๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 09:39:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรียน วมต.ปิ๊ก รูปหล่อ  (อ่าน 3790 ครั้ง)
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 06:42:00 PM »

Cheesy Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่" ยายจ๋า

ครั้งนี้ยายผิดจริงๆ นู๋เห็นใจยายม๊าก..มาก
คนอายุมากความจำเริ่มเลอะเลือนจำสับสน

ได้พี่สมชายช่วยเตือนความจำให้ สติ สตางค์จะได้กลับมา
ว่าแต่เช้านี้ล่อไปกี่แป๊กแล้วล่ะ

กินข้าวกินปลาบ้าง เผื่อมีคนมากระทืบช้ำจะได้มีแรงลุกขึ้นไหว
เดี๋ยวไม่มีแรงไปหลังกระทรวง เอ๊ย...สนามหลวง นะยายจ๋า คิก คิก 

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  พี่วัฒน์ อ่ะ ฮา

คำว่า "แก่"  พูดเบาๆ  ก็เจ็บ อ่ะ ฮา

นายสมชาย(ฮา)  แก  "โหงว จับ"  แล้ว  อีกหน่อยก็เหมือนยาย อ่ะ ฮา คิก คิก
แก่แล้ว  แก่เลย  ไม่เคยแก่  แบบนี้มาก่อน ฮา   ยิ้มีเลศนัย

แต่พี่  524    "คนเดือนตุลา"  สุดที่รัก ของยาย  แกนำไปก่อน แย้ว ฮา บู่

ที่ทางพี่วัฒน์ เนี่ยะ ฮา
555 ใกล้จะ  "แก่"  เหมือนกัน อ่ะ ฮา
ถ้าพรุ่งนี้  ไม่แก่   ปะรืน ก็น่าจะแก่ อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Hero Member

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 06:47:36 PM »

ฟังเพลง  กันหน่อย อ่ะ ฮา

"Led Zeppelin"  Stairway to Heaven

http://www.youtube.com/watch?v=w9TGj2jrJk8&list=RD025-NlR54PqLw

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Hero Member

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 07:02:09 PM »

เอาอีกเพลง อ่ะ  ฮา

"Dust in the wind"  Kansas

http://www.youtube.com/watch?v=tH2w6Oxx0kQ

หัว...ฆรวย

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #48 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 07:10:59 PM »

เข้ามายกมือเห็นด้วยกับการตั้งลุงจอยเป็น "นักรบ... เอ้ย... นักลบ" ประจำบอร์ดครับ... และขอใช้สิทธิ์เสนออาวัฒน์เป็นนักลบอีกท่านครับ... ไหว้

...ปล.ห้า "นักลบ" ลบกระทู้น้าซับนะครับ... Grin Grin Grin ไหว้

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 09:40:33 PM »

เข้ามายกมือเห็นด้วยกับการตั้งลุงจอยเป็น "นักรบ... เอ้ย... นักลบ" ประจำบอร์ดครับ... และขอใช้สิทธิ์เสนออาวัฒน์เป็นนักลบอีกท่านครับ... ไหว้

...ปล.ห้า "นักลบ" ลบกระทู้น้าซับนะครับ... Grin Grin Grin ไหว้

รบคงไม่เป็น ถ้าลบบอทพอได้ คิก คิก

น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #50 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 09:19:37 AM »

มีเพิ่มก็ดีครับ  ผมลบเพลินจนไปลบกระทู้อื่นก็มี  มาขายกระเป๋า ขายยามิพึงประสงค์ต่างๆ  ไม่รู้มันมายังไง

โป้งเฮียเล็กแล้วล่ะผม...ลบเพลินไปลบกระทู้ผมเข้า งอน

มาเชียร์พี่จอยอีกคนครับ....หรือพี่สุวัฒน์(ทิดเป้า)อีกคนก็ได้ครับ Grin

ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #51 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 09:30:33 PM »

ไหว้ขอบคุณทุกท่านที่หลวมตัว พลอยเห็นดีเห็นงามไปด้วย +๑ ทุกท่านครับ

จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #52 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 09:40:03 PM »

ไหว้ขอบคุณทุกท่านที่หลวมตัว พลอยเห็นดีเห็นงามไปด้วย +๑ ทุกท่านครับ
ถ้าทิดเสนอคนอื่นผมว่ามันคงวิ่งมากกว่านี้ ขำก๊าก

ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #53 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 09:43:48 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #54 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 09:47:13 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ลุงแป๋งโทรมาคร่ำครสญหาว่าทิดไม่รับโทรฯ ลืมความหลังครั้งก่อนๆ ขำก๊าก

เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #55 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 09:56:12 PM »

พี่จอยได้้ แต่พี่เป้าขี้เมา กลัวลบของคนอื่นไปด้วย เห็นชื่อออกภาษาปะกิต sub sub
แกลบโครมเข้าให้ ยุ่งเลย....

ยุ่งแน่ๆครับ  น้ำลายหก

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #56 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 09:57:53 PM »

นั่นน่ะสิครับ...โดนไม่ใช่น้อยเลยล่ะ

konklong
รักทุกคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 277

จงทำดี มีศีลธรรม ถือความสัตย์

« ตอบ #57 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 10:55:15 PM »

Cheesy Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่" ยายจ๋า

ครั้งนี้ยายผิดจริงๆ นู๋เห็นใจยายม๊าก..มาก คนอายุมากความจำเริ่มเลอะเลือนจำสับสน ได้พี่สมชายช่วยเตือนความจำให้ สติ สตางค์จะได้กลับมา ว่าแต่เช้านี้ล่อไปกี่แป๊กแล้วล่ะ กินข้าวกินปลาบ้าง เผื่อมีคนมากระทืบช้ำจะได้มีแรงลุกขึ้นไหว เดี๋ยวไม่มีแรงไปหลังกระทรวง เอ๊ย...สนามหลวง นะยายจ๋า คิก คิก 
ถูกใจคนหนุ่มอย่างผมจริงจิ๊ง  Grin Grin

ชนใดไม่มีดนตรีการ  ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #58 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2013, 12:01:48 AM »

Cheesy Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่" ยายจ๋า

ครั้งนี้ยายผิดจริงๆ นู๋เห็นใจยายม๊าก..มาก
คนอายุมากความจำเริ่มเลอะเลือนจำสับสน

ได้พี่สมชายช่วยเตือนความจำให้ สติ สตางค์จะได้กลับมา
ว่าแต่เช้านี้ล่อไปกี่แป๊กแล้วล่ะ

กินข้าวกินปลาบ้าง เผื่อมีคนมากระทืบช้ำจะได้มีแรงลุกขึ้นไหว
เดี๋ยวไม่มีแรงไปหลังกระทรวง เอ๊ย...สนามหลวง นะยายจ๋า คิก คิก  

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  พี่วัฒน์ อ่ะ ฮา

คำว่า "แก่"  พูดเบาๆ  ก็เจ็บ อ่ะ ฮา

นายสมชาย(ฮา)  แก  "โหงว จับ"  แล้ว  อีกหน่อยก็เหมือนยาย อ่ะ ฮา คิก คิก
แก่แล้ว  แก่เลย  ไม่เคยแก่  แบบนี้มาก่อน ฮา   ยิ้มีเลศนัย

แต่พี่  524    "คนเดือนตุลา"  สุดที่รัก ของยาย  แกนำไปก่อน แย้ว ฮา บู่

ที่ทางพี่วัฒน์ เนี่ยะ ฮา
555 ใกล้จะ  "แก่"  เหมือนกัน อ่ะ ฮา
ถ้าพรุ่งนี้  ไม่แก่   ปะรืน ก็น่าจะแก่ อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

Cheesy Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่" ยายจ๋า...

ความแก่มันเป็นแค่เพียงตัวเลข เรื่องแก่นี่มันมีหลายประเภทนะยายจ๋า บางพวกก้อแก่แดดแก่ลม, บางพวกก้อแก่กระโหลกกะลา
ยายจ๋า...ยายอย่าไปพะวงกับมันเลย ขนาดยายยังไม่แก่หรอก ไม่เช่นนั้นจะไปหนามหลวงได้ไง...จิงปะ
นู๋เอาเพลงมาฝากยายเหมือนกัน รับรองว่ายายดูแล้วจะได้ลืมความแก่ไปได้เลย

จัดปาย...
http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=ENf68ZtG5Ag#!

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #59 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2013, 10:37:41 AM »

มาสนับสนุนพี่จอยครับ  ไหว้

เลือกตั้งยังไม่ทันเสร็จ ผู้สมัครของเราทำงานแล้วนะครับ

เห็นแว๊บๆว่าไปให้นิ้วกลางบอทเย๊วๆๆ ที่กระทู้งู ฟิตจริงๆครับ  คิก คิก

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์