๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 08, 2024, 05:41:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่กับ Para P-18  (อ่าน 6234 ครั้ง)
Tontakarn รักในหลวง
วัตถุสร้างความเท่าเทียมของมนุษย์
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 11, 2006, 06:57:22 PM »

ปืนดี กลุ่มกระสุนดี และฝีมือคนยิงดีมากครับ

การใช้กำลังแก้ปัญหามิใช่ทางออกที่ดี ควรใช้ "สติ" สิแน่นอน

M 60 - 7 รักในหลวง
๗๗๖๙ "จับตาทุกความเคลื่อนไหว เฝ้าฟังทุกคำพูดของผู้คิดร้ายทำลายชาติ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1562

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 12, 2006, 12:36:20 AM »

เยี่ยมครับ
PsanP_IT.31(ไพศาล ๓)
๑๙๑๑ เลอะโคลน!!
Sr. Member

คะแนน 82

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 12, 2006, 09:24:18 AM »

ปืนสวยกลุ่มกระสุนเยี่ยมครับพี่ Glock19ของผมยิงเป้าแล้วเหมือนโดนปาด้วยระเบิดเลยครับ
ขนาดนั้นเลยหรือครับ?  ตกใจ
ไม่เร็ว และไม่ช้าครับ(ผมว่านะ)
คือมือใหม่น่ะครับ. แฮะๆ
อยากให้ลองพาดยิงระยะ 15 เมตร เป้าละห้านัดเพื่อดูศูนย์ ขอบคุณครับ
จะลองดูครับ.
กลุ่มดีมากครับ สำหรับมือใหม่ ตอนผมยิงแรกๆ หารูกระสุนบนเป้าไม่เจอเลย ขุดจิ้งหรีดหมดครับ..
รบกวนแนะนำด้วยครับ ทำอย่างไรจะแม่นเหมือน คุณ mosino ครับ
ปืนดี กลุ่มกระสุนดี และฝีมือคนยิงดีมากครับ
ขอบคุณครับ.
เยี่ยมครับ
ขอบคุณครับ.
จาสู้ต่อไปเพื่ออนาคตของ ....อาไรดีน้อ???

จะสร้างสรรค์วันชื่นคืนสุข ม่ายเอาซานุก ปายเพียงวันๆ ! เอิ๊ก^-^
RroamD
Colt 1911 Semi Auto & Single Action Only
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 205

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 12, 2006, 09:31:49 PM »

อยากให้ลองพาดยิงระยะ 15 เมตร เป้าละห้านัดเพื่อดูศูนย์ ขอบคุณครับ
จะลองดูครับ.
ลองแล้วเอามาให้ดูกันอีกที ผมว่าบีบกลุ่มได้แคบแน่ๆ ด้วยความเคารพครับ

ปลายทางของการปะทะกันด้วยปืนคือเชิงตะกอนกับเรือนจำ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์