๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 06, 2024, 07:37:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยเห็น...แปลว่า...............................................แก่แล้ว  (อ่าน 13697 ครั้ง)
ชมพูภูคา
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #60 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2006, 09:05:41 AM »

ครบเลยนะครับครูแอม.....แต่ถ้าของผมยังขาด ปาร์แมนครับ.....เสื้อยืดอิคคิวซัง มีทุกลายเลยครับ(ที่บ้านทำปั้มคาร์ลเท็ก).......สติ๊กเกอร์..ก็ยังติดอยู่หัวเตียงอยู่เลยครับ....หมากฝรั่งสุดยอด ต้องนกแก้ว...กะแมวดำครับ......หุ่นยางถ้าให้ดีต้องเอาลวดมาพัน....แล้วโยนกินตัง(ซองบุหรี่)......อุ๊ย...พูดมากเดี๋ยวโดนหาว่าแก่
ขอบคุณครับ

ไม่มีแผ่นดินใดสุขใจเท่าแผ่นดินแม่
นายโป่งจิงฮง ทะลวงปืน - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 110

รักโค้ลท์ แต่มอบหัวใจให้ บาเร็ตต้า

« ตอบ #61 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2006, 09:50:27 AM »

Grin Grinขวัญใจผมก็พี่ไมค์ทไทสันครับ ไทยก็ฉมวกเพชร คฤหาส ฮิบปี้ พฤหัสเล็ก Grin Grin Grinเกี่ยวกันมั๊ยเนี้ย?
ขอบคูณครับคูณครู หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ใช่เลย ใช่เลย ฮิปปี้ สิงห์มณี

นายโป่ง จิงฮงทะลวงปืน โทร. 081-927 5960 / 082-717 3057
Charoon รักในหลวงครับ
ลิขิตฟ้า หรือจะสู้มานะตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1044

เจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคือคนรักกัน

« ตอบ #62 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2006, 11:22:07 AM »

อยากกินบ๊วยแผ่น

"สิ่งที่ควรทำคือความดี สิ่งที่ควรมีคื่อคุณธรรม สิ่งที่ควรจำคือผู้มีrระคุณ"
ช่าง...ตู่....
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 39

« ตอบ #63 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2006, 11:58:44 AM »

.....ถ้าผมแก่......พี่ก้อแก่...กว่าผมอีกนะฮับ......อิอิอิ...

...ตากแดดที่แสนร้อน...ยังเย็นได้ด้วยเหงื่อกาย....
...ตากแอร์เย็นสบาย....แต่ร้อนใจดังไฟเผา......

นักะติ๊ Club
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #64 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2006, 12:34:17 PM »

ว่าแล้ว เจองานหน้า
ท้าแข่งล้อต๊อกให้หมด....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ARTWORK
สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Hero Member

คะแนน 5

« ตอบ #65 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2006, 12:46:15 PM »

....เดี่ยวนี้บางอย่างก็ยังหาซื้อได้อยู่นะครับ ทำให้นึกถึงสมัยยังเด็ก Grin .....

สองขาข้าเที่ยวท่อง สองตาจ้องข้าจดจำ หนึ่งชีวิตลิขิตนำ ตามเส้นทางข้าเลือกเอง
Point_Blank
ผู้มีฤทธิ์ ย่อมไปได้ ในอากาศ
Hero Member

คะแนน 31

Point_Blank เอง....................ก๊าบ

« ตอบ #66 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2006, 03:42:09 PM »

เห็นมาหมดแล้วละครับ แต่ผมไม่ยอมแก่.................ก๊าบ

ถ้าคุณเป็นคนที่ไม่มีรองเท้าจะใส่แล้วน้อยใจในโชคชะตา ลองมองคนที่เขาไม่มีขาจะใส่รองเท้าดูบ้าง

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #67 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2006, 03:56:05 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน ยอมรับ ๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน

Grin ยอมรับว่าไม่แก่ แค่เริ่มต้นกำลังใกล้สูงวัยเท่านั้นเอง หัวเราะร่าน้ำตาริน

หัวเราะร่าน้ำตาริน ผ่านมือมาหมดแล้วทั้งนั้น หัวเราะร่าน้ำตาริน

..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #68 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2006, 06:53:09 PM »

เขาเรียก "เซียงจา" ใช่หรือเปล่าหนอ?  Cheesy

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
ครูแอม-ทีมซึมเศร้าฯ
Hero Member

คะแนน 56

......ซึมเศร้าทีม......

« ตอบ #69 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2006, 09:59:50 PM »

Grin เอ...ตอนนั้นยังเด็กมากๆเลยค่ะ ตอนที่เห็นของพวกนี้
จำได้คุ้นๆ ว่ามีหมากฝรั่งอันไหนไม่แน่ใจค่ะ มีแท็กทู อ่ะ ที่เอาน้ำทาแล้วมีรูปติดที่ตัวได้น่ะค่ะ  เยาะเย้ย

Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

รักทุกคนเลย ......

« ตอบ #70 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2006, 10:14:54 PM »

เขาเรียก  "  เซียงจา  "  ใช่หรือเปล่าหนอ  ?   Cheesy

นี่    ........     คนรู้จริง      Grin

(  ผมก็เคยกิน    .......    เดี๋ยวนี้ก็ยังมีขายกันอยู่     แบบแผ่นใหญ่กว่านี้     ก็มีเหมือนกันครับ  )        น้ำลายหก

Happy   shooting    ......   

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #71 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2006, 10:19:44 PM »

Huh....เอ.....เคยเห็นที่ไหนน๊อ.....Grin

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #72 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2006, 10:52:20 PM »

เขาเรียก  "  เซียงจา  "  ใช่หรือเปล่าหนอ  ?   Cheesy

นี่    ........     คนรู้จริง      Grin

(  ผมก็เคยกิน    .......    เดี๋ยวนี้ก็ยังมีขายกันอยู่     แบบแผ่นใหญ่กว่านี้     ก็มีเหมือนกันครับ  )        น้ำลายหก

อิอิอิ  Grin

ที่เมืองจีนมีขายกันเยอะแยะไปหมด  มีแบบชั่งเป็นกิโลกรัมด้วยครับ

เด็กๆกินกันปากแดงเถือกเลย  Cheesy

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
PPM
มีแต่หัวใจกับ ไกปืน(อย่างอื่นไม่มี)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 18

"ข้าพเจ้าขอรับผิดชอบทุกสิ่งที่ข้าพเจ้าได้กระทำ"

« ตอบ #73 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2006, 11:54:02 PM »

นึกถึงขนม กาก้า เลยครับ น้ำลายหก น้ำลายหก

" ข้อ1.จ้าวนาย ถูกเสมอ  ข้อ2.ถ้าจ้าวนายผิด ให้ไปดูข้อ 1. "
ครูแอม-ทีมซึมเศร้าฯ
Hero Member

คะแนน 56

......ซึมเศร้าทีม......

« ตอบ #74 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2006, 12:20:34 AM »

นึกถึงขนม กาก้า เลยครับ น้ำลายหก น้ำลายหก

Wink เวลาที่ซื้อกาก้า ไม่ได้สนใจขนมเท่าไหร่ จะเอาของเล่นในซองขนม มากกว่าค่ะ  เยาะเย้ย

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์