๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 08, 2024, 03:57:30 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 63 64 65 [66] 67 68 69 ... 158
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "นัดคราวหน้า คนรักปืนลมเจอกันที่ไหน.......ตามมาเลย"  (อ่าน 412097 ครั้ง)
123 dog-dog
Hero Member

คะแนน 1138

« ตอบ #975 เมื่อ: เมษายน 26, 2012, 10:14:05 PM »

เสาร์นี้ สนามสุขสวัสดิ์ 76  งดครับ เพราะมีงานสงกรานต์ 28-29/4/2555 

เราจะไปไหนกันดี  สวนกล้วยไม้ตาโอ  หรือ ที่ไหนดี ไหว้
      ถ้าคันมาก  ขอเสนอ ราชนาวีบางนา  ฮิฮิ คิก คิก คิก คิก
jukdk
ชมรมคนรักปืนลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 917

STEYR LG 110 HP HUNTING .22

« ตอบ #976 เมื่อ: เมษายน 27, 2012, 07:29:46 PM »

เสาร์นี้ สนามสุขสวัสดิ์ 76  งดครับ เพราะมีงานสงกรานต์ 28-29/4/2555  

เราจะไปไหนกันดี  สวนกล้วยไม้ตาโอ  หรือ ที่ไหนดี ไหว้
     ถ้าคันมาก  ขอเสนอ ราชนาวีบางนา  ฮิฮิ คิก คิก คิก คิก

ราชนาวีบางนา ผมไม่ไป
  ถ้าป้อมพระจุลฯ สบาย
                                  ผมขอไม่ไปครับอยู่บ้านดีกว่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 27, 2012, 11:39:05 PM โดย jukdk » บันทึกการเข้า

สิทธิโชค
     T 0909724872 (รับอัดอากาศ)
Phitsanawat
Hero Member

คะแนน 556

1 นัดที่เหนี่ยวไก จงเตรียมใจกับสิ่งที่จะตามมา

« ตอบ #977 เมื่อ: เมษายน 29, 2012, 04:09:33 PM »

วันนี้ต้องหา กลับแกล้ม ซะหน่อย  สะพายปืนไปบ่อกามิกาเซ่เช่นเคย  เป้าหมายไม่ใช่พิราบ แต่จะเป็นเจ้าโย่งตีนเทียนครับ
เช่นเคย มาตามนัดพอดี  เลยจัดไปสามตัว เก็บกล้องสโคบแคม เตรียมถอดเสื้อผ้าว่ายน้ำไปเก็บ
 บังเอิญเห็นบางสิ่ง โฉบลงบ่อมาพอดีตัวใหญ่สีน้ำตาล  ตอนแรกเห็นนึกว่าเจ้าปากห่างก็ไม่สนใจ คิดในใจแถวนี้ไม่เคยมีปากห่างนี่หว่า ตกใจ ตกใจ

เลยนั่งลงส่องมองผ่านT50  10x  ฟลุ๊คแฮะ เจ้ายักษ์กรอกจีน  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย  มันค่อยๆย่างก้าวริมตลิ่งอย่างระวังตัว  กล้องสโคปแคมก็ถอดออกแล้ว ยี๊
อย่ากะนั้นเลย เหนี่ยวเลยดีกว่า หมุนขยายไปที่ 30x ภาพเบอๆ ค่อยปรับโฟกัส อยู่ระหว่าง 50 กับ 60  กากระบาดพาดระหว่างต้นคอกับหัว คิดในใจกะผิด ก็หัว กับคอล่างแหละ บู่
มันก็ยังคงเดินดุ่มๆอยู่บริเวณกอหญ้าริมตลิ่ง ผมได้แต่รอคิดในใจหยุดสิโว๊ย เหมือนมันจะมุ่งหน้าไปที่กอหญ้าสูงๆ คิดใจถ้ามันเข้าไปได้  อดแน่ๆตรู อ๋อย อ๋อย
ต้องรีบยิงแล้ว จังหวะที่มันจะก้าวขาต่อไปนั้น... ปั๊บ! เสียงกระสุนพุ่งเข้าสู่ต้นคอเจ้ายักษ์กรอกจีนแม่นยังกับผีสิง มันกระพือปีกเข้าไปในก่อหญ้าสูงนั้นพอดี ผมดึงลูกเลื่อนเตรียมซ้ำ เพื่อความแน่ใจ มองผ่านกล้อง ดูมันกระพือปีกในพงหญ้าอยู่พังใหญ่ๆ ก็นิ่ง เหล่าพิราบก็บินวนรอบๆบริเวณนั้น กะแตแต้แว๊ด ก็ร้องกันให้ระงม  พอแล้วละผมคิดในใจ.. เลยยิงพิราบที่บินวนๆอยู่เพื่อเคลียลูกในลำกล้อง ถ้ามีอีวานิคล่ะน่าดู อิอิอิ แล้วเอาแม๊คออกกดเซฟ  ออกจากที่ซ่อนตัวเดินลงไปเก็บมาได้สอง อีกสองต้องถอดชุดพราง  เหลือลิงเทาว่ายน้ำไปเอา  เย็นดี  อิอิ

เช่นเคยครับ  มีทั้งภาพ PM เยี่ยม เยี่ยม
ส่วนvdo กำลังหาวิธีลงเฟสอยู่ครับ อ๋อย อ๋อย

jukdk
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 917

« ตอบ #978 เมื่อ: เมษายน 29, 2012, 04:22:07 PM »

วันนี้ต้องหา กลับแกล้ม ซะหน่อย  สะพายปืนไปบ่อกามิกาเซ่เช่นเคย  เป้าหมายไม่ใช่พิราบ แต่จะเป็นเจ้าโย่งตีนเทียนครับ
เช่นเคย มาตามนัดพอดี  เลยจัดไปสามตัว เก็บกล้องสโคบแคม เตรียมถอดเสื้อผ้าว่ายน้ำไปเก็บ
 บังเอิญเห็นบางสิ่ง โฉบลงบ่อมาพอดีตัวใหญ่สีน้ำตาล  ตอนแรกเห็นนึกว่าเจ้าปากห่างก็ไม่สนใจ คิดในใจแถวนี้ไม่เคยมีปากห่างนี่หว่า ตกใจ ตกใจ

เลยนั่งลงส่องมองผ่านT50  10x  ฟลุ๊คแฮะ เจ้ายักษ์กรอกจีน  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย  มันค่อยๆย่างก้าวริมตลิ่งอย่างระวังตัว  กล้องสโคปแคมก็ถอดออกแล้ว ยี๊
อย่ากะนั้นเลย เหนี่ยวเลยดีกว่า หมุนขยายไปที่ 30x ภาพเบอๆ ค่อยปรับโฟกัส อยู่ระหว่าง 50 กับ 60  กากระบาดพาดระหว่างต้นคอกับหัว คิดในใจกะผิด ก็หัว กับคอล่างแหละ บู่
มันก็ยังคงเดินดุ่มๆอยู่บริเวณกอหญ้าริมตลิ่ง ผมได้แต่รอคิดในใจหยุดสิโว๊ย เหมือนมันจะมุ่งหน้าไปที่กอหญ้าสูงๆ คิดใจถ้ามันเข้าไปได้  อดแน่ๆตรู อ๋อย อ๋อย
ต้องรีบยิงแล้ว จังหวะที่มันจะก้าวขาต่อไปนั้น... ปั๊บ! เสียงกระสุนพุ่งเข้าสู่ต้นคอเจ้ายักษ์กรอกจีนแม่นยังกับผีสิง มันกระพือปีกเข้าไปในก่อหญ้าสูงนั้นพอดี ผมดึงลูกเลื่อนเตรียมซ้ำ เพื่อความแน่ใจ มองผ่านกล้อง ดูมันกระพือปีกในพงหญ้าอยู่พังใหญ่ๆ ก็นิ่ง เหล่าพิราบก็บินวนรอบๆบริเวณนั้น กะแตแต้แว๊ด ก็ร้องกันให้ระงม  พอแล้วละผมคิดในใจ.. เลยยิงพิราบที่บินวนๆอยู่เพื่อเคลียลูกในลำกล้อง ถ้ามีอีวานิคล่ะน่าดู อิอิอิ แล้วเอาแม๊คออกกดเซฟ  ออกจากที่ซ่อนตัวเดินลงไปเก็บมาได้สอง อีกสองต้องถอดชุดพราง  เหลือลิงเทาว่ายน้ำไปเอา  เย็นดี  อิอิ

เช่นเคยครับ  มีทั้งภาพ PM เยี่ยม เยี่ยม
ส่วนvdo กำลังหาวิธีลงเฟสอยู่ครับ อ๋อย อ๋อย

ให้ไวๆเลย รออยู่

สิทธิโชค
AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #979 เมื่อ: เมษายน 29, 2012, 04:28:26 PM »

.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 29, 2012, 07:33:46 PM โดย AJ_6080 » บันทึกการเข้า

ผมรักในหลวง...ครับ
sakda m41 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #980 เมื่อ: เมษายน 29, 2012, 09:38:37 PM »

ยักษ์กรอกจีน  มันคือไรอ่ะ บอส 

PM ด้วย
EV2MK4
Hero Member

คะแนน 596

ผมรักชมรมฯ...ครับ!

« ตอบ #981 เมื่อ: เมษายน 30, 2012, 08:35:56 AM »

เสาร์นี้ สนามสุขสวัสดิ์ 76  งดครับ เพราะมีงานสงกรานต์ 28-29/4/2555 

เราจะไปไหนกันดี  สวนกล้วยไม้ตาโอ  หรือ ที่ไหนดี ไหว้

...เมื่อคืนนี้ ผมผ่านถ.ปู่เจ้าสมิงพราย มุ่งไปถ.พระราม-3 พบว่าถนนขาออกไปสำโรง-ปากน้ำ รถติดยาวตลอดเส้นทาง ครับ เพราะว่ามีการเล่นน้ำ"สั่งลา..สงกรานต์" อย่างสนุกสนานมาำกๆเลย ครับ  Shocked  กลับมาถึงบ้าน..จึงทราบว่าทางการห้ามรถกระบะบรรทุกน้ำเข้าในเขตงาน"สงกรานต์พระประแดง"  โชดดีที่พวกเรา..งดไปสนามพระประแดง ซ.สุขสวัสดิ์ 76 ตามที่ชมรมฯของเราคาดการณ์ไว้ ขอรับ  Smiley  ไหว้

montri.7
Anschutz 2025
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #982 เมื่อ: เมษายน 30, 2012, 01:32:37 PM »

บรรยาได้น้ำลายไหลเลย น้ำลายหก+1ครับคุณบอส

sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #983 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2012, 10:18:50 AM »

อ่านไปลุ้นไปครับ เจ้ายักษ์กรอกจีน มันคือตัวอะไร
ตอนแรกก็เดาว่าเป็นตัวเงินตัวทอง แต่อ่านเจอว่ากากะบาทอยู่ระหว่างหัวกับคอ
ถ้าไม่โดนหัวก็คอล่าง จากคำบรรยายแสดงว่าคอเจ้ายักษ์กรอกจีนอยู่ในแนวดิ่ง
หรือว่าเป็นนกกระยาง นกกระยางมันสีขาวนี้นา หรือว่าตัวเงินตัวทองกำลังไต่ขึ้นต้นไม้
เป็นไปได้ เป็นไปได้  แต่พออ่านไปอีกสักนิด มันเดินดุ่มแถวกอหญ้า อ้าวไม่ใช่นี่หว่า
แล้วมันตัวอะไร  สุดท้ายมันกระพือปีกได้ ก็เลยรู้ว่ามันเป็นนกชนิดหนึ่ง

ถ้ามีภาพขอดูด้วยคนครับ
maxmin
ขยัน ซื่อสัตย์ ประหยัด อดทน
Full Member

คะแนน 22

ความสำเร็จอยู่ที่การกระทำ ไม่ใช่อยู่ที่คำอธิฐาน

« ตอบ #984 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2012, 11:01:02 AM »

สนใจครับ..ขอดูภาพด้วยคนครับ.. Grin
jukdk
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 917

« ตอบ #985 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2012, 11:04:28 AM »

บอสครับ งานหน้า ไปเฮอานะครับ   ไหว้

สิทธิโชค
o orchid
Jr. Member
**

คะแนน 56

« ตอบ #986 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2012, 05:47:54 PM »

ขอชมภาพหลังไม ด้วยครับคุณบอส

แล้วเมื่อไหร่จะมี ไปทัวสนามคุยบอสมั่งละเนี่ย อิๆ
jukdk
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 917

« ตอบ #987 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2012, 10:58:11 PM »

เสาร์นี้ไปไหนกันดีครับ ขอเสียงหน่อย  ไหว้

สิทธิโชค
EV2MK4
Hero Member

คะแนน 596

ผมรักชมรมฯ...ครับ!

« ตอบ #988 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 07:50:59 AM »

เสาร์นี้ไปไหนกันดีครับ ขอเสียงหน่อย  ไหว้

...ไปสนาม"เมืองชล"ไหม? ครับ  คุณบอส น่าจะ OK นะขอรับ  น้ำลายหก น้ำลายหก คิก คิก คิก คิก ไหว้

Phitsanawat
Hero Member

คะแนน 556

1 นัดที่เหนี่ยวไก จงเตรียมใจกับสิ่งที่จะตามมา

« ตอบ #989 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 09:59:39 AM »

เสาร์สะดวกแค่ช่วงเช้าครับ ช่วงเที่ยง ต้องส่งภรรยาไประยองครับ (ทำตัวดีๆ แล้วจะให้ไป33  ชีบอกไว้ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน )

วันจันทรที่  7  วันหยุดชดเชยได้ไหมครับว่างตลอดเลยครับ เยี่ยม เยี่ยม

หน้า: 1 ... 63 64 65 [66] 67 68 69 ... 158
  พิมพ์