ชุดทหาร

<< < (11/12) > >>

D.A.- รักในหลวง:
ใส่แล้วผมมักจะเจอปัญหาว่า....หากุญแจรถ...เศษสตางค์...แบตฯโทรศัพท์...ฯลฯ ไม่ค่อยเจอ...ต้องตบกระเป๋าหน้า กระเป๋าข้าง...กระเป๋าหลัง วุ่นวายทูกกกที...แต่ก็ชอบครับ...มีกะเค้าเหมือนกัน

NAPALM:
อ้างจาก: สุพินท์ ที่ กุมภาพันธ์ 03, 2007, 10:24:14 AM

แต่ทหารตัวจริงอย่างผม ชอบ Bossini แฮะ ใส่สบายดี ผ้าโทรมแล้วก็ยังไม่น่าเกลียด ราคาไม่แพง
ผ่านฮ่องกงทีไร ซื้อไม่ต่ำกว่าครึ่งโหล (ศุลกากรอ่านเจอ แล้วทำลืม ๆ ด้วยนะ)

" Bossini "   มันเป็นเครื่องหมายการค้าของชุดทหารหรือครับท่าน....

แล้วเสื้อ, กางเกง  เครื่องหมายการค้า   " 5.11 "  นี่เค้าทำออกมาเพื่อลูกค้ากลุ่มไหน

ผมมีของหามาจากจตุจักร   ดูไม่เป็นครับว่าของในของนอก   ของแท้ของปลอม   เขาดูกันยังไงครับ

MK 4:
อ้างจาก: D.A. ที่ กุมภาพันธ์ 04, 2007, 03:02:21 PM

ใส่แล้วผมมักจะเจอปัญหาว่า....หากุญแจรถ...เศษสตางค์...แบตฯโทรศัพท์...ฯลฯ ไม่ค่อยเจอ...ต้องตบกระเป๋าหน้า กระเป๋าข้าง...กระเป๋าหลัง วุ่นวายทูกกกที...แต่ก็ชอบครับ...มีกะเค้าเหมือนกัน

;D;Dอาการอย่านี้เป็นเหมือนผมเลยครับหาอะไรต้องหาทุกกระเป๋า ;D ;D..แล้วเวลาซักจะต้องลืมอะไรเหลืออยู่ในกระเป๋าทุกที ;D ;D

rerng:
อ้างจาก: MK 4 ที่ กุมภาพันธ์ 04, 2007, 08:24:13 PM

อ้างจาก: D.A. ที่ กุมภาพันธ์ 04, 2007, 03:02:21 PM

;D;Dอาการอย่านี้เป็นเหมือนผมเลยครับหาอะไรต้องหาทุกกระเป๋า ;D ;D..แล้วเวลาซักจะต้องลืมอะไรเหลืออยู่ในกระเป๋าทุกที ;D ;D

:OOโห...อันตรายจริงๆ :D

werasak:
5.11 แทคติคอล พวก Black water ชอบใส่กันครับ ผมยังอยากได้เลยดูในเวป เห็นราคาเอาเงินบาทคูณแล้วเสื้อราคาหลายพันบาท กางเกงก็เหมือนกันครับ เห็นราคาแล้ว :OO มีแบบของเลียนแบบไหมครับ :D~

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว