กันยายน 10, 2008, 04:22:43 PM »

อดครับอด ป3ผมไม่ออกอดได้ครับ 686 7นัดด้วยครับเคร้าเลยครับคนขายก็เศ้ราครับอดได้เงินผมเลยฮิๆ

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย
    เป็นประชารัฐ ไผทของไทยทุกส่วน
    อยู่ดำรงคงไว้ได้ทั้งมวล
    ด้วยไทยล้วนหมาย รักสามัคคี

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด
    เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
    สละเลือดทุกหยาดเป็นชาติพลี
    เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #134 เมื่อ: กันยายน 10, 2008, 04:36:20 PM »

ตอนนี้ ประมาณเท่าไรแล้วครับท่านซับ  คงจะแพงตรงลำกล้องแปดเหลี่ยมมังครับ  ปีหน้าถ้าทำลำกล้องกลีบมะเฟืองทีนี้สองแสนไม่อยู่แน่ๆ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12 ... 18
  พิมพ์