๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 03, 2024, 03:35:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 23
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปืนเทพกับร้านในตำนาน+เอารูปมาฝากครับ+ใครมีประสบการณ์ถูกหลอกถูกโกงจากร้านปืน  (อ่าน 113469 ครั้ง)
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« เมื่อ: ตุลาคม 26, 2008, 10:59:18 AM »

เมื่อวานมีโอกาศได้ไปเดินหลังวังกับพี่สมาชิกท่านหนึ่งเห็นร้านดังแล้วก็เลยแวะเข้าไปกินกาแฟ
มีโอกาศได้เจอกับปืนเทพก็เลยเอารูปมาฝากกันครับ.. ยิ้มีเลศนัย

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 30, 2008, 12:11:50 PM โดย w-w » บันทึกการเข้า

The best way to predict the future is to invent it.
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2008, 11:00:49 AM »

เดี๋ยวจะมาชี้แจงแต่ละกระบอกครับ... ยิ้มีเลศนัย

The best way to predict the future is to invent it.
Pet-ake
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2008, 11:02:38 AM »

รีบรีบเลยครับอยากฟัง
@สิบฤทัย@
###คาสโนว่า ฆ่าไม่ตาย###
Sr. Member

คะแนน 30

นักบุญคนบาป (ซุ้มเสือโหย)#วิมานดิน#

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2008, 11:07:05 AM »

อยากฟังเหมือนกันครับ โดยเฉพาะบราวนิ่ง ขอแบบป่นๆนะครับ  ไหว้

รับซื้อ,ขายที่ดินเขตปริมณฑลและภาคกลาง-ต่างจังหวัดรับซื้อ,ขายเฉพาะเขตเมืองและแหล่งท่องเที่ยว:รับถมที่ในเขตภาคกลาง:รับซื้อ,ขายรถยนต์  สนใจเชิญ PMครับ(ปรีชา)
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2008, 11:16:57 AM »

ดูๆแล้ว .............ยำปืนเดิมๆซะเละเลย

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2008, 11:21:04 AM »

ดูๆแล้ว .............ยำปืนเดิมๆซะเละเลย
Glock ลำกล้องพิเศษครับ
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2008, 11:23:26 AM »

เอาตัวนี้ประเดิมก่อนเลยครับ.. ยิ้มีเลศนัย

ตัวเป็น ฉีแชด เอ๊ยไม่ใช่ เป็น CZ 75 คอมแพ็คที่เราๆท่านๆคุ้นหูคุ้นตากันนะครับ
ราคาไม่แพงครับ 75900 บาท เรายังไม่หลงกลครับมันต้องมีอะไรแน่ๆราคานี้
ปรากฎว่า "ให้แม็ค 1 ตัวครับ ของแถมไม่มี ไม่ใช่ QC เมกา เกรดสวัสดิการ อาทิตย์ที่แล้วลำกล้องแตกไป 18 กระบอก"
ว่าแล้วก็เอารูปปืนแตกพร้อมกับลำกล้องที่แตก(ของจริงแต่เป็นอันเดิม)มาให้ดู
"ถ้าซื้อตัวนี้ไปผมไม่รับประกันนะ ซื้อแล้วช่วยเซ็นชื่อยินยอมให้ด้วยในกรณีที่ปืนแตกทางร้านไม่รับผิดชอบใดๆทั้งสิ้น"
พอขอดู QC เมกา พี่แกบอกยังไม่มีของต้องรออีกประมาณ 3 วันเพราะที่ร้านเป็นร้านส่งของหมดแล้วพร้อมกับแนะนำว่าถ้าจะเอาให้วางเงินมัดจำไว้ก่อนก็เลยขอดูปืนตัวอื่นต่อไป
 ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2008, 11:24:12 AM »

คริ คริ  น้องซิล...กดเข้าไปแสนแปดเชียวนะพี่งูฯ คริ คริ
เป็นปลื้ม.............
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2008, 11:27:46 AM »

คริ คริ  น้องซิล...กดเข้าไปแสนแปดเชียวนะพี่งูฯ คริ คริ

เยาะเย้ย ตกใจ เยาะเย้ย ตกใจ เยาะเย้ย
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2008, 11:29:14 AM »

เยาะเย้ย ตกใจ เยาะเย้ย ตกใจ เยาะเย้ย

แถมบอกอีกว่า...ถ้าไม่ใช่  ไกทอง...ยิง +P+ ม่ายยยย...ด๊ายยยย  ฮับ

คริ คริ  ถือปืนเรือนเกือบสองแสน...เท่ห์มิหยอก....คริ คริ
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2008, 11:31:05 AM »

แถมบอกอีกว่า...ถ้าไม่ใช่  ไกทอง...ยิง +P+ ม่ายยยย...ด๊ายยยย  ฮับ

คริ คริ  ถือปืนเรือนเกือบสองแสน...เท่ห์มิหยอก....คริ คริ
มันก็ยังหากินของมันได้เน๊าะ 
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2008, 11:38:03 AM »

มาดูที่ G 19 ราคาเบาๆสบายๆกันก่อนครับ

ตัวนี้สั่งลำกล้องมาจากดาวอังคารแต่สไลค์ของออสเตรียเหล็กอย่างดีโครงปืนเป็นโพลิเมอร์พิเศษ
เหนียวทนทานสุดๆถ้าเป็น G19 ธรรมดา (ในรูปตัวข้างล่างที่เห็นแต่สไลค์)มักจะมีปัญหาในเรื่องลำกล้อง บวม
สไลค์แตก โครงปืน ฉีก พร้อมกับเอารูปตัวอย่างมาให้ดูเหมือนกันครับถ้าซื้อตัวธรรมดาเซ็นชื่อยินยอมกรณีปืนพังไว้ด้วยนะครับ
แต่ถ้าเป็นตัวนี้(ลำกล้องขาว)รับประกันเลยครับราคาไม่แพงครับประมาณ 129000 บาท ตกใจ ตกใจ

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2008, 11:41:00 AM »

ขายได้ครับพี่....บ้างท่านต้องการแต่ปืน  มิต้องการข้อมูล ครับ
บางท่าน ต้องการแต่..อะไรก็ได้ ที่แตกต่างไปจากท่านอื่น....

สื่อ....มีอิทธิพลสูงทีเดียว  สำหรับการตัดสินใจ ครับ
นอกไปจาก...หน้าตาของร้าน และการหว่านล้อม

เจ้าของปืน...ในภาพนี้  เป็นถึงข้าราชการระดับ 9  ในท้องถิ่นของผมเชียวนะครับ
ผู้ที่ออกตังค์ให้....เป็นถึงเจ้าพนักงานท่านหนึ่ง...ที่กำกับระดับจังหวัด ครับ คริ คริ

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2008, 11:47:46 AM »

ขายได้ครับพี่....บ้างท่านต้องการแต่ปืน  มิต้องการข้อมูล ครับ
บางท่าน ต้องการแต่..อะไรก็ได้ ที่แตกต่างไปจากท่านอื่น....

สื่อ....มีอิทธิพลสูงทีเดียว  สำหรับการตัดสินใจ ครับ
นอกไปจาก...หน้าตาของร้าน และการหว่านล้อม

เจ้าของปืน...ในภาพนี้  เป็นถึงข้าราชการระดับ 9  ในท้องถิ่นของผมเชียวนะครับ
ผู้ที่ออกตังค์ให้....เป็นถึงเจ้าพนักงานท่านหนึ่ง...ที่กำกับระดับจังหวัด ครับ คริ คริ

อย่างที่ท่านนึงเคยบอกผมว่า  บางครั้งมีเงินอย่างเดียวก็ซื้อไม่ได้
Love EG
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2008, 11:50:53 AM »

Glock 129,000 เหล็กกล้าจากดาวอังคาร   โดนชก โดนชก โดนชก  ถ้ามาจากดาวอังคารจริง น่าจะตั้งแพงกว่านี้นะ  เพราะ ต้องบวกค่านั่งกระสวยอวกาศไปเอามา  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
หน้า: [1] 2 3 4 ... 23
  พิมพ์