๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 07, 2024, 05:25:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 48 49 50 [51] 52 53 54 ... 81
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลชาวSteyr M9A1  (อ่าน 255485 ครั้ง)
HUACHANG
คนไทย.......ให้กันได้
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #750 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 08:39:28 AM »

...
อัฟ
...เข้ามาอัพเช่นกันครับ..ช่วงนี้ทำไมเงียบเหงาจังเลย
HUACHANG
คนไทย.......ให้กันได้
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #751 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 08:40:42 AM »

...
อัฟ
...เข้ามาอัพเช่นกันครับ..ช่วงนี้ทำไมเงียบเหงาจังเลย
boub@GUN@STEYR M9A1
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #752 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 06:35:39 PM »

...
อัฟ

เงียบไป2-3วันแล้วครับ
birdwhistle...รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

« ตอบ #753 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2010, 05:33:12 PM »

ขอถามท่าน boub@GUN@STEYR M9A1 ครับ

เวลาใส่ Glide-Rite กับ Lee-spring โดยใช้ไกด์รอดเดิมของไอ้เอ๋อ แล้วเป้นอย่างไรบ้างครับ
เคยดึงสไลด์ของ G26 ที่ใสไกด์รอดของ DPM แล้วมันแข็ง โคตร ๆ ๆ  ขนาดเอาสปริงตัวสั้นใส่แล้วก็ยัง แข็งโคตร ๆ

จึงอยากรู้ว่า ไอ้เอ๋อเดิม ๆ ใส่ Glide-Rite กับ Lee-spring แทนแล้วจะเป็นอย่างไร

เมื่อมั่งมี มิตรมากมาย มาหมายมอง  
เมื่อมัวหมอง มิตรมอง เหมือนหมูหมา
ไม่มั่งมี มิตรมากมาย ไม่มีมา
แม้มอดม้วย มิตรหมูหมา ไม่มามอง
nuiy ไข่นุ้ย
เชิญยิ๊ง
Full Member

คะแนน 12

+++ครับพี่น้องครับ

« ตอบ #754 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2010, 04:32:20 PM »

เข้ามาสืบข้อมูลครับ

มีทุกกระบอกที่ท่านชอบ
kamon boonpat
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 5

« ตอบ #755 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 03:56:02 PM »

ขอถามท่าน boub@GUN@STEYR M9A1 ครับ

เวลาใส่ Glide-Rite กับ Lee-spring โดยใช้ไกด์รอดเดิมของไอ้เอ๋อ แล้วเป้นอย่างไรบ้างครับ
เคยดึงสไลด์ของ G26 ที่ใสไกด์รอดของ DPM แล้วมันแข็ง โคตร ๆ ๆ  ขนาดเอาสปริงตัวสั้นใส่แล้วก็ยัง แข็งโคตร ๆ

จึงอยากรู้ว่า ไอ้เอ๋อเดิม ๆ ใส่ Glide-Rite กับ Lee-spring แทนแล้วจะเป็นอย่างไร

@@@@@@@อยากทราบด้วยครับ@@@
tungdee
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #756 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 04:08:54 PM »

ผมเป็นรุ่นเก่าครับ

Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #757 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 01:41:08 AM »

@@@@@@@อยากทราบด้วยครับ@@@

Lee-spring(เป็นสปริงเข็ม) Glide-Rite(เป็นตัวล็อคสปริงเข็มกับแกนเข็มให้ติดกัน) ไม่เกียวกับไกด์รอด เดิมหรือ DPMครับ
ลองดูคลิปที่ผมสั่งตัว Lee-springและGlide-Rite
http://btguiderods.com/category/steyr-acc/ ส่วนเรื่องไกด์รอดผมยังไม่ได้เปลียนเป็นของDPMครับลองอ่านในกระทู้ของท่านที่ขาย ไกด์รอดDPMดูครับผมจำไม่ได้ผมให้ลิ้งไปแล้วอยู่หน้าก่อนๆ จะมีปัณหาเฉพาะ รุ่นของ G36 G26 (ปืนที่มรขนาด3นิ้ว) Steyr ไม่เจอปัณหาครับ Grin

zxcvwert
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #758 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 01:29:31 PM »

ตอนนี้ข่าวเจ้าเออร์เป็นไงบ้างครับมีวี่แววจะมาเมืองไทยหรือป่าว  (ผบ.ชก.)ที่บ้านเริ่มจะเปลี่ยนใจ  ไม่อนุมัติเงินกู้ยืมแล้ว   หมายเหตุ ผบ.ชก. แปลว่า ผู้บัญชาการชีวิตกู)
ลุมพินี08
Hero Member

คะแนน 167

« ตอบ #759 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 01:48:40 PM »

ถ้าไม่ให
ตอนนี้ข่าวเจ้าเออร์เป็นไงบ้างครับมีวี่แววจะมาเมืองไทยหรือป่าว  (ผบ.ชก.)ที่บ้านเริ่มจะเปลี่ยนใจ  ไม่อนุมัติเงินกู้ยืมแล้ว   หมายเหตุ ผบ.ชก. แปลว่า ผู้บัญชาการชีวิตกู)

ค่อยๆเม้มเอาซิครับ เดือนละนิดเดือนละหน่อบเดี๋ยวก็ได้
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #760 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 03:58:11 PM »

ตอนนี้ข่าวเจ้าเออร์เป็นไงบ้างครับมีวี่แววจะมาเมืองไทยหรือป่าว  (ผบ.ชก.)ที่บ้านเริ่มจะเปลี่ยนใจ  ไม่อนุมัติเงินกู้ยืมแล้ว   หมายเหตุ ผบ.ชก. แปลว่า ผู้บัญชาการชีวิตกู)

ท่านจองจากร้านที่ สน.สก หรือยังครับ
zxcvwert
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #761 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 04:30:40 PM »

เดิมผมจองกับทาง  สน.อส.ไว้ครับ จ่ายเงินแล้ว แต่ท่าทางจะแห้ว ก็เลยจะหันไปทาง สน.สก.แทน ไม่ทราบว่าจองกับร้านไหนได้ครับ ตอนนี้ ขอบคุณพี่มากๆเลยครับ
nuiy ไข่นุ้ย
เชิญยิ๊ง
Full Member

คะแนน 12

+++ครับพี่น้องครับ

« ตอบ #762 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 10:51:19 AM »

ตอนนี้ยังไม่เข้ามา หากเข้ามาก็คงเอารุ่นsupเข้ามาด้วยเลย ลองโทรถามโครงต่างๆ หรือปรึกษาทางร้านดู หากยังมีปืนอยู่
 ก็คว้ามาครองก่อนเลย รับประกันคุณภาพ ราคาและความพึงพอใจ

มีทุกกระบอกที่ท่านชอบ
deang
Sr. Member

คะแนน 72

....

« ตอบ #763 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 11:28:15 AM »

ตอนนี้ยังไม่เข้ามา หากเข้ามาก็คงเอารุ่นsupเข้ามาด้วยเลย ลองโทรถามโครงต่างๆ หรือปรึกษาทางร้านดู หากยังมีปืนอยู่
 ก็คว้ามาครองก่อนเลย รับประกันคุณภาพ ราคาและความพึงพอใจ

รุ่น sub ที่ คุณว่า หมายถึง s series รึเปล่า ครับ
ตัวในรูป ผมรอตัวนี้อยู่

FBook   prasop tongtawat
kamon boonpat
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 5

« ตอบ #764 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 11:46:44 AM »

รุ่น sub ที่ คุณว่า หมายถึง s series รึเปล่า ครับ
ตัวในรูป ผมรอตัวนี้อยู่

....รุ่น sub ตัวนี้ ราคาที่จอง เท่าไหร่ ครับ น่าสนใจมากครับ....
หน้า: 1 ... 48 49 50 [51] 52 53 54 ... 81
  พิมพ์