๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 11:29:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใบไม้เปลี่ยนสีที่ Melbourne  (อ่าน 4176 ครั้ง)
RouRou_Mel - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 135

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2010, 09:53:01 PM »

...ภาพสวยครับ แต่เล็กไปนิดนึงนะครับ ดูไม่สะใจ  คิก คิก
ขอบคุณครับพี่แก้ว ผมใช้ Link มาจาก Facebook ครับ
ถ้าจะทำให้ใหญ่กว่านี่ต้องทำอย่างไรครับพี่
...ภาพใน Facebook มันเล็กน่ะครับ ถ้าใช้บริการที่อื่นเช่น Photobucket จะฝากภาพได้ขนาดใหญ่ขึ้นครับ  Cheesy
ครับพี่ ผมใช้ Facebook เพราะ Upload จาก Iphoto ได้โดยตรงเลย
จะลอง Flick ดูครับ เผื่อจะใหญ่ขึ้น

rouroumel.multiply.com
RouRou_Mel - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 135

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2010, 09:54:48 PM »

อยากเห็นThree Sisters Rockครับ ไปเที่ยวเมื่อไหร่ อย่าลืมถ่ายภาพมาแบ่งให้ผมดูด้วยนะครับ

Three Sisters Rock อยู่ Sydney ครับ ผมเองมีโครงการไปเที่ยวครับ
ส่วนน้อง "บาร์ท"​ น่าจะไปบ่อยครับ 

rouroumel.multiply.com
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2010, 12:01:28 AM »

สวยงามมากครับ... เยี่ยม

+1 ครับ... Cheesy
ปูนิ่ม
Sr. Member

คะแนน 1265

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2010, 01:56:59 PM »

ภาพสวยสบายตาจังค่ะ +1ให้ค่ะ  Wink

JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2010, 05:49:07 PM »

สวยจังเลยครับ

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย
    เป็นประชารัฐ ไผทของไทยทุกส่วน
    อยู่ดำรงคงไว้ได้ทั้งมวล
    ด้วยไทยล้วนหมาย รักสามัคคี

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด
    เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
    สละเลือดทุกหยาดเป็นชาติพลี
    เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์