lim4,
ªÒÇ ÍÇ».
Hero Member
¤Ðá¹¹ 50
ÍÍ¿äŹì
à¾È:
¡ÃзÙé: 5095
|
|
« àÁ×èÍ: ÊÔ§ËÒ¤Á 29, 2020, 12:07:33 AM » |
|
¢ÍàªÔ¹Ñ¡¡ÕÌÒÂÔ§»×¹Ã³ÂØ·¸·Ø¡·èÒ¹ à¢èÒÃèÇÁ¡ÒÃá¢è§¢Ñ¹ áÁ·«ì¡ÒáØÈÅ ÃÒ¡Òà SLOTHKID CHARITY IPSC HANDGUN 2020 (Level II) ã¹ÇѹÍÒ·ÔµÂì ·Õè 20 ¡Ñ¹ÂÒ¹ 2563
³.ʹÒÁ¡ÕÌÒÂÔ§»×¹Ã³ÂØ·¸áË觻ÃÐà·Èä·Â ÈÙ¹Âì½Ö¡¡ÕÌÒáË觪ҵÔÀÒ¤µÐÇѹÍÍ¡ ¨.ªÅºØÃÕ
(¨Ñ´â´Â ÊÁÒ¤Á¡ÕÌÒÂÔ§»×¹Ã³ÂØ·¸áË觻ÃÐà·Èä·Â) ÃÒÂä´é·Ñé§ËÁ´ËÅѧËÑ¡¤èÒãªé¨èÒÂÁͺãËé¡Í§·Ø¹¾Ñ²¹Ò¹Ñ¡¡ÕÌÒÂÔ§»×¹Ã³ÂØ·¸ÃдѺàÂÒǪ¹
Match Director : ¸ÕÃÐÇѲ¹ì ǧÈì¹Ò¤ Range Master : ¼Í§¾Ñ² ¡ÃÕ¾ÃéÍÁ Stat Director : ¸¹¾Ñ²¹ì ¹ÔÂÁ¸ÃÃÁ¡Ô¨
¨Ó¹Ç¹Ê¹ÒÁá¢è§¢Ñ¹ 12 ʹÒÁ ¨Ó¹Ç¹¡ÃÐÊع »ÃÐÁÒ³ 200 ¹Ñ´
¤èÒÊÁѤà 2,500 ºÒ· ŧ·ÐàºÕ¹¡è͹ 12 ¡Ñ¹ÂÒ¹ 2563 *** ŧ·ÐàºÕ¹˹éÒ§Ò¹ 3,000 ºÒ· *** *** ¹Ñ¡¡ÕÌÒàÂÒǪ¹(Junior,Super Junior) ÂÔ§¿ÃÕ ***
â͹¤èÒŧ·ÐàºÕ¹ä´é·Õè ºÑªÕ. ¸¹¾Ñ²¹ì ¹ÔÂÁ¸ÃÃÁ¡Ô¨ ¸¹Ò¤Òà ¡ÃاÈÃÕ àÅ¢ºÑªÕ 778-1-14930-7
Â×¹Âѹ¡ÒÃŧ·ÐàºÕ¹·Õè Line ID : lim4.ipsc ËÃ×Í SMS àºÍÃì 081-602-0123
ÃÒ§ÇÑÅ»ÃÐàÀ· Class
OPEN :GM-3 M-3 A-3 B-3 C-3 D-3 U-3 STANDARD :GM-3 M-3 A-3 B-3 C-3 D-3 U-3 CLASSIC :A-3 B-3 C-3 D-3 U-3 REVOLVER :GM-3 M-3 A-3 B-3 C-3 D-3 U-3 PRODUCTION :GM-3 M-3 A-3 B-3 C-3 D-3 U-3 PRODUCTION OPTIC :A-3 B-3 C-3 D-3 U-3 PCC. :Overall 1 , 2 , 3
ÃÒ§ÇÑÅ»ÃÐàÀ·ºØ¤¤Å SUPER JUNIOR/JUNIOR/SUPER SENIOR/SENIOR/LADY ´ÔÇÔªÑè¹ÅÐ 3 ÃÒ§ÇÑÅ
Open Standard Production Revolver Classic PRODUCTION OPTIC ¶éÇ over all µéͧÁÕ¼ÙéÃèÇÁá¢è§ äÁè¹éÍ¡ÇèÒ 5 ¤¹ ã¹ 1 division
ªÔ§¶éÇÂÃÒ§ÇÑÅà¡ÕµÔÂÈ ¾ÅàÍ¡ÇԹѠÀÑ··Ô¡ØÅ ¹Ò¡ÊÁÒ¤Á¡ÕÌÒÂÔ§»×¹Ã³ÂØ·¸áË觻ÃÐà·Èä·Â
ÃÒ§ÇÑÅÍÒ¨ÁÕ¡ÒûÃѺà»ÅÕè¹µÒÁ¤ÇÒÁàËÁÒÐÊÁ
¨Ó¡Ñ´¹Ñ¡¡ÕÌÒ·Õè 200 ¤¹ ¹Ð¤ÃѺ
***µÃǨ»×¹ 19 ¡Ñ¹ÂÒ¹ 2563 ·ÕèʹÒÁÂÔ§»×¹ àÇÅÒ 14.00-17.00¹.
|
|
« á¡é䢤ÃÑé§ÊØ´·éÒÂ: ¡Ñ¹ÂÒ¹ 17, 2020, 05:40:33 PM â´Â ¼Í§¾Ñ² »
|
ºÑ¹·Ö¡¡ÒÃà¢éÒ
|
|
|
|
lim4,
ªÒÇ ÍÇ».
Hero Member
¤Ðá¹¹ 50
ÍÍ¿äŹì
à¾È:
¡ÃзÙé: 5095
|
|
« µÍº #1 àÁ×èÍ: ÊÔ§ËÒ¤Á 29, 2020, 12:12:55 AM » |
|
Match Schedule
àÊÒÃì 19 ¡Ñ¹ÂÒ¹ 2563
9.00-16.00 Prematch 14.00-17.00 Registration & Equipment Check 14.00-16.00¹. Workshop à·¤¹Ô¤¡ÒÃÂÔ§áÁè¹ÂÓÃÐÂÐä¡Å áÅСÒÃÊÃéÒ§¤ÇÒÁÁÑè¹ã¨ã¹¡ÒÃÂÔ§ â´Â Ã.·.¸ÃÃÁÇØ²Ô ¸ÃÃÁÐäËÇ ¹Ñ¡¡ÕÌÒàËÃÕ·ͧ«Õà¡ÁÊì ÂÔ§»×¹ PPC ·Õè»ÃÐà·ÈÊÔ§¤â»Ãì ÊÓËÃѺ¹Ñ¡¡ÕÌÒ Junior áÅÐ ºØ¤¤Å·ÑèÇä»·Õèʹ㨠³ ʹÒÁµé¹ÁÐÁèǧ(äÁèÁÕ¤èÒãªé¨èÒÂ)
ÍÒ·ÔµÂì 20 ¡Ñ¹Â¹Â¹ 2563
8.00-16.30 Main Match 16.30-17.30 ¾Ô¸ÕÁͺÃÒ§ÇÑÅ â´Â ¾ÅàÍ¡ÇԹѠÀÑ··Ô¡ØÅ ¹Ò¡ÊÁÒ¤ÁÏ
SQ1 1.Surapol Sukhsong Production class C ¨èÒÂáÅéÇ 2.Yannawoot Jarearnraweekoon Standard class C ¨èÒÂáÅéÇ 3.Somkuan Wongphet Open class C ¨èÒÂáÅéÇ 4.Sawat Chanpeng Pro. Optics class D ¨èÒÂáÅéÇ 5.Krit Petcon Standard ¨èÒÂáÅéÇ 6.Pit Khuanlamoon Revolver class D ¨èÒÂáÅéÇ 7.Prateep Jaksai Standard class D ¨èÒÂáÅéÇ 8.Suravit Suteerapark Open class 9.Prin chiwchayapak STD D ¨èÒÂáÅéÇ 10.Nawee Open class D ¨èÒÂáÅéÇ 11.Pheerapat Kujaroenchaimanatee PDO ¨èÒÂáÅéÇ 12.somchai nevilai open ¨èÒÂáÅéÇ 13.Chaloemchai. Phongphrai. Open. S ¨èÒÂáÅéÇ 14.Prin chiwchayapak STD D ¨èÒÂáÅéÇ 15.Narin Charastanetkul STD 16.Natthawut Nissaisue PRO ¨èÒÂáÅéÇ 17.passawat std ¨èÒÂáÅéÇ 18.¨ÔÃÇѲ¹ì open s ¨èÒÂáÅéÇ 19.asek pdo s ¨èÒÂáÅéÇ 20.Siriwut Prasit PRO S ¨èÒÂáÅéÇ
SQ2 1. Thanakorn boriauth. Std gm ¨èÒÂáÅéÇ 2.Rattaphume Santayanonta STD D major ¨èÒÂáÅéÇ 3.nipon limprasan pro ¨èÒÂáÅéÇ 4.Teerawit Bhumidist OPEN B ¨èÒÂáÅéÇ 5.PANASUT PATTAMAPRADIT cls u ¨èÒÂáÅéÇ 6.Prawit chainaranon .OPEN C(SS) ¨èÒÂáÅéÇ 7.Warich Panichnok Production ¨èÒÂáÅéÇ 8.Anat Julintron Open Senior ¨èÒÂáÅéÇ 9.Ukarin Chiewnawin std ¨èÒÂáÅéÇ 10. Teerapan Deedom STD D Minor ¨èÒÂáÅéÇ 11. PoLLKRIT PRAVUNNA std u ¨èÒÂáÅéÇ 12.wises wachirasrisirikul cls senior ¨èÒÂáÅéÇ 13. Mana Phermpool STD D ¨èÒÂáÅéÇ 14. Sirichai Choksiriwanna pro /D ¨èÒÂáÅéÇ 15.Krissana Tantecharat open ¨èÒÂáÅéÇ 16. narin charastanetkul std ¨èÒÂáÅéÇ 17.PIPAT PHAKSANTEAR Production U ¨èÒÂáÅéÇ 18. VIBOONKIT NIEWPHPHUNG Pro D ¨èÒÂáÅéÇ
SQ3 1.PHIRUN. LEELASUNTALERT. PDO. A ¨èÒÂáÅéÇ 2.Warit Palee STD ¨èÒÂáÅéÇ 3.Tanyalak panyanantasit Open ¨èÒÂáÅéÇ 4.Yardnapa Ambangkatum STD C Lady ¨èÒÂáÅéÇ 5.Kittikun Phanavongchai Pro ¨èÒÂáÅéÇ 6.Nattaphum kamolwong pro ¨èÒÂáÅéÇ 7.Jirod kamolwong pro ¨èÒÂáÅéÇ 8.Kachen J std ¨èÒÂáÅéÇ 9.Hassanus open ¨èÒÂáÅéÇ 10.Teerawut maka pro J ¿ÃÕ 11.Yanapat Intarachathon pro j Class M J ¿ÃÕ 12.Sririchock Treeratanapun pro class M j ¿ÃÕ 13.Harin praphan Pro class gm junior ¿ÃÕ 14.Pacharin inhom Classic L ¨èÒÂáÅéÇ 15.Natthaphat Jomin std j ¿ÃÕ 16.Wanida Nakchaya STD SJ ¿ÃÕ 17.PATD PIMSEN. PDO. D ¨èÒÂáÅéÇ
SQ4 1.Surachet Pornprasit Std C ¨èÒÂáÅéÇ 2.Thiti Emaruchi Std D ¨èÒÂáÅéÇ 3. Sathit Jungrungsakul-Std A ¨èÒÂáÅéÇ 4. Pongsatorn Ueki - pro ¨èÒÂáÅéÇ 5. Rachata Wunchum - Std. U ¨èÒÂáÅéÇ 6. Wasin Keadnana-Std U super Junior ¿ÃÕ 7.Jeerasak Samerwong std d 8.Nopadon nimnum â»Ã´Ñ¡ªÑè¹ C ¨èÒÂáÅéÇ 9.Surat sudsai Pro. Optics C ¨èÒÂáÅéÇ 10.Phuriphat Pruek-amnuai-Std B 11.padungsak ponviriyasakul. Open S ¨èÒÂáÅéÇ 12.Nopparat Gromsom Pro ¨èÒÂáÅéÇ 13.Taechawat tongkham. Pro Super Junior ¿ÃÕ 14.Nuttawut nuthong Pro ¨èÒÂáÅéÇ 15.pijit sukpraseart Open A ¨èÒÂáÅéÇ 16.Dangdee Hongdalud Open A Junior ¿ÃÕ 17.Pipat Chotiwatthanatrakoon Production
SQ5 1. Chalermpol Chomrit open ¨èÒÂáÅéÇ 2. Yutthasak Akkaworawong pro optic ¨èÒÂáÅéÇ 3. Asdawut Kwanmuang pro optic ¨èÒÂáÅéÇ 4. Chatchai Bundit pro optic ¨èÒÂáÅéÇ 5. Sumran U-prapruit open B senior 6. Veerayos Jarukiatpongsa open junior ¿ÃÕ 7. Rannakron Phathanasap std s ¨èÒÂáÅéÇ 8.Chanyanuch perkyam std lady ¨èÒÂáÅéÇ 9.chanakit open ¨èÒÂáÅéÇ 10.Wiwat Pongsinnun - open senior ¨èÒÂáÅéÇ 11.Thithinun Taechashureeyamanie Open ¨èÒÂáÅéÇ 12.Shashiporn Lomwongpaisarn - pro j ¿ÃÕ 13.Natthanan Vichitnan>>OPEN ¨èÒÂáÅéÇ 14.Piboonsak kittitornkun>>Pro ¨èÒÂáÅéÇ 15.TANUT ITTISUPORNRATPro. sJ ¿ÃÕ 16.Bodin Tiranatvitayakul Open M ¨èÒÂáÅéÇ 17.Surat Srisom Open ¨èÒÂáÅéÇ 18.Chokchai Wijitomrongsak Open ¨èÒÂáÅéÇ 19.Veeravit Jarukiatpongsa open junior ¿ÃÕ 20.WAROT CHAMNANSILP PDO u ¨èÒÂáÅéÇ
SQ6 1.Natee Thongdee/Pro ¨èÒÂáÅéÇ 2.Theerapong Pasor/Pro ¨èÒÂáÅéÇ 3.Nara Thongkamnuathongdee/Pro ¨èÒÂáÅéÇ 4.Noppakrit Srisuriyahiran Classic U ¨èÒÂáÅéÇ 5.Wichai Sangsuwan/Pro/U ¨èÒÂáÅéÇ 6.Nirut Jantawong/STD 7.Tanongsak Vanajak Open A ¨èÒÂáÅéÇ 8.Kittikun Prokasame/ Standard/ U ¨èÒÂáÅéÇ 9.Jatuporn Rattanasatit /Pro/U ¨èÒÂáÅéÇ 10.Boonrit Pholrach STD Senior ¨èÒÂáÅéÇ 11.damrong ahmad>>STD Senior 12.panu tongpang PDO Senior ¨èÒÂáÅéÇ
SQ7 1.Phirawat Cho Super Jonior ¿ÃÕ 2.Chayanon nilpan pro B Junior ¿ÃÕ ÂÔ§¿ÃÕ 3.Teerapat Trongpet Pro Super Junior ¿ÃÕ 4.WISAWA PROMSUWONG STD /MAJOR ¨èÒÂáÅéÇ 5.Somphot ampaiwong pro 6.Qingzheng Yang Pro C (region ä·Â) ¨èÒÂáÅéÇ 7.PAKWIPA THEPSONTHI REV LADY /D ¨èÒÂáÅéÇ 8.Thanus Hojongjaroen Pro/D ¨èÒÂáÅéÇ 9.Chen Chen Classic Majo 10.Puwadol Wongsaya Pro/U ¨èÒÂáÅéÇ 11.Andrea gail calupig classic class B Junior ¿ÃÕ 12.Warich Panichnok Prodution 13.Atisak Hasalem Production 14.chaowalit cherdchoochart open ¨èÒÂáÅéÇ 15.Pasakorn Stityuthakarn PRO C ¨èÒÂáÅéÇ 16.NARISARA YUTTASAEN STD D ¨èÒÂáÅéÇ 17.Terdpong Phosiri STD. ¨èÒÂáÅéÇ
SQ8 1 Kritsada veeranon ¨èÒÂáÅéÇ 2 Suradej Tanpaibul open B ¨èÒÂáÅéÇ 3 Pariphat Chusang pro optic ¨èÒÂáÅéÇ 4 Nawat Setphrueksa std ¨èÒÂáÅéÇ 5.Pattharanda makaew std L 6 Pichaya Bumpenyu std ¨èÒÂáÅéÇ 7 Suraphong Katemorn OPEN ¨èÒÂáÅéÇ 8 Surachet Keantao STD ¨èÒÂáÅéÇ 9 Yutthana weratharanon STD ¨èÒÂáÅéÇ 10 Sutee Tokvan Pro ¨èÒÂáÅéÇ 11 Napha Pongsupha pro ¨èÒÂáÅéÇ 12 Wasutond Nopakijpongpon Pro ¨èÒÂáÅéÇ 13 Chalongchon Chandrangsu STD J. ¿ÃÕ 14 Pavarit Deema Pro J ¿ÃÕ 15 Kocharuk Bunkong OPEN ¨èÒÂáÅéÇ 16.Theeratarn S STD ¨èÒÂáÅéÇ 17.Jirameth Amatavisuit Pdo ¨èÒÂáÅéÇ 18.pisit makaew rev
SQ9 1.ÇѲ¹ì ¨èÒÂáÅéÇ 2.ÇÃÇÔ·Âì ¨èÒÂáÅéÇ 3.¹Ô¡Ã ¨èÒÂáÅéÇ 4.ÊÃ¸Ñ ¨èÒÂáÅéÇ 5.Tosapon Hongsananda pdo s ¨èÒÂáÅéÇ 6.ÈÒÈÇѵ ¨èÒÂáÅéÇ 7.ªÅÔµÃѵ¹ì ¨èÒÂáÅéÇ 8.͹ؾ¨¹ì ¨èÒÂáÅéÇ 9.ÍÀÔªÒµÔ µéͧÇѲ¹Ò pdo ¨èÒÂáÅéÇ 10.Teerachai Chaiphanichapun Pro A ¨èÒÂáÅéÇ 11.Aek Wangmee classic ¨èÒÂáÅéÇ 12.Noppadol Suleelaporn pdo s 13.Anusart Intarateth pro s ¨èÒÂáÅéÇ 14.Tanapon Laksajan STD ¨èÒÂáÅéÇ 15..Tiranit na songkhla Open B SS ¨èÒÂáÅéÇ 16.Arkhom Krinkrai Open C ¨èÒÂáÅéÇ 17.Satjakitchai Songsangjan open ss ¨èÒÂáÅéÇ 18.Ketchai parponsilp Open S ¨èÒÂáÅéÇ
SQ10 1 Kabin susiwa Rev ¨èÒÂáÅéÇ 2 Pornchai paduanjan Open ¨èÒÂáÅéÇ 3 Techit chaywattana std ¨èÒÂáÅéÇ 4 Nonthakorn tuwirat pro ¨èÒÂáÅéÇ 5 Juggri Kuhapramkij STD Senier ¨èÒÂáÅéÇ 6 Nitichai tongpan STD senier ¨èÒÂáÅéÇ 7 Uthai hatsathadol std 8.Worachat jantharayotha Rev. D SS 9.Khobphan Hemmala STD ¨èÒÂáÅéÇ 10.Nararit Rueangpracha STD ma ¨èÒÂáÅéÇ 11.Worachat jantharayotha Rev. D SS 12.Kritapas Gatewitaya STD 13.Siwaporn Promsuwan PCC 14. Tanakom kunlasetthawat STD U ¨èÒÂáÅéÇ 15.Tavesak Singsomboon Rev. A SS ¨èÒÂáÅéÇ 16.APICHART ARUNOTHAI REV SS ¨èÒÂáÅéÇ 17.SUNATE REV S ¨èÒÂáÅéÇ 18.Piyapol Dulyaratana Production /U 19.Kanchit Ostasat Rev.GM S 20.JAYUT Phuwisppawong rev ¨èÒÂáÅéÇ
SQ11 1.Thapanaphong Kiattichaipatthana : Pro ¨èÒÂáÅéÇ 2.somphob saejueng : Cla ¨èÒÂáÅéÇ 3.Charoen saithong std ¨èÒÂáÅéÇ 4.Sakdidej Wiangchai std ¨èÒÂáÅéÇ 5.Somkiat dontongdang cls ¨èÒÂáÅéÇ 6.Chalermchai sittimata std ¨èÒÂáÅéÇ 7.Thanisara piyanantaruk cls ¨èÒÂáÅéÇ 8.Niwat Pan-on Rev ¨èÒÂáÅéÇ 9.Jitsupa Khantanawat rev L ¨èÒÂáÅéÇ 10.SILA WILKE STD - B ¨èÒÂáÅéÇ 11.Pairoj Charuansuk/ Rev ¨èÒÂáÅéÇ 12. Phojchara Kotisin pro j ¿ÃÕ
SQ12 1. Rattanin Peeraphandeacha PRO ¨èÒÂáÅéÇ 2. Nattawat Pakkharasuphamethawee Pro C ¨èÒÂáÅéÇ 3.Atikan saehoung Pro D ¨èÒÂáÅéÇ 4.nanthawat thianchetthakul PCC ¨èÒÂáÅéÇ 5. wara bhanichying production A ¿ÃÕ ¾Ô¸Õ¡Ã 6.paramuttakorn daoruang pro ¨èÒÂáÅéÇ 7.Paradorn Ngamwornwan PCC ¨èÒÂáÅéÇ 8.Anurak Deewajin PCC ¨èÒÂáÅéÇ 9.Ponlawat Sanguanpong std C ¨Ùà¹ÕÂÃì ¿ÃÕ 10.Narong Khowmeesri PCC ¨èÒÂáÅéÇ 11.Apichart sribiala /pcc ¨èÒÂáÅéÇ 12.Apichart sribiala /pcc ¨èÒÂáÅéÇ 13.HO KUEN YEUNG PCC ¨èÒÂáÅéÇ 14. Peerawut thamma production j ¿ÃÕ
|
|
« á¡é䢤ÃÑé§ÊØ´·éÒÂ: ¡Ñ¹ÂÒ¹ 17, 2020, 05:56:10 PM â´Â ¼Í§¾Ñ² »
|
ºÑ¹·Ö¡¡ÒÃà¢éÒ
|
|
|
|
lim4,
ªÒÇ ÍÇ».
Hero Member
¤Ðá¹¹ 50
ÍÍ¿äŹì
à¾È:
¡ÃзÙé: 5095
|
|
« µÍº #2 àÁ×èÍ: ÊÔ§ËÒ¤Á 29, 2020, 12:13:18 AM » |
|
Pre-Match àÊÒÃì 19 ¡Ñ¹ÂÒ¹ 2563 (¨Ó¡Ñ´ 30 ·èÒ¹) àÃÔèÁÂÔ§àÇÅÒ 9.00¹.
1 Slothkid Junior Shooter 2 Slothkid Junior Shooter 3 Slothkid Junior Shooter 4 Slothkid Junior Shooter 5 Slothkid Junior Shooter 6 Slothkid Junior Shooter 7 Chanakij Kulanansiri 8 Audsadawuth Kwangmuang 9 Pathai Israngkul 10 Jirawat Khumkhrong 11 Wara Bhanijying 12 Phongpat Greeprom 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30
|
|
« á¡é䢤ÃÑé§ÊØ´·éÒÂ: ¡Ñ¹ÂÒ¹ 17, 2020, 05:40:58 PM â´Â ¼Í§¾Ñ² »
|
ºÑ¹·Ö¡¡ÒÃà¢éÒ
|
|
|
|
lim4,
ªÒÇ ÍÇ».
Hero Member
¤Ðá¹¹ 50
ÍÍ¿äŹì
à¾È:
¡ÃзÙé: 5095
|
|
« µÍº #3 àÁ×èÍ: ÊÔ§ËÒ¤Á 29, 2020, 12:13:25 AM » |
|
|
|
|
ºÑ¹·Ö¡¡ÒÃà¢éÒ
|
|
|
|
golf
¡ÒÃÅèÁÊÅÒ¢ͧÍÓ¹Ò¨ ¤×Í¡Ò÷Õè ¼Ùé¹ÓàËç¹á¡è»ÃÐ⪹ì¢Í§µ¹
ªÒÇ ÍÇ».
Hero Member
¤Ðá¹¹ 69
ÍÍ¿äŹì
à¾È:
¡ÃзÙé: 2622
"äÁèÁÕ¤ÇÒÁËÒ¹Ðã´ àÅÇÃéÒÂ仡ÇèÒ ¤ÇÒÁâÅÀ"
|
|
« µÍº #4 àÁ×èÍ: ÊÔ§ËÒ¤Á 29, 2020, 10:14:22 AM » |
|
SQ.7 1.Phirawat Cho Super Jonior ÂÔ§¿ÃÕ 2.Chayanon nilpan pro B Junior ÂÔ§¿ÃÕ 3.Teerapat Trongpet Pro Super Junior 4.Lattapon Keawchin /OPEN 5.Nararit Rueangpracha STD Major 6.Khobphan Hemmala STD/D 7.Kasawat phuengpracha std D 8. Thanus Hojongjaroen Pro/D 9.Siwaporn promsuwan STD/U 10.Kritapas Gatewitaya STD/ D 11.Tanakom Kunlasetthawat STD/U 12.Warich Panichnok Prodution 13.Atisak Hasalem Production 14.Andrea gail calupig classic class B Junior ÂÔ§¿ÃÕ 15.Puwadol Wongsaya Pro/U 16.Chen Chen Classic Major
|
|
« á¡é䢤ÃÑé§ÊØ´·éÒÂ: ÊÔ§ËÒ¤Á 29, 2020, 08:00:44 PM â´Â golf »
|
ºÑ¹·Ö¡¡ÒÃà¢éÒ
|
|
|
|
golf
¡ÒÃÅèÁÊÅÒ¢ͧÍÓ¹Ò¨ ¤×Í¡Ò÷Õè ¼Ùé¹ÓàËç¹á¡è»ÃÐ⪹ì¢Í§µ¹
ªÒÇ ÍÇ».
Hero Member
¤Ðá¹¹ 69
ÍÍ¿äŹì
à¾È:
¡ÃзÙé: 2622
"äÁèÁÕ¤ÇÒÁËÒ¹Ðã´ àÅÇÃéÒÂ仡ÇèÒ ¤ÇÒÁâÅÀ"
|
|
« µÍº #5 àÁ×èÍ: ÊÔ§ËÒ¤Á 29, 2020, 10:16:29 AM » |
|
Super Junior ¤èÒÊÁѤáÕèºÒ·¤ÃѺ
|
|
|
ºÑ¹·Ö¡¡ÒÃà¢éÒ
|
|
|
|
Pro Shoot Team
ªÒÇ ÍÇ».
Full Member
¤Ðá¹¹ 0
ÍÍ¿äŹì
¡ÃзÙé: 379
|
|
« µÍº #6 àÁ×èÍ: ÊÔ§ËÒ¤Á 29, 2020, 11:17:19 AM » |
|
Proshoot ¨Í§ sq 1 15 ·Õè¤ÃѺ ŧª×èÍ Çѹ·Õè20 ¡Â ŧäÇé sq 2 ¹Ð¤ÃѺ 1. Thanakorn boriauth. Std gm 2.Rattaphume Santayanonta STD D major 3.nipon limprasan pro 4.Teerawit Bhumidist OPEN B 5.PANASUT PATTAMAPRADIT cls u 6.Prawit chainaranon .OPEN C(SS) 7.Warich Panichnok Production 8.Anat Julintron Open Senior 9.Ukarin Chiewnawin std 10. Teerapan Deedom STD D Minor 11. David Tuck Pro C Senior 12.wises wachirasrisirikul cls senior 13. Mana Phermpool STD D 14. Sirichai Choksiriwanna pro /D 15.Krissana Tantecharat Classic U
|
|
« á¡é䢤ÃÑé§ÊØ´·éÒÂ: ÊÔ§ËÒ¤Á 29, 2020, 05:43:16 PM â´Â Pro Shoot Team »
|
ºÑ¹·Ö¡¡ÒÃà¢éÒ
|
|
|
|
boyd161
ªÒÇ ÍÇ».
Jr. Member
¤Ðá¹¹ 0
ÍÍ¿äŹì
¡ÃзÙé: 24
|
|
« µÍº #7 àÁ×èÍ: ÊÔ§ËÒ¤Á 29, 2020, 06:33:40 PM » |
|
¢Í SQ8 ¤ÃѺ
Wiwat Pongsinnun - Production Optic senior Thithinun Taechashureeyamanie Open Shashiporn Lomwongpaisarn - pro Lady
|
|
« á¡é䢤ÃÑé§ÊØ´·éÒÂ: ÊÔ§ËÒ¤Á 29, 2020, 06:50:37 PM â´Â boyd161 »
|
ºÑ¹·Ö¡¡ÒÃà¢éÒ
|
|
|
|
golf
¡ÒÃÅèÁÊÅÒ¢ͧÍÓ¹Ò¨ ¤×Í¡Ò÷Õè ¼Ùé¹ÓàËç¹á¡è»ÃÐ⪹ì¢Í§µ¹
ªÒÇ ÍÇ».
Hero Member
¤Ðá¹¹ 69
ÍÍ¿äŹì
à¾È:
¡ÃзÙé: 2622
"äÁèÁÕ¤ÇÒÁËÒ¹Ðã´ àÅÇÃéÒÂ仡ÇèÒ ¤ÇÒÁâÅÀ"
|
|
« µÍº #8 àÁ×èÍ: ÊÔ§ËÒ¤Á 29, 2020, 07:56:28 PM » |
|
SQ.8 1.Natee Thongdee/Pro 2.Theerapong Pasor/Pro 3.Nara Thongkamnuathongdee/Pro 4.Noppakrit Srisuriyahiran /Pro 5.Wichai Sangsuwan/Pro/U 6.Nirut Jantawong/STD
|
|
« á¡é䢤ÃÑé§ÊØ´·éÒÂ: ÊÔ§ËÒ¤Á 29, 2020, 08:01:46 PM â´Â golf »
|
ºÑ¹·Ö¡¡ÒÃà¢éÒ
|
|
|
|
lim4,
ªÒÇ ÍÇ».
Hero Member
¤Ðá¹¹ 50
ÍÍ¿äŹì
à¾È:
¡ÃзÙé: 5095
|
|
« µÍº #9 àÁ×èÍ: ÊÔ§ËÒ¤Á 29, 2020, 08:25:21 PM » |
|
SQ.7 1.Phirawat Cho Super Jonior ÂÔ§¿ÃÕ 2.Chayanon nilpan pro B Junior ÂÔ§¿ÃÕ 3.Teerapat Trongpet Pro Super Junior 4.Lattapon Keawchin /OPEN 5.Nararit Rueangpracha STD Major 6.Khobphan Hemmala STD/D 7.Kasawat phuengpracha std D 8. Thanus Hojongjaroen Pro/D 9.Siwaporn promsuwan STD/U 10.Kritapas Gatewitaya STD/ D 11.Tanakom Kunlasetthawat STD/U 12.Warich Panichnok Prodution 13.Atisak Hasalem Production 14.Andrea gail calupig classic class B Junior ÂÔ§¿ÃÕ 15.Puwadol Wongsaya Pro/U 16.Chen Chen Classic Major
|
|
|
ºÑ¹·Ö¡¡ÒÃà¢éÒ
|
|
|
|
lim4,
ªÒÇ ÍÇ».
Hero Member
¤Ðá¹¹ 50
ÍÍ¿äŹì
à¾È:
¡ÃзÙé: 5095
|
|
« µÍº #10 àÁ×èÍ: ÊÔ§ËÒ¤Á 29, 2020, 08:25:32 PM » |
|
Proshoot ¨Í§ sq 1 15 ·Õè¤ÃѺ ŧª×èÍ Çѹ·Õè20 ¡Â ŧäÇé sq 2 ¹Ð¤ÃѺ 1. Thanakorn boriauth. Std gm 2.Rattaphume Santayanonta STD D major 3.nipon limprasan pro 4.Teerawit Bhumidist OPEN B 5.PANASUT PATTAMAPRADIT cls u 6.Prawit chainaranon .OPEN C(SS) 7.Warich Panichnok Production 8.Anat Julintron Open Senior 9.Ukarin Chiewnawin std 10. Teerapan Deedom STD D Minor 11. David Tuck Pro C Senior 12.wises wachirasrisirikul cls senior 13. Mana Phermpool STD D 14. Sirichai Choksiriwanna pro /D 15.Krissana Tantecharat Classic U
ä´é 2 ¹Ð¤ÃѺ
|
|
« á¡é䢤ÃÑé§ÊØ´·éÒÂ: ÊÔ§ËÒ¤Á 29, 2020, 08:33:50 PM â´Â lim4, »
|
ºÑ¹·Ö¡¡ÒÃà¢éÒ
|
|
|
|
lim4,
ªÒÇ ÍÇ».
Hero Member
¤Ðá¹¹ 50
ÍÍ¿äŹì
à¾È:
¡ÃзÙé: 5095
|
|
« µÍº #11 àÁ×èÍ: ÊÔ§ËÒ¤Á 29, 2020, 08:25:58 PM » |
|
SQ.8 1.Natee Thongdee/Pro 2.Theerapong Pasor/Pro 3.Nara Thongkamnuathongdee/Pro 4.Noppakrit Srisuriyahiran /Pro 5.Wichai Sangsuwan/Pro/U 6.Nirut Jantawong/STD
ŧ 6 áÅéǡѹ
|
|
|
ºÑ¹·Ö¡¡ÒÃà¢éÒ
|
|
|
|
golf
¡ÒÃÅèÁÊÅÒ¢ͧÍÓ¹Ò¨ ¤×Í¡Ò÷Õè ¼Ùé¹ÓàËç¹á¡è»ÃÐ⪹ì¢Í§µ¹
ªÒÇ ÍÇ».
Hero Member
¤Ðá¹¹ 69
ÍÍ¿äŹì
à¾È:
¡ÃзÙé: 2622
"äÁèÁÕ¤ÇÒÁËÒ¹Ðã´ àÅÇÃéÒÂ仡ÇèÒ ¤ÇÒÁâÅÀ"
|
|
« µÍº #12 àÁ×èÍ: ÊÔ§ËÒ¤Á 29, 2020, 08:39:46 PM » |
|
SQ.8 1.Natee Thongdee/Pro 2.Theerapong Pasor/Pro 3.Nara Thongkamnuathongdee/Pro 4.Noppakrit Srisuriyahiran /Pro 5.Wichai Sangsuwan/Pro/U 6.Nirut Jantawong/STD
ŧ 6 áÅéǡѹ ¢Íº¤Ø³¤ÃѺ
|
|
|
ºÑ¹·Ö¡¡ÒÃà¢éÒ
|
|
|
|
ROMEO96
Full Member
¤Ðá¹¹ 2
ÍÍ¿äŹì
¡ÃзÙé: 178
|
|
« µÍº #13 àÁ×èÍ: ÊÔ§ËÒ¤Á 30, 2020, 12:30:33 AM » |
|
Natthanan Vichitnan>>OPEN Piboonsak kittitornkun>>Pro SQ 5¤ÃѺ
|
|
|
ºÑ¹·Ö¡¡ÒÃà¢éÒ
|
-------------------------- ä´é¤ÃºáÅéÇ
|
|
|
Pro Shoot Team
ªÒÇ ÍÇ».
Full Member
¤Ðá¹¹ 0
ÍÍ¿äŹì
¡ÃзÙé: 379
|
|
« µÍº #14 àÁ×èÍ: ÊÔ§ËÒ¤Á 30, 2020, 01:30:07 AM » |
|
Bodin Tiranatvitayakul Open M ¢Íŧ SQ5 ¤ÃѺ
|
|
|
ºÑ¹·Ö¡¡ÒÃà¢éÒ
|
|
|
|
|