๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 01:56:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรียน วมต.ปิ๊ก รูปหล่อ  (อ่าน 3791 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #60 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2013, 10:40:38 AM »

ต้องอั๊พเกรด เว็ปบอร์ด SMF เป็นเวอร์ชั่นใหม่ๆ จะช่วยได้เยอะครับ

Smiley ที่จริงแล้วเพื่อนๆ สามารถช่วยกันได้ครับ...

โดยเวลาตั้งชื่อกระทู้ให้เป็นภาษาไทย อย่าให้มีภาษาอังกฤษปน
ส่วนที่บอทตั้งหัวข้อเองก็ให้ RO เป็นผู้ลบทิ้ง กระทู้เก่า จขกท. ก็ไปเปลี่ยนเป็นภาษาไทย

ปล. กระทู้ที่บอทตั้ง (ชื่อเป็นภาษาอังกฤษั้งหมด) เพื่อนสมาชิกอย่าคลิ๊กเข้าไปอ่าน จะช่วยลดการโจมตีได้ระดับหนึ่งครับ

ให้ตายสิ บอทบางตัวมีคะแนน+ให้ด้วยนะ
อย่าให้รู้ว่าเป็นใครไป+บอทเชียว... จะไปสัมภาษณ์ลงท่อคุณสักหน่อย...เอาให้ฮากระจาย...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #61 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2013, 10:42:18 AM »

ไหว้ขอบคุณทุกท่านที่หลวมตัว พลอยเห็นดีเห็นงามไปด้วย +๑ ทุกท่านครับ
ถ้าทิดเสนอคนอื่นผมว่ามันคงวิ่งมากกว่านี้ ขำก๊าก

แวะมาหลวมตัวสนับสนุนอีกคนค่ะ  คิก คิก เยี่ยม

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #62 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2013, 10:57:54 AM »

มาสนับสนุนพี่จอยครับ  ไหว้

เลือกตั้งยังไม่ทันเสร็จ ผู้สมัครของเราทำงานแล้วนะครับ

เห็นแว๊บๆว่าไปให้นิ้วกลางบอทเย๊วๆๆ ที่กระทู้งู ฟิตจริงๆครับ  คิก คิก
ทำก่อนมีกระทู้นี้อีกครับ คิก คิก

a lone wolf
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 290

« ตอบ #63 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2013, 11:32:41 AM »

ถ้าไม่เชื่อยาย  ลองดูตัวอย่าง  พี่วาสนา เพิ่มลาภ อดีตนายตำรวจใหญ่ ดูจิ ฮา

แกโดนข้อหาจัดให้มีการเลือกตั้ง  "ผิดระเบียบ"  อ่ะ ฮา
5555 แกเอาตู้ เอาช่องที่เข้าไป กาคะแนน ไว้ด้านใน ฮา
แล้วคนที่ไป ลงคะแนน เลือกตั้ง  หันหลังออกไปด้านนอก ฮา คิก คิก

ปปช. แจ้งความดำเนินคดี  แกพร้อมกกต. คนอื่นอีกสี่ห้าคน ฮา

555 ข้อหาที่แกโดน  ปปช. เขากล่าวโทษ ว่า  ฮา

" หัน ตูด ให้ แดด"  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ยายบ๊าบก็คือยายบ๊าบ บิดเบือนอีกแล้ว... โกหกไปเรื่อย ใช้มุขหลอกควายเพราะพูดความจริงแค่บางส่วน...

สาเหตุที่ศาลพิพากษาให้ พล.ต.อ.วาสนาฯ นายปริญญาฯ และนายวีระชัยฯ ให้ติดคุกเพราะเรื่องใหญ่กว่านั้นคือเรื่องปล่อยให้ผู้สมัครรับเลือกตั้งของพรรคการเมืองพรรคหนึ่งในขณะนั้นกลับมาเวียนเทียนสมัครใหม่ ซึ่งเป็นเรื่องไม่ยุติธรรมในการจัดการเลือกตั้ง ตาม ม.24 และ 42 ของ พระราชบัญญัติ ประกอบรัฐธรรมนูญว่าด้วยคณะกรรมการการเลือกตั้ง พ.ศ. 2541...

รายละเอียดคำพิพาษาตัวเต็มๆ อยู่ที่นี่... http://www.jengsud.com/webboard-1567 และนี่ http://www.sahanetilaw.com/index.php?lay=show&ac=article&Id=329306&Ntype=1 ...

เรื่องที่ติดคุกคือเรื่องผู้สมัครรายเดิมเวียนเทียนกลับมาสมัครได้ใหม่... ทั้งที่กฎหมายห้ามแล้ว, เรื่องนึ้ถึงขั้น ผอ.เลือกตั้ง จ.สงขลา ต้องลาออกจากตำแหน่งเพราะกลัวติดร่างแหไปด้วย...

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  นายสมชาย(ฮา)  อ่ะ ฮา

"กิ๊ดมาก"  น่าาาาาาาาาาาาาา ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

วันนี้  "ซื้อ"  อะไรบ้างอ่ะ  ฮา

โธ่เอ๋ย  ยายบ๊าบมีความสามารถตอบได้แค่นี้
หมดราคาเลยครับ  คิก คิก

It's not the years in your life but the life in your years, that counts
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #64 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2013, 03:25:05 PM »

โธ่เอ๋ย  ยายบ๊าบมีความสามารถตอบได้แค่นี้

หมดราคาเลยครับ  คิก คิก

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  พี่ โล้น วูบ ฮา

อ๋อ    "ไอ้ แหลม"  ควันดำ เหรอ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์