๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 02, 2024, 10:01:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยหน่อยครับ  (อ่าน 1394 ครั้ง)
SEK
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2006, 11:25:21 PM »

ใครทราบแหล่งส่งปลาร้าบ้างครับ เป็นปลาทับทิมนะครับ ช่วยบอกที่รับซื้อให้หน่อยครับ
ฅนแผ่นดิน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4

ช่างบั้งไฟและไกปืน

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2006, 11:32:12 PM »

แฮะ ๆ ท่านอยู่จังหวัดใดครับ
ตูรุส
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2006, 11:41:12 PM »

นครสวรรค์ มีครับ
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2006, 07:02:32 AM »

.......สมาชิกท่านใดที่มีญาติอยู่ตลาดไท   ช่วยหน่อยครับผมจำชื่อจำเบอร์โทรท่านไม่ได้จริงๆ......(  พลฯเสกใกล้ปีใหม่แล้ว ถ้ามีเยอะเอาใส่กระปุกไว้แจกเป็นของขวัญก็ดีนะ  ซี้เยอะแถวนางเลิ้งจมเลย Grin )

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2006, 08:40:21 AM »

Wink คุณพลฯเสก  อย่าขายหมดนะ  ขอเอาไปฝากที่วังไชยาสัก ๓-๔ ไห.......อิอิ Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
aniki
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 232

สังคมดีไม่มีขาย...ถ้าอยากได้ต้องร่วมสร้าง

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2006, 07:29:58 AM »

ตลาดสุรนารี หรือตลาดย่าโม ของคนโคราช อยู่เยื้องๆกับสถานีขนส่ง2โคราช   อยู่ติดกับรพ.มหาราช  เป็นตลาดรับ-ส่งปลาร้า และอื่นๆที่ใหญ่ที่สุดในภาคอิสาน  ลองไปสอบถามดูครับ มีเพื่อนเป็นพ่อค้าปลาร้าที่อยู่บ้านเดียวกันเล่าให้ฟังครับว่า  ไปรับมาจากตลาดนี้.

ขอคืนคุณสู่แผ่นดิน  รักในหลวง
หน้า: [1]
  พิมพ์