๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 03, 2024, 03:59:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนถามสมาชิกซึม.ทีม  (อ่าน 8681 ครั้ง)
โมโม่153
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #75 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2006, 04:34:37 PM »

สำหรับปู่ปู.............ผมยกให้ครับ
ไม่เป็นไร....ปู่ปูวิ่งตามไม่ทันหรอก...

Embarrassed กราบขออภัย ด้วยใจจริงคร้าบบบ ...คือ ผมเห็นมีรุ่นคุณปู่ ด้วยอ่ะครับ Embarrassed
Grin Grin Grin

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #76 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2006, 05:23:52 PM »

จ่าแก่สุด ตกใจ Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #77 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2006, 05:29:12 PM »

จ่าแก่สุด ตกใจ Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed

อูยยยย...ทำร้ายจิตใจจ่า... Grin
M 60 - 7 รักในหลวง
๗๗๖๙ "จับตาทุกความเคลื่อนไหว เฝ้าฟังทุกคำพูดของผู้คิดร้ายทำลายชาติ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1562

« ตอบ #78 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2006, 05:35:15 PM »

แอบย่องเข้ามาในเขตทหาร ไม่กล้าหัวเราะเสียงดัง กลัว ลว. ระยะไกลได้ยิน แล้วจะค่อยๆคืบคลานออกไปครับผม Grin
ครูแอม-ทีมซึมเศร้าฯ
Hero Member

คะแนน 56

......ซึมเศร้าทีม......

« ตอบ #79 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2006, 06:31:25 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน ล้างท้องไว้รอแล้ว...สงสัยจะอดกินแน่ๆงานนี้  หัวเราะร่าน้ำตาริน

แอบย่องเข้ามาในเขตทหาร ไม่กล้าหัวเราะเสียงดัง กลัว ลว. ระยะไกลได้ยิน แล้วจะค่อยๆคืบคลานออกไปครับผม Grin

เยาะเย้ย จ๊ะเอ๋....จับได้ล่ะ  Grin

ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

เขาเสียคนที่รักเขามากที่สุด เราเสียคนที่ไม่รักเรา

« ตอบ #80 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2006, 09:20:09 PM »

ขอรายงานตัวค่ะ..
มาช้าเพื่อหาตำแหน่งที่เหมาะสมค่ะ....
(กลัวอาญาค่ะ..)

ถ้าตกอยู่ใต้อำนาจกิเลส ตัญหา  สติปัญญาและความรู้ความสามารถที่มีก็ไร้ค่า  ความคิดอ่านทั้งหมดจะถูกนำมาใช้สนับสนุนความหลงผิด หน้ามืด ตามัว  ถ้าตั้งใจให้สัตย์ปฏิญาณกับตนเองอย่างแข็งแรงไว้ คือเป็นตายอย่างไรจะรักษาศีลให้บริสุทธิ์  เราก็จะไม่มีวันสร้างเหตุแห่งความเดือดร้อนทั้งแก่ตนเองและผู้อื่นในภายหลัง
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #81 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2006, 09:37:12 PM »

ซาหวัดดี หมู่ดาวววววววววว ......... จายังไงก็ตาม ทส.คนนี้ยังภักดีตลอดกาลนับแต่ชาติดปางก่อน ถึง ปัจจุบันก๊าบบบบบ

55555555 รักทุกท่านก๊าบบบบบบบบ

ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

เขาเสียคนที่รักเขามากที่สุด เราเสียคนที่ไม่รักเรา

« ตอบ #82 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2006, 09:50:25 PM »

ซาหวัดดี หมู่ดาวววววววววว ......... จายังไงก็ตาม ทส.คนนี้ยังภักดีตลอดกาลนับแต่ชาติดปางก่อน ถึง ปัจจุบันก๊าบบบบบ

55555555 รักทุกท่านก๊าบบบบบบบบ

เป็น ทส...ใครบ้างค่ะ....
รับตำแหน่งนี้ให้กับหลายท่านนะค่ะ...
แล้วจะคบได้ไหมค่ะ..นี่..
ต้องเปลี่ยนเป็น สปาย..แล้วค่ะ...

ถ้าตกอยู่ใต้อำนาจกิเลส ตัญหา  สติปัญญาและความรู้ความสามารถที่มีก็ไร้ค่า  ความคิดอ่านทั้งหมดจะถูกนำมาใช้สนับสนุนความหลงผิด หน้ามืด ตามัว  ถ้าตั้งใจให้สัตย์ปฏิญาณกับตนเองอย่างแข็งแรงไว้ คือเป็นตายอย่างไรจะรักษาศีลให้บริสุทธิ์  เราก็จะไม่มีวันสร้างเหตุแห่งความเดือดร้อนทั้งแก่ตนเองและผู้อื่นในภายหลัง
ครูแอม-ทีมซึมเศร้าฯ
Hero Member

คะแนน 56

......ซึมเศร้าทีม......

« ตอบ #83 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2006, 09:51:56 PM »

555 ทส. เตรียมรับคืนบั้งไฟพญานาค อิอิ

ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

« ตอบ #84 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2006, 10:37:50 PM »

อ่านไปอ่านมา..ต้องขออภัยท่าน หมู่ Ro@d ที่ใช้ตำแหน่งเดียวกันค่ะ..
และขออนุญาติดำรงตำแหน่งเดียวกับท่านนะค่ะ..

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #85 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2006, 11:50:31 PM »

ต้องเปลี่ยนเป็น สปาย..แล้วค่ะ...

สปายเรด สปายคลาสสิค หรือ สปายแบล๊คดีคะ Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์