๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 07, 2024, 06:54:22 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 67 68 69 [70] 71 72 73 ... 158
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "นัดคราวหน้า คนรักปืนลมเจอกันที่ไหน.......ตามมาเลย"  (อ่าน 412074 ครั้ง)
tongzeed
Hero Member

คะแนน 120

« ตอบ #1035 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 11:31:11 AM »

คนกลางพก ถังติดตัว 2 อันเลย
Wanich/Soong
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #1036 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 01:19:46 PM »

ขออนุญาต..อีกครั้ง ครับ
       เช้าวันนี้..ผมขอกล่าวถึงความเพียรพยายามของพ่อ น้องน้ำแข็ง นะครับ  Shocked อย่างที่ผมได้แจ้งไปแล้ว..คุณบอสบอกว่า"ต้องตั้งกล้องยิงตั้งแต่ 50 เมตรขึ้นไป"  ดังนั้นแกจึงต้องเสียเวลากับการตั้งกล้องเล็งของ"อิวานิค"ใหม่ถึง 2 ครั้ง คือระยะใกล้ 20เมตร(ภาพบน)และระยะไกลที่สนามบ่อจริงอีกครั้งในระยะ 80 เมตร(ภาพกลาง)  โดยยิงจากจุดซุ่ม..ไปยังท้ายภูใหญ่เป้าหมายคือขวด M-150(ผมไปตั้งให้..ตอนไปหาเชลยศึก) แล้วประสบความสำเร็จเป็นที่น่าพอใจอย่างมาก..ทั้งเป้าลองและเป้าจริง   จนแกยิ้มแกล้มปริ(ภาพล่าง)..ก่อนขอตัวแยกไปทำภาระกิจกับ"น้องกุ้ง"ต่อไป ขอรับ  เยี่ยม เยี่ยม  หลงรัก ไหว้

จึงขอ+1 ให้กับคุณ มนตรี เจ้าของยักษ์"ไจแอ้" กับทีมกองเชียร์อีก 2ท่าน(อาจารย์ ตุ๊และคุณ เอ็กซ์) ครับ

จากนั้นก็พักทานข้าวกันเพื่อรอทัพเสริม อิวานิค ซึ่งจะมาสาดข่าวร้ายให้กองบินกามิกาเซ่  เยี่ยม เยี่ยม
เตรียมพร้อมตั้งกล้องกันสักนิด เยี่ยม เยี่ยม

แล้วก็หาเชลยศึกลำต่อไป  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

บอกไม่ถูกครับว่าเป็นงัย  แต่ที่แน่ๆผมมีรางสังหอนว่าจะได้รับเกียติต้อนรับพี่ๆอีกเป็นแน่ เห็นพี่มนตรีบอกฝากไว้ก่อนๆอิอิ คงจะแค้น ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
จบท้ายด้วยภาพรวมนปพร หน่วยปราบพิราบ  ชุดแรก   ครับ  ขอบคุณพี่ๆมากนะครับที่เลี้ยงข้าว อิอิ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ปล.คุณ มนตรี ได้ฝากกระซิบมาว่า..ไปบ่อ"กามิกาเซ่"คราวหน้า จะสวมชุด..ทีมลายพลางด้วยคน ครับ

ขอบคุณมาก
สำรวจและกะด้วยสายตาคร่าวๆ เนื้อที่บ่อกะมิกาเช่นี้น่าจะประมาณ 12 ไร่ครับ
Exxx
โดนทุกที่ ยกเว้นตรงที่เล็ง
Hero Member

คะแนน 694

« ตอบ #1037 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 01:55:56 PM »

อาทิตย์นี้ไปไหนกันดี ไม่ได้ออกมาสองอาทิตย์แล้ว รู้สึกคันนิ้วมากมาย  คิก คิก

ตาจุกรีบหาแหล่งมาเลย อาทิตย์นี้ห้ามเบี้ยวอีกนะ

ปล. ใครมีกล้องเหลือใช้ให้ยืมบ้าง  ไหว้ กล้องจีนก็ได้เพราะจะยืมเอามาใส่ปืนสปริงระหว่างรอกล้องตัวใหม่
มี Nikko อยู่แต่มันใหญ่เกินไป

montri.7
Anschutz 2025
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #1038 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 02:07:06 PM »

คนกลางพก ถังติดตัว 2 อันเลย

กะเติมครั้งเดียวยิงทั้งวันเลยครับ Cheesy

jukdk
ชมรมคนรักปืนลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 917

STEYR LG 110 HP HUNTING .22

« ตอบ #1039 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 02:10:32 PM »

อาทิตย์นี้ไปไหนกันดี ไม่ได้ออกมาสองอาทิตย์แล้ว รู้สึกคันนิ้วมากมาย  คิก คิก

ตาจุกรีบหาแหล่งมาเลย อาทิตย์นี้ห้ามเบี้ยวอีกนะ

ปล. ใครมีกล้องเหลือใช้ให้ยืมบ้าง  ไหว้ กล้องจีนก็ได้เพราะจะยืมเอามาใส่ปืนสปริงระหว่างรอกล้องตัวใหม่
                   ผมมี อ.ตุ๊นัดไป76  หรือพี่จะไปไหนละ

สิทธิโชค
     T 0909724872 (รับอัดอากาศ)
EV2MK4
Hero Member

คะแนน 596

ผมรักชมรมฯ...ครับ!

« ตอบ #1040 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 04:02:42 PM »

อาทิตย์นี้ไปไหนกันดี ไม่ได้ออกมาสองอาทิตย์แล้ว รู้สึกคันนิ้วมากมาย  คิก คิก

ปล. ใครมีกล้องเหลือใช้ให้ยืมบ้าง  ไหว้ กล้องจีนก็ได้เพราะจะยืมเอามาใส่ปืนสปริงระหว่างรอกล้องตัวใหม่

คุณ เอ็กซ์ ครับ
        ผมมี 1ตัว ครับ  Shocked  แต่เป็นของเกาหลี(เก่าเก็บ..ยังใสปริ้ง) ผมให้ยืมใช้..เป็นของ Bushhnell รุ่น BANNER 3-9X40 เหมาะสำหรับปืนสปริงมาก  ร้าน ม. เขาบอกไว้..ตอนติดตั้งกับ"น้องไดน์ 460 แม๊ก" ตอนนี้ปลดระวางแล้ว ขอรับ  เยี่ยม
       ตอนเย็นวันอาทิตย์ที่ 13นี้ ผมจะแวะไปให้ที่ 76 นะครับ

ปล. มีขากล้องเล็งหรือยัง? ถ้ายังผมมีอีก 1 ชุด ขนาด 1นิ้ว ใส่กับราง 11 มิลเป็นของเลียวโพล์..ยืมได้อีก นะครับ  หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 11, 2012, 10:30:59 PM โดย EV2MK4 » บันทึกการเข้า

AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #1041 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 04:37:50 PM »

คุณ เอ็กซ์ ครับ
        ผมมี 1ตัว ครับ  Shocked  แต่เป็นของเกาหลี(เก่าเก็บ..ยังใสปริ้ง) ผมให้ยืมใช้..เป็นของ Bushhnell รุ่น BANNER 3-9X40 MM เหมาะสำหรับปืนสปริงมาก  ร้าน ม. เขาบอกไว้..ตอนติดตั้งกับ"น้องไดน์ 460 แม๊ก" ตอนนี้ปลดระวางแล้ว ขอรับ  เยี่ยม
       ตอนเย็นวันอาทิตย์ที่ 13นี้ ผมจะแวะไปให้ที่ 76 นะครับ

ปล. มีขากล้องเล็งหรือยัง? ถ้ายังผมมีอีก 1 ชุด ขนาด 1นิ้ว ใส่กับราง 11 มิลเป็นของเลียวโพล์..ยืมได้อีก นะครับ  หลงรัก

พี่วิโรจน์ของพวกเราใจดีจริงๆครับ...+1 ให้เลย..กับน้ำใจครับผม.... เยี่ยม เยี่ยม

ผมรักในหลวง...ครับ
Exxx
โดนทุกที่ ยกเว้นตรงที่เล็ง
Hero Member

คะแนน 694

« ตอบ #1042 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 07:56:37 PM »

+1 ให้พี่วิโรจน์ครับ สำหรับความเอื้อเฟื้อที่มีให้น้องๆ เสมอมา

คาดว่าวันอาทิตย์คงจะไม่ได้เข้าไปที่สนามครับ แล้วผมจะโทรติดต่อพี่อีกทีนะครับ ขอบคุณครับ

EV2MK4
Hero Member

คะแนน 596

« ตอบ #1043 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 08:10:48 PM »

+1 ให้พี่วิโรจน์ครับ สำหรับความเอื้อเฟื้อที่มีให้น้องๆ เสมอมา

คาดว่าวันอาทิตย์คงจะไม่ได้เข้าไปที่สนามครับ แล้วผมจะโทรติดต่อพี่อีกทีนะครับ ขอบคุณครับ

...รับทราบ ครับ  ด้วยความยินดี

Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #1044 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2012, 08:51:54 PM »

วันนี้คนเบี้ยวนัดบานเลย    Huh บู่

knight2512
Hero Member

คะแนน 457

« ตอบ #1045 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2012, 09:11:21 PM »

วันนี้คนเบี้ยวนัดบานเลย    Huh บู่

ใครครับ อย่าให้รู้นะทำกับตุ๊ได้ลงคอ 555555
konputhai
Hero Member

คะแนน 637

« ตอบ #1046 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2012, 09:15:39 PM »

วันนี้ไปไม่ได้จริง ๆ ครับ พรุ่งนี้ก็ยังไม่รู้ว่าจะไปได้ป่าวเพราะรถเจ๊งยังทิ้งไว้ที่ห้างอยู่เลยพรุ่งนี้ก็ต้องให้ช่างไปดูให้อีก ลากก็ไม่ได้ดันเจ๊งอยู่ชั้น 4  เศร้า

เรื่องสนามไม่รู้ได้ความว่าไงครับ

สุขใดเสมอด้วยจิตสงบไม่มี
Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #1047 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2012, 09:22:06 PM »

วันนี้ไปไม่ได้จริง ๆ ครับ พรุ่งนี้ก็ยังไม่รู้ว่าจะไปได้ป่าวเพราะรถเจ๊งยังทิ้งไว้ที่ห้างอยู่เลยพรุ่งนี้ก็ต้องให้ช่างไปดูให้อีก ลากก็ไม่ได้ดันเจ๊งอยู่ชั้น 4  เศร้า

เรื่องสนามไม่รู้ได้ความว่าไงครับ
เท่าที่คุยวันนี้ แกก็ยินดีครับ แต่ก็ต้องคุยกันจริงๆจังๆอีกรอบ(ขอแบบผู้หลักผู้ใหญ่)
วันนี้คุยใด้แป๊บเดียวแพราะสนามยุ่งเรื่องจัดแข่งพรุ่งนี้
ส่วนแนวยิงวันนี้ผมเดินดูแล้ว สะบายมากครับ  เยี่ยม ไหว้

EV2MK4
Hero Member

คะแนน 596

« ตอบ #1048 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2012, 09:30:25 PM »

เท่าที่คุยวันนี้ แกก็ยินดีครับ แต่ก็ต้องคุยกันจริงๆจังๆอีกรอบ(ขอแบบผู้หลักผู้ใหญ่)
วันนี้คุยใด้แป๊บเดียวแพราะสนามยุ่งเรื่องจัดแข่งพรุ่งนี้
ส่วนแนวยิงวันนี้ผมเดินดูแล้ว สะบายมากครับ  เยี่ยม ไหว้

...ขอบคุณ คุณ ตุ๊  ที่มุ่งมั่น เพื่องานชมรมฯ..ขอเป็นกำลังใจ ครับ  หลงรัก

123 dog-dog
Hero Member

คะแนน 1138

« ตอบ #1049 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2012, 09:32:22 PM »

วันนี้คนเบี้ยวนัดบานเลย   Huh บู่

วันนี้ไปไม่ได้จริง ๆ ครับ พรุ่งนี้ก็ยังไม่รู้ว่าจะไปได้ป่าวเพราะรถเจ๊งยังทิ้งไว้ที่ห้างอยู่เลยพรุ่งนี้ก็ต้องให้ช่างไปดูให้อีก ลากก็ไม่ได้ดันเจ๊งอยู่ชั้น 4  เศร้า

ส่วนแนวยิงวันนี้ผมเดินดูแล้ว สะบายมากครับ  เยี่ยม ไหว้

+1ครับ  ช่วงนี้งานเยอะไม่ได้ช่วยชมรมเลย   ไหว้
หน้า: 1 ... 67 68 69 [70] 71 72 73 ... 158
  พิมพ์