๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 10:52:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 33682 33683 33684 [33685] 33686 33687 33688 ... 35790
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25845057 ครั้ง)
black-army
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 827

« ตอบ #505260 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2014, 01:57:56 PM »

หยบนัดสาวๆคนอื่นที่ไม่ใช่เมียมาแลหนัง   แถมมาแลห้างที่เมียทำฮานอยู่ด้วย   หาเรื่องตายแท้ๆเลยตู

จากกุ๊ยข้างถนน    ดิ้นรนรับใช้ชาติ   ไพรีจงพินาศ  มิได้ขลาดเพื่อชาติพลี
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #505261 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2014, 01:59:08 PM »

GUNRUNNER, นายกระจง, black-army, tum610, Pandanus, k@mon, Southlander และ 7 บุคคลทั่วไป

ที่เกาะลอดช่อง รูดซิป ที่เมล์วันนี้ได้ไหมครับ  คิก คิก

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #505262 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2014, 01:59:35 PM »

ระดับมัธยม ทำไมครูไม่สอนในเวลาเรียน....
กลับไปสอนนอกเวลา....โดยอ้างว่าเป็นการกวดวิชา
ทำไมไม่เอาการกวดวิชา ไปแทรกไว้ในการสอนปกติ
เด็กไม่พักทำไหร๋...ในเวลาก็นั่งในห้องเรียน
นอกเวลาก็มาเรียนกันนอกห้อง
กิจกรรมวัยเด็กต่าง ๆ ไม่ต้องมีกัน
เวลาอยู่กับพ่อแม่ พี่น้อง และบุพการีแทบไม่เหลือ
สังคมการเรียน ผลักให้ไปอยู่นอกบ้าน อยู่กับเพื่อน  บู่ บู่
อยู่กับโลกโซเชียล...
การพูดคุยกับพ่อแม่ ต้องคุยกันผ่านไลน์โปรแกรมจากมือถือ.... บู่ แบร่
บางที  คุณพ่อกำลังลอง TAS ชุดใหม่ อัดเบสดังแบบสะใจ  คุณลูกกลัวว่าจะคุยด้วยไม่ได้ยินมั๊งครับ เลยต้องไลน์ลงมาจากชั้นบนว่า มันดังค่ะ  คิก คิก
ลูกผมไม่มีใครชอบเครื่องเสียงเลย
ไม่รู้ทำไงเวลาตายแล้วไม่รู้จะยกสมบัติบ้าให้ใครเลย

เอามาให้ผมเลยครับ.....ตอนนี้ก็ยังไม่สาย.... Grin Grin

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #505263 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2014, 02:00:04 PM »

หยบนัดสาวๆคนอื่นที่ไม่ใช่เมียมาแลหนัง   แถมมาแลห้างที่เมียทำฮานอยู่ด้วย   หาเรื่องตายแท้ๆเลยตู

ขอให้สมหวัง....

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #505264 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2014, 02:00:57 PM »

บู่ บู่
การพูดคุยกับพ่อแม่ ต้องคุยกันผ่านไลน์โปรแกรมจากมือถือ.... บู่ แบร่
บางที  คุณพ่อกำลังลอง TAS ชุดใหม่ อัดเบสดังแบบสะใจ  คุณลูกกลัวว่าจะคุยด้วยไม่ได้ยินมั๊งครับ เลยต้องไลน์ลงมาจากชั้นบนว่า มันดังค่ะ  คิก คิก
ลูกผมไม่มีใครชอบเครื่องเสียงเลย  ไม่รู้ทำไงเวลาตายแล้วไม่รู้จะยกสมบัติบ้าให้ใครเลย

ท่านนายกระจงครับ ทราบแล้วเปลี่ยน ลำดับสอง ต่อจากปืนยิวเลยครับ  Grin

ไม่ไหวครับ ไกลเกินค่าขนส่งไม่คุ้มครับ ถ้าฟรีไม่แน่ครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

black-army
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 827

« ตอบ #505265 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2014, 02:02:49 PM »

หยบนัดสาวๆคนอื่นที่ไม่ใช่เมียมาแลหนัง   แถมมาแลห้างที่เมียทำฮานอยู่ด้วย   หาเรื่องตายแท้ๆเลยตู

อย่าฉาวไปต่ะ    นัดไว้ 13.30 นี่แค่ 14.00 แล้ว ยังมาไม่ถึงทีนิ   หยับเสียวหลังแล้วนิ

จากกุ๊ยข้างถนน    ดิ้นรนรับใช้ชาติ   ไพรีจงพินาศ  มิได้ขลาดเพื่อชาติพลี
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #505266 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2014, 02:05:08 PM »

ลูกผมไม่มีใครชอบเครื่องเสียงเลย  ไม่รู้ทำไงเวลาตายแล้วไม่รู้จะยกสมบัติบ้าให้ใครเลย
เอามาให้ผมเลยครับ.....ตอนนี้ก็ยังไม่สาย.... Grin Grin
 บู่ บู่
ลูกผมไม่มีใครชอบเครื่องเสียงเลย  ไม่รู้ทำไงเวลาตายแล้วไม่รู้จะยกสมบัติบ้าให้ใครเลย
ท่านนายกระจงครับ ทราบแล้วเปลี่ยน ลำดับสอง ต่อจากปืนยิวเลยครับ  Grin
ไม่ไหวครับ ไกลเกินค่าขนส่งไม่คุ้มครับ ถ้าฟรีไม่แน่ครับ
ท่านนายกระจงตกลงกับท่านtum610 กันก่อนนะครับ

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #505267 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2014, 02:05:55 PM »

ระดับมัธยม ทำไมครูไม่สอนในเวลาเรียน....
กลับไปสอนนอกเวลา....โดยอ้างว่าเป็นการกวดวิชา
ทำไมไม่เอาการกวดวิชา ไปแทรกไว้ในการสอนปกติ
เด็กไม่พักทำไหร๋...ในเวลาก็นั่งในห้องเรียน
นอกเวลาก็มาเรียนกันนอกห้อง
กิจกรรมวัยเด็กต่าง ๆ ไม่ต้องมีกัน
เวลาอยู่กับพ่อแม่ พี่น้อง และบุพการีแทบไม่เหลือ
สังคมการเรียน ผลักให้ไปอยู่นอกบ้าน อยู่กับเพื่อน  บู่ บู่
ลูกผมไม่มีใครชอบเครื่องเสียงเลย
ไม่รู้ทำไงเวลาตายแล้วไม่รู้จะยกสมบัติบ้าให้ใครเลย

ยัง ยังไม่ตายที  คิก คิก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #505268 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2014, 02:08:25 PM »

น่าสงสารหมาตัวนี้

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #505269 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2014, 02:09:22 PM »

อย่าฉาวไปต่ะ    นัดไว้ 13.30 นี่แค่ 14.00 แล้ว ยังมาไม่ถึงทีนิ   หยับเสียวหลังแล้วนิ

เถือกเอ๊ย....

..บางเรื่องกะเก็บไว้หรอยแต่สวนมั่งกะได้

เมิงอ่ะ มีเมียแล้ว เป็นประเภทเดียวกะพวกตรูแล้ว

พวกเรา ปากบ่นเมีย กลัวเมีย นินทาเมียไปยังงั้นแหละ

แต่ล้วนแล้วแต่เคารพ และเทิดทูนสถาบันครอบครัวด้วยกันทั้งสิ้น

ในหมู่พวกเรา มีมั่งเหมือนกันที่นอกลู่นอกทาง แต่ปิดกันมิดชิดเชียวหละ

เพราะ ในกลุ่มพวกเรา ไม่ยอมรับธรรมเนียมการนอกใจคู่ชีวิต...

แรงหน่อยอย่าว่ากันนะ ตรูกะว่าแหลงทีเดียวต้องจบ......

เพราะคราวหลัง ก็ไม่มีใครแหลงเรื่องนี้กะเมิงอีกแล้ว
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #505270 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2014, 02:10:40 PM »

น่าสงสารหมาตัวนี้

หัวเราะร่าน้ำตาริน

หน้าไม่เหมือนไออึนเลย... คิก คิก

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #505271 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2014, 02:11:22 PM »

หยบนัดสาวๆคนอื่นที่ไม่ใช่เมียมาแลหนัง   แถมมาแลห้างที่เมียทำฮานอยู่ด้วย   หาเรื่องตายแท้ๆเลยตู

อย่าฉาวไปต่ะ    นัดไว้ 13.30 นี่แค่ 14.00 แล้ว ยังมาไม่ถึงทีนิ   หยับเสียวหลังแล้วนิ

เถือกเอ๊ย....

..บางเรื่องกะเก็บไว้หรอยแต่สวนมั่งกะได้

เมิงอ่ะ มีเมียแล้ว เป็นประเภทเดียวกะพวกตรูแล้ว

พวกเรา ปากบ่นเมีย กลัวเมีย นินทาเมียไปยังงั้นแหละ

แต่ล้วนแล้วแต่เคารพ และเทิดทูนสถาบันครอบครัวด้วยกันทั้งสิ้น

ในหมู่พวกเรา มีมั่งเหมือนกันที่นอกลู่นอกทาง แต่ปิดกันมิดชิดเชียวหละ

เพราะ ในกลุ่มพวกเรา ไม่ยอมรับธรรมเนียมการนอกใจคู่ชีวิต...

แรงหน่อยอย่าว่ากันนะ ตรูกะว่าแหลงทีเดียวต้องจบ......

เพราะคราวหลัง ก็ไม่มีใครแหลงเรื่องนี้กะเมิงอีกแล้ว

เยี่ยม  ตรงประเด็น

k@mon
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 589

« ตอบ #505272 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2014, 02:20:41 PM »

GUNRUNNER, นายกระจง, black-army, tum610, Pandanus, k@mon, Southlander และ 7 บุคคลทั่วไป

ที่เกาะลอดช่อง รูดซิป ที่เมล์วันนี้ได้ไหมครับ  คิก คิก

Grinหลังบ้านมาตะ...ผมรูดซิบไม่เป็น... คิก คิก

หน้าที่ลุงนะ งอน งอน

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

บ่อยครั้งที่เราละเลยกับมิตร......แต่ทุ่มเททั้งชีวิตให้กับศัตรู
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #505273 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2014, 02:22:35 PM »

เรื่องหมาตัวนี้ อยู่แถวนี่ๆแหละ เห็นคนเริ่มตั้งเรื่องเมื่อ2-3วันก่อน ในเพจของภูเก็ต

เอาไปเอามาหมาดังเลยแฮะ ดังกว่าตรูอีก  คิก คิก   ขำก๊าก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #505274 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2014, 02:23:11 PM »

รอกินแกงงัว หุหุ

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
หน้า: 1 ... 33682 33683 33684 [33685] 33686 33687 33688 ... 35790
  พิมพ์