๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 08, 2024, 04:40:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 32 33 34 [35] 36 37 38 ... 158
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "นัดคราวหน้า คนรักปืนลมเจอกันที่ไหน.......ตามมาเลย"  (อ่าน 412100 ครั้ง)
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #510 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2012, 03:30:27 PM »

ตอนนี้ กลัวว่าจะมีผมกับคุณบอยแค่สองคนจังเลยครับ....5555
TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #511 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2012, 05:09:54 PM »

เยี่ยมเลยครับคุณตุ้ย  เยี่ยม เยี่ยมขอให้สนุกกับการแข่งขันแบบไม่จริงจังครั้งนี้ครับ หลงรัก หลงรัก

ขอชมรูป ด้วยนะครับ ไม่ได้ไปดูรูปก็หายอยาก เศร้า เศร้า

ท่านเลขาฯ ศักดา ไม่ลองจัดทางอีสานดูบ้างเหรอครับ  ลองซาวเสียงดูหน่อย  สมาชิกทางฝั่งอีสานก็มีเยอะนะครับ
montri.7
Anschutz 2025
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #512 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2012, 05:10:24 PM »

หลงรัก หลงรักเรียนท่านสมาชิก และไม่สมาชิก ชาวเชียงใหม่ - ลำพูน และใกล้เคียง หรืออาจจะไม่ใกล้เคียง  เพื่อทราบ.. หลงรัก หลงรัก

วันเสาร์ ที่ 18 กุมภาพันธ์ นี้ ผมจะไปซ้อมยิงปืนอัดลมเล่นๆ เอาแบบขำขำ ที่สนามกองพันพัฒนาที่3 (ตั้งอยู่บนถนนสายเชียงใหม่ - แม่ริม เลยหน้าศาลากลางจังหวัดเชียงใหม่ไปนิดนึง) นะครับ.. กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

ตั้งใจไว้ว่าจะนัดคุณบอย เยี่ยม เยี่ยม แล้วก็อาจจะมีคุณหรั่ง  เยี่ยม เยี่ยม  แล้วก็ใครๆก็ได้ที่สนใจปืนอัดลม เยี่ยม เยี่ยม  มาทดลอง ทดสอบ ปืนอัดลม แบบสปริง Diana m48 + กล้อง Leapers 6-24 หลงรัก หลงรัก หลงรัก   กับปืนอัดอากาศ (PCP)  AirArms  s410 + กล้อง Falcon 5.5-25 หลงรัก หลงรัก หลงรัก   แล้วถ้าคุณหรั่งมาได้ ก็จะมี AirArms TWICE เจ้า 2 ท่อ มาร่วมทดสอบด้วยนะครับ.. น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก  แล้วก็คุณtuno เจ้าของน้องเดย์ ถ้ามาร่วมด้วยก็จะยินดีมากเลยนะครับ.... คิก คิก คิก คิก

คงจะเข้าสนามได้ตอนบ่ายโมงเป็นต้นไป เพราะตอนเช้าติดรับส่ง ลูก เล็กน้อยครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ท่านผู้สนใจท่านใดจะแวะเข้ามาร่วมทดสอบ ที่ระยะ 25 ม. กันครับ ตกใจ ตกใจ ตกใจ  (เพราะสนามนี้ยาวแค่นี้ครับ ไหว้ ไหว้ ถ้ามีผู้สนใจมาก คราวหน้า ว่าจะไปลองพาดแท่นที่ระยะ 50 ม. ที่สนาม 700 ปี ดูด้วยนะครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม)

สำหรับท่านที่มีปืนอัดลมอยู่แล้ว ก็เชิญนำมาร่วมแลกเปลี่ยนความรู้ พูดคุยกันได้นะครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้ หรือท่านใดไม่มีปืน แต่ใจรัก และสนใจ ก็ขอเชิญมาพบปะกันได้ครับ ผมคงขนกระสุนปืนอัดลมแบบต่างๆเท่าที่มีไปลองดูด้วยครับ ..

งานนี้ไม่เป็นทางการนะครับ เน้นเอามัน และ ฮา  อย่างเดียวครับ ขำก๊าก ขำก๊าก (งานนี้ .. ฮา .. จริง นะครับ .. ไม่เหมือนบางคน. คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก.อิ อิ อิ ...) วัตถุประสงค์ เพื่อจะลองดูจำนวนผู้สนใจปืนอัดลมในแบบที่ไม่ใช่ปืนแข่งแบบสากล 10 เมตร จะมีผู้ให้ความสนใจมากน้อยเพียงใด,อย่างไร  เพื่อจะได้เป็นฐานข้อมูลเริ่มต้น ว่าเชียงใหม่เราจะสามารถเป็นเจ้าภาพ จัดการแข่งขันยิงปืนอัดลมเก็บคะแนนซักสนามนึงในปีนี้ได้หรือไม่ครับ.. ท่านที่สนใจแข่งแบบสากลอยู่แล้วก็มาร่วมด้วยได้นะครับ เพื่อที่อย่างน้อยจะได้ให้ความรู้กับท่านอื่นๆ รวมทั้งผมด้วยครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้  เพราะผมไม่รู้เลยจริงๆครับ
    ดังนั้น  คราวนี้คงต้องถือว่าเป็นการเริ่มต้นนับ 1 ในการรวบรวมสมาชิกปืนอัดลมชาวเหนือ ก่อนครับ.. ถ้าไม่มีใครมาร่วมเลย ผมก็คงซ้อมไปคนเดียวก่อน เศร้า เศร้า เศร้า สัปดาห์หน้าค่อยนัดกันใหม่อีกทีครับ ... 5555  เพราะมันกระชั้นชิดไปหน่อยครับ..

แจ้งให้ทราบก่อนครับ ว่า ..  ผมจะเอาปืนไป (ผมมีแค่ 2 กระบอกครับ ใครมีช่วยเอามาสมทบ มาโชว์ กันด้วยครับ)... เอากระสุนชนิดต่างๆไป ..... เอาถังอัดอากาศ ทั้ง 200 บาร์ และ 300 บาร์ ไป(  ไหว้ ไหว้ ขออนุญาต พี่โหน่ง นำถัง 300 บาร์ 9 ลิตร ใบใหม่ ของพี่โหน่งไปเป็นถังลมสำรอง ในกรณีที่ถังลมผมหมด ด้วยนะครับ. ไหว้ ไหว้.) .... เอาแท่นพาดยิงไป .. เอาหมอนหลังหูกระต่ายไป .. เอาพานท้ายไม้ประดู่ฝีมือช่างธีรวัฒน์ แห่งจ.ลำพูนไปโชว์ด้วย ... แล้วก็เอาอะไร ต่อมิอะไร ที่พอจะขนใส่รถไปได้  มาให้หมดเลยครับ....

อย่าลืม และ อย่าพลาด อย่าละโอกาส อันดีงาม นะครับ....  มาช่วยกันหน่อยนะ..อย่าให้ผมเหงา เศร้า เศร้า เศร้า ....  อ้อ !!! ลืมไป.. ใครมีเพื่อนที่สนใจ แต่ไม่ได้เข้าเวป อย่าลืมโทรศัพท์แจ้ง และ ชวนกันมาด้วยนะครับ... งานนี้อาหารเครื่องดื่ม....ซื้อเอาที่สนามเองครับ.. ไม่มีแจก ... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เยี่ยมเลยครับคุณตุ้ย เยี่ยม

ท่านเลขาชมรมภาคเหนือของเราเริ่มเดินหน้าเตรียมเป็นเจ้าภาพจัดงานแข่งขันแล้วครับ

korpong
Jr. Member
**

คะแนน 17

สายน้ำไม่มีวันย้อนกลับ จงคิดให้ดีก่อนทำ

« ตอบ #513 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2012, 06:00:29 PM »

ลงทะเบียนล่วงน่า นะครับ ถ้าแวบไปได้ จะไปร่วมงานด้วยครับ
123 dog-dog
Hero Member

คะแนน 1138

« ตอบ #514 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2012, 06:01:33 PM »

ไม่รู้จะพิมพ์ยังไงดี  +1ก่อน
           สุดยอดครับแบบนี้คนรักปืนลมตัวจริง  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม หลงรัก

เอาผลงานมาให้ดูบ้างนะครับ  จะได้เป็นแบบอย่างกับภาคอื่นๆบ้าง ไหว้
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #515 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2012, 07:48:14 PM »

ลงทะเบียนล่วงน่า นะครับ ถ้าแวบไปได้ จะไปร่วมงานด้วยครับ
        ไม่รู้จะพิมพ์ยังไงดี  +1ก่อน
           สุดยอดครับแบบนี้คนรักปืนลมตัวจริง  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม หลงรัก

เอาผลงานมาให้ดูบ้างนะครับ  จะได้เป็นแบบอย่างกับภาคอื่นๆบ้าง ไหว้

รออยู่นะครับคุณก่อพงษ์ 

ขอบพระคุณครับนายช่างใหญ่

มันกระชั้นไปนิด กลัวว่าบางท่านไม่ทันได้เข้าเวป จะตกข่าวซะก่อน ถ้ารอบนี้คนน้อยจะนัดรอบหน้าล่วงหน้าอีกหน่อยละกันนะครับ
AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #516 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2012, 08:00:08 PM »

ยินดีครับพี่ตุ้ย....สวดยวด....มากๆเลย..ขอคารวะครับพี่...1 + ครับ.... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ผมรักในหลวง...ครับ
sakda m41 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #517 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2012, 08:13:17 PM »

เยี่ยมเลยครับคุณตุ้ย  เยี่ยม เยี่ยมขอให้สนุกกับการแข่งขันแบบไม่จริงจังครั้งนี้ครับ หลงรัก หลงรัก

ขอชมรูป ด้วยนะครับ ไม่ได้ไปดูรูปก็หายอยาก เศร้า เศร้า

อาจารย์ทศ  เป็นแม่งานให้หน่อยครับ จัดขอนแก่นก็ได้ ผมไปได้ทุกวันครับ

เรื่องอื่นค่อยว่ากันทีหลัง สัญญา ว่าจะพา คุณสิทธาไปให้ได้ครับ

ท่านเลขาฯ ศักดา ไม่ลองจัดทางอีสานดูบ้างเหรอครับ  ลองซาวเสียงดูหน่อย  สมาชิกทางฝั่งอีสานก็มีเยอะนะครับ
jukdk
ชมรมคนรักปืนลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 917

STEYR LG 110 HP HUNTING .22

« ตอบ #518 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2012, 09:36:47 PM »

อาจารย์ทศ  เป็นแม่งานให้หน่อยครับ จัดขอนแก่นก็ได้ ผมไปได้ทุกวันครับ

เรื่องอื่นค่อยว่ากันทีหลัง สัญญา ว่าจะพา คุณสิทธาไปให้ได้ครับ

จัดเลยครับ

สิทธิโชค
     T 0909724872 (รับอัดอากาศ)
TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #519 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2012, 09:42:57 PM »

เดี๋ยวลองจัดตารางเวลาดูก่อนครับว่าจะลงตัววันไหน  ไหว้ ไหว้

คงไม่นานเกินรอหรอกนะน้องจุก  หลงรัก หลงรัก
jukdk
ชมรมคนรักปืนลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 917

STEYR LG 110 HP HUNTING .22

« ตอบ #520 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2012, 09:50:42 PM »

เดี๋ยวลองจัดตารางเวลาดูก่อนครับว่าจะลงตัววันไหน  ไหว้ ไหว้

คงไม่นานเกินรอหรอกนะน้องจุก  หลงรัก หลงรัก

ครับ จะใด้ ชั่งลูกรอ 5555

สิทธิโชค
     T 0909724872 (รับอัดอากาศ)
konputhai
Hero Member

คะแนน 637

« ตอบ #521 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2012, 09:54:07 PM »

อาจารย์ทศติดต่อค่ายทหารที่หนองบัวลำภูซิพื้นที่ทหารบนภูเขาก่อนเข้าตัวจังหวัด แจ่มมาก ถ้าติดต่อได้รับรองปลอดภัย

สุขใดเสมอด้วยจิตสงบไม่มี
EV2MK4
Hero Member

คะแนน 596

ผมรักชมรมฯ...ครับ!

« ตอบ #522 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2012, 07:24:38 AM »

เยี่ยมเลยครับคุณตุ้ย  เยี่ยม เยี่ยมขอให้สนุกกับการแข่งขันแบบไม่จริงจังครั้งนี้ครับ หลงรัก หลงรัก

อาจารย์ทศ เป็นแม่งานให้หน่อยครับ จัดขอนแก่นก็ได้ ผมไปได้ทุกวันครับ

ท่านเลขาฯ ศักดา ไม่ลองจัดทางอีสานดูบ้างเหรอครับ  ลองซาวเสียงดูหน่อย  สมาชิกทางฝั่งอีสานก็มีเยอะนะครับ

จัดเลยครับ

เดี๋ยวลองจัดตารางเวลาดูก่อนครับว่าจะลงตัววันไหน  ไหว้ ไหว้
คงไม่นานเกินรอหรอกนะน้องจุก  หลงรัก หลงรัก

...ผมขอสนับสนุน ครับ  เยี่ยม ไหว้
และขอ+1 ให้กับเสี่ย ศักดา เลขาฯภาคอีสานกับ อาจารย์ ทศ  เพื่อให้กำลังใจ ขอรับ  หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 17, 2012, 05:47:35 PM โดย EV2MK4 » บันทึกการเข้า

TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #523 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2012, 07:51:20 AM »

ขอบคุณครับพี่วิโรจน์ ไหว้
TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #524 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2012, 07:55:39 AM »

อาจารย์ทศติดต่อค่ายทหารที่หนองบัวลำภูซิพื้นที่ทหารบนภูเขาก่อนเข้าตัวจังหวัด แจ่มมาก ถ้าติดต่อได้รับรองปลอดภัย

ขอบคุณท่านเลขาฯ ที่ช่วยชี้เป้าครับ
หน้า: 1 ... 32 33 34 [35] 36 37 38 ... 158
  พิมพ์