ผลการแข่งขัน "MARINES SHOOTING CHAMPIONCHIP 2009" 21-22 มี.ค.52 (หน้า 4)
usedguns:
ผลการแข่งขันยิงปืนชิงถ้วยพระราชทาน
สมเด็จพระเจ้าลูกเธอเจ้าฟ้าจุฬาภรณวลัยลักษณ์อัครราชกุมารี
"MARINES SHOOTING CHAMPIONSIHP 2009"
วันที่ 21 - 22 มีนาคม 2552 ณ สนามยิงปืนกรมทหารราบที่ 1
กองพลนาวิกโยธิน หน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน
01 ปืนสั้นชาวบ้าน 25 เมตร รวมปืน (มือมาสเตอร์) คะแนน ชุดรอง
ชนะเลิศ คุณอนันท์ บุญทนาวงศ์ 496 98x10
รองฯอันดับ 1 คุณกมล เสถียรสุนทร 496 98x8
02 ปืนสั้นชาวบ้าน 25 เมตร รวมปืน (มือโปร) คะแนน ชุดรอง
ชนะเลิศ คุณวันลพ เทพวิชา 491
รองฯอันดับ 1 คุณมงคล เอี่ยมศรีเพ็ง 490
รองฯอันดับ 2 คุณนพรัตน์ ใจตรง 487
03 ปืนสั้นชาวบ้าน 25 เมตร รวมปืน (มือทั่วไป) คะแนน ชุดรอง
ชนะเลิศ คุณสรกฤษณ์ วงศ์กฤษฎาพร 491
รองฯอันดับ 1 คุณสมชาย เกษตรภิบาล 486
รองฯอันดับ 2 คุณณัฐพงษ์ กุลปรีดา 478
04 ปืนสั้นชาวบ้าน 15 เมตร รวมปืน (มือโปร) คะแนน ชุดรอง
ชนะเลิศ คุณไตรรงค์ จันทร์โชติญาณ 500 100x6
รองฯอันดับ 1 คุณชยุณพัฒน์ โชคศรีอำนวย 500 100x5
รองฯอันดับ 2 คุณธรรมรัตน์ ถวิล 496 99x8
รองฯอันดับ 3 คุณสมพงษ์ ทองชัยศรี 496 99x1
รองฯอันดับ 4 คุณประทีป อิ่มนาค 495
05 ปืนสั้นชาวบ้าน 15 เมตร รวมปืน (มือทั่วไป) คะแนน ชุดรอง
ชนะเลิศ ร.ต.อ.ณรงค์พล พิมลศิริ 500 100x1,99x17
รองฯอันดับ 1 คุณชยุณพัฒน์ โชคศรีอำนวย 500 100x1,99x12
รองฯอันดับ 2 คุณชัยศร วานิช 497
รองฯอันดับ 3 คุณวรากร ศิริโอวัฒนะ 496
รองฯอันดับ 4 คุณเพชร ชิตนุชตรานนท์ 493
06 ปืนสั้นชาวบ้าน 10 เมตร ออโต (มือทั่วไป) คะแนน ชุดรอง
ชนะเลิศ ร.ต.อ.ณรงค์พล พิมลศิริ 500 100x34
รองฯอันดับ 1 คุณปรีชา เหลืองประเสริฐ 500 100x5
รองฯอันดับ 2 ด.ต.สำราญ หนูแก้ว 500 100x34
รองฯอันดับ 3 คุณทรงฤทธิ์ ป้องเรือ 500 100x2
รองฯอันดับ 4 ด.ช.ณัฐวุฒิ แสงอุทัย 500 99
07 ปืนสั้นชาวบ้าน 10 เมตร รีวอลเวอร์ (มือทั่วไป) คะแนน ชุดรอง
ชนะเลิศ คุณวุฒิพงษ์ แสงอุทัย 500 100x21
รองฯอันดับ 1 คุณจักรกฤษณ์ เอียงเจริญ 500 100x7
รองฯอันดับ 2 คุณประสิทธิ์ ฉายสังข์ 497 99x1,98x3
รองฯอันดับ 3 คุณนพดล พ่วงตรง 497 99x1,98x1
รองฯอันดับ 4 คุณบัวเผื่อน ผลปรึกษา 489
08 ปืนสั้นชาวบ้าน 10 เมตร ออโต (มือใหม่) คะแนน
ชนะเลิศ คุณสุกิจ กองแก้ว 500 100x9
รองฯอันดับ 1 ด.ช.ณัฐวุฒิ แสงอุทัย 500 100x2
รองฯอันดับ 2 คุณชนะรัฐ จันทรัศมี 496 99x11
รองฯอันดับ 3 คุณถาวโรจน์ เต็กใจตรง 496 99x2
รองฯอันดับ 4 ร.ต.ท.ชายวุธ ชายโอฬาร 496 98
09 ปืนสั้นชาวบ้าน 10 เมตร รียวอลเวอร์ (มือใหม่) คะแนน ชุดรอง
ชนะเลิศ คุณศิริโรจน์ พลอยสุทธิ 500
รองฯอันดับ 1 คุณสุกิจ กองแก้ว 496
รองฯอันดับ 2 คุณบัวเผื่อน ผลปรึกษา 493
รองฯอันดับ 3 คุณสุรชาติ สังข์เครือ 491 98x4
รองฯอันดับ 4 ด.ต.สำราญ หนูแก้ว 491 98x2
10 ปืนสั้นชาวบ้าน 10 เมตร รวมปืน (เฉพาะท้องถิ่น) คะแนน ชุดรอง
ชนะเลิศ คุณสุกิจ กองแก้ว 500
รองฯอันดับ 1 คุณกิตติ บำรุงพงษ์ 498
รองฯอันดับ 2 คุณสมโภชน์ ด้วงสำรวย 496
รองฯอันดับ 3 คุณสุรชาติ สังข์เครือ 493
รองฯอันดับ 4 คุณธีรพงษ์ อยู่สุข 491
11 ปืนสั้นชาวบ้าน 10 เมตร รวมปืน (สุภาพสตรี) คะแนน ชุดรอง
ชนะเลิศ คุณมาลี บ้านใหม่ 500 100x28
รองฯอันดับ 1 คุณณัฐรดา อธิคุณาสิน 500 100x4
รองฯอันดับ 2 คุณปรางทิพย์ บ้านใหม่ 492
รองฯอันดับ 3 คุณรัศมี มีวุฒิดี 491
รองฯอันดับ 4 คุณพรทิพย์ เคนเหลื่อม 481
12 ปืนยาวชาวบ้านลูกเลื่อนศูนย์เปิด 25 เมตร 10 นัด 2 นาที คะแนน ชุดรอง
ชนะเลิศ นาวาเอกไพฑูรย์ เพ็ญต่าย 997
รองฯอันดับ 1 พันจ่าเอกสิริรัฐ รักสุทธิ 993 44x
รองฯอันดับ 2 คุณอำพล ปุณณะเวส 993 34x
รองฯอันดับ 3 คุณไชยนันท์ ขาวแปลก 992
รองฯอันดับ 4 คุณเสรี เสมสวัสดิ์ 983
13 ปืนสั้นยิงเร็ว 5 นัด 6 วินาที รวมปืน (ติดกล้อง) คะแนน ชุดรอง
ชนะเลิศ คุณอนันท์ บุญทนาวงศ์ 495
รองฯอันดับ 1 คุณสุเนตร์ จีนเอม 489
รองฯอันดับ 2 คุณบุญเรือน มะลิคำ 488
14 ปืนสั้นยิงเร็ว 5 นัด 8 วินาที รวมปืน (ศูนย์เปิด) คะแนน ชุดรอง
ชนะเลิศ คุณวันลพ เทพวิชา 492
รองฯอันดับ 1 คุณกิตติศักดิ์ ศรีอินทร์สุทธิ์ 486
รองฯอันดับ 2 คุณองอาจ ศรีสุวรรณ 484
15 ปืนสั้นยิงเร็ว 5 นัด 10 วินาที รวมปืน (ศูนย์เปิด) คะแนน ชุดรอง
ชนะเลิศ คุณสรกฤษณ์ วงศ์กฤษฎาพร 495
รองฯอันดับ 1 คุณสุภาพ ดิลกวงศ์ 486
รองฯอันดับ 2 คุณจินตวัต แจ้งศรี 483
16 ปืนสั้นสปีดอีเวนท์ รวมปืน มือโปร เวลา ชุดรอง
ชนะเลิศ ร.ท.รณชัย วงศ์ชะอุ่ม 7.55
รองฯอันดับ 1 คุณชาญณรงค์ นาถวิทยากุล 9.39
รองฯอันดับ 2 คุณพลเทพ รื่นพิทักษ์ 13.96
17 ปืนสั้นสปีดอีเวนท์ รวมปืน มือทั่วไป เวลา ชุดรอง
ชนะเลิศ คุณพลเทพ รื่นพิทักษ์ 8.27
รองฯอันดับ 1 คุณจำเริญ โตโฉม 8.60
รองฯอันดับ 2 คุณบุญเกียรติ เรียนเจริญ 10.18
18 ปืนลูกซองสปีด ปั๊มแอคชั่น (มือโปร) เวลา ชุดรอง
ชนะเลิศ คุณดล เจียรประดิษฐ์ 4.78
รองฯอันดับ 1 คุณมิตรชัย พงศ์เนตรวิไล 5.21
รองฯอันดับ 2 คุณวุฒิพงศ์ ธรรมาวสุ 10.71
19 ปืนลูกซองสปีด ปั๊มแอคชั่น (มือทั่วไป) เวลา ชุดรอง
ชนะเลิศ คุณอำพร ยาลา 7.08
รองฯอันดับ 1 คุณวุฒิพงศ์ ธรรมาวสุ 7.42
รองฯอันดับ 2 คุณกิตติศักดิ์ ศรีอินทร์สุทธิ์ 7.51
รองฯอันดับ 3 คุณจุมพล ยาลา 9.52
รองฯอันดับ 4 คุณเกียรติภูมิ นิลมัย 13.28
20 ปืนลูกซองสปีด ออโตเมติก (มือโปร) เวลา ชุดรอง
ชนะเลิศ คุณพงศ์ภพ มณีนาวา 4.52
รองฯอันดับ 1 คุณธีรเดช ชุ่มเมือง 5.34
รองฯอันดับ 2 คุณสุริยฉัตร สิงหโกวินท์ 5.42
21 ปืนลูกซองสปีด ออโตเมติก (มือทั่วไป) เวลา ชุดรอง
ชนะเลิศ คุณนริศ โอภาศะนันท์ 4.61
รองฯอันดับ 1 คุณประภาส คีรีฤทธิ์ 4.95
รองฯอันดับ 2 คุณพิษณุ เอกวรรณัง 5.10
รองฯอันดับ 3 คุณอำพร ยาลา 5.27
รองฯอันดับ 4 คุณจุมพล ยาลา 5.41
22 ปืนลูกซองสปีด รวมปืน (เลดี้) เวลา ชุดรอง
ชนะเลิศ คุณณัฐรดา อธิคุณาสิน 5.41
รองฯอันดับ 1 คุณธมลวรรณ เลขะวณิช 7.71
รองฯอันดับ 2 คุณอารยา มีทับทิม 9.55
::014::ขอขอบคุณและแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกท่านด้วยครับ ;D
PC.:
ขอบพระคุณสำหรับผลการแข่งขันค่ะอาจารย์
::014::
B-B:
ยินดีด้วยครับ ::002::
boom boom:
ยินดีกับนักกีฬาทุกท่านครับ ::014::
บี้ อิฐบล็อก:
ยินดีด้วยครับบบ
นำร่อง
[0] ดัชนีข้อความ
[#] หน้าถัดไป
[*] หน้าที่แล้ว