๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 03, 2024, 07:58:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนถามสมาชิกซึม.ทีม  (อ่าน 8683 ครั้ง)
ครูแอม-ทีมซึมเศร้าฯ
Hero Member

คะแนน 56

......ซึมเศร้าทีม......

« ตอบ #60 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2006, 09:50:46 AM »

โลกนี้คือโรงโรงใหญ่ หญิงชายนั้นไซร้ เลือกแสดงบทที่เท่ๆ อิ อิ

เยาะเย้ยพี่กองหนุน หนุนฝ่ายจ่า หรือ หนุนฝ่าย ผกค. คะ หรือ หนุนทั้งสองฝ่าย  Grin

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #61 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2006, 10:05:20 AM »

อ่า กองหนุนจะช่วยซ้ำเวลา ผกค. โดนพลพรรครุม หรือ นศท. โดนจ่าลงโทษครับ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
ครูแอม-ทีมซึมเศร้าฯ
Hero Member

คะแนน 56

......ซึมเศร้าทีม......

« ตอบ #62 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2006, 10:07:44 AM »

อ่า กองหนุนจะช่วยซ้ำเวลา ผกค. โดนพลพรรครุม หรือ นศท. โดนจ่าลงโทษครับ

Grin คงได้ส่งกองหนุนมาในเร็วๆนี้  :Smiley

แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #63 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2006, 10:12:50 AM »

นช.แมวบ้า โดน คดี ยาบ้า...ใช่มั๊ยคะ เยาะเย้ย
อย่าลืมกลับหลังจากลอยกระทงหล่ะ Grin

มิได้ครับ นช.แมวบ้า โดนข้อหา ชำเลืองทรัพย์ครับ.....

โล่งอกไปที คิดว่า นช.แมวบ้า โดนคดีชำเรา"ซับฯ"
 Grin Grin Grin

จ๊ากกกส์ พี่จ่าช่วยด้วยครับ ผมโดนว่าที่ยัดข้อหา  หัวเราะร่าน้ำตาริน

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #64 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2006, 10:31:14 AM »

อิอิ Grin Grin Grinอิอิ

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #65 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2006, 01:24:41 PM »

นช.แมวบ้า โดน คดี ยาบ้า...ใช่มั๊ยคะ เยาะเย้ย
อย่าลืมกลับหลังจากลอยกระทงหล่ะ Grin

มิได้ครับ นช.แมวบ้า โดนข้อหา ชำเลืองทรัพย์ครับ.....

โล่งอกไปที คิดว่า นช.แมวบ้า โดนคดีชำเรา"ซับฯ"
กร๊ากกกกก.....กั๊ก ๆ ๆ ๆ พี่ นช.แมวบ้า คงต้องเดินสายไปรดน้ำมตน์ 100 วัด Cheesy

จ๊ากกกส์ พี่จ่าช่วยด้วยครับ ผมโดนว่าที่ยัดข้อหา หัวเราะร่าน้ำตาริน
สำคัญที่เจตนาครับพี่.........หากทำเพราะเมาสุราก็ยังพอให้อภัยแต่ถ้าจงใจทำนี่พี่ นช.แมวบ้าต้องรับผิดชอบในสิ่งที่กระทำลงไปนะครับ Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2006, 01:40:09 PM »

เสียง....ปืนลั่นปัง
ตื่นภวังค์คลำหัวอก   

คว้า เอ็ม สิบหก หลบเข้ารบเตรียมต่อสู้
คลำหลวงพ่อองค์น้อย คล้องสายสร้อยใจ...ชื่นชู
ดีร้าย ขอสู้ ให้โลกรู้ ผอ. กอ. คอ. คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...
xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #67 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2006, 02:04:37 PM »

เอ่ แล้วทำไมป้า ไม่เปลี่ยนชื่อเป็น ผกค.แมลงวันหัวเขียวลอยในหม้อแกงเขียวหวานล่ะครับ ยาวดี

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #68 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2006, 02:09:51 PM »

ผิดย่ะ  อส. รอร๊ากกกกก

แมลงวันหัวเขียวตัวน้อย น้อย
ลอยคออยู่ในหม้อแกงเขียวหวานไก่ ร้อน ร้อน จ๊า....ย่ะ

เดี๋ยวพ่อด...ถล่มที่ว่าการอำเภอ ซะนี่...คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...
xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #69 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2006, 02:18:30 PM »

อ่า............แล้วจะมีใครเป็นนายอำเภอบ้างเนี่ยจะได้ครบชุด
จะได้เตรียมรับ ผกค.แมลงวันหัวเขียวตัวน้อย น้อย ลอยคออยู่ในหม้อแกงเขียวหวานไก่ ร้อน ร้อน ซะที
keep alert

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #70 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2006, 02:26:10 PM »

ผมเปลี่ยนมั่งได้ไหมเนี่ย   Grin    soveat (คอมมิวนิสต์หลงป่า)   Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
Yo ho
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #71 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2006, 03:44:11 PM »

Cheesy  55 55  พวกพี่เล่นอะไรกันขำๆดีครับ

ทำงานมาเหนื่อยๆ   หายเครียดเลยครับ   

Cheesy  555    คนแก่ก็ทำน่ารักเป็นแฮะ           Cheesy Cheesy   
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #72 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2006, 03:45:07 PM »

Cheesy 55 55 พวกพี่เล่นอะไรกันขำๆดีครับ

ทำงานมาเหนื่อยๆ หายเครียดเลยครับ

Cheesy 555 คนแก่ก็ทำน่ารักเป็นแฮะ Cheesy Cheesy
ใครครับ
โมโม่153
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #73 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2006, 03:49:32 PM »

Cheesy 55 55 พวกพี่เล่นอะไรกันขำๆดีครับ

ทำงานมาเหนื่อยๆ หายเครียดเลยครับ

Cheesy 555 คนแก่ก็ทำน่ารักเป็นแฮะ Cheesy Cheesy
ใครครับ
น่านซิ...ใครค่ะ... Huh

Yo ho
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #74 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2006, 04:04:04 PM »

สำหรับปู่ปู.............ผมยกให้ครับ
ไม่เป็นไร....ปู่ปูวิ่งตามไม่ทันหรอก...

Embarrassed  กราบขออภัย ด้วยใจจริงคร้าบบบ ...คือ  ผมเห็นมีรุ่นคุณปู่ ด้วยอ่ะครับ  Embarrassed
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์