๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 07, 2024, 07:16:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลูกโม่ 3 กระบอก  (อ่าน 16835 ครั้ง)
K@RN # รักในหลวง
ของถูกและดีไม่มีในโลก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 166

SUPER BLACKBIRD

« ตอบ #45 เมื่อ: มีนาคม 24, 2006, 12:36:32 PM »

สวัสดีครับพี่ๆผมก็อยู่สระบุรีไกล้กันแค่นี้เองจะทดสอบเมื่อไหร่บอกผมมั่งนะครับผมจะไปนั่งเฝ้าลังเบียร์ไห้ น้ำลายหก น้ำลายหก อ้อบ้านแม่ผมอยู่ชัยนาทเคยไปยิงที่สนามยิงปืนชัยนาทครั้งนึงอยู่เลยสวนนกไปหน่อยเข้าทางเรือนจำอะไรชักอย่างจำไม่ใด้ ไม่รู้ว่าตอนนี้สนามเขาปรับปรุงหรือยัง ที่สนาม 400 m ตอนผมไปกลายเป็นสนามมอเตอร์ไซด์วิบากไปแล้ว จักรยานก็มี วันนั้นเข้าไปยิงที่สนาม 15 m ยิงไปห้านัดพอดีกว่า เลยมาขอยืมมอไซด์วิบากของเด็กวัยรุนแถวนั้นขี่เล่นมันดี ให้ค่านำมันเล็กน้อยใด้เพื่อนไหม่เพิ่มอีกหลายคน Cheesy Cheesy
Cheesy สวัสดีครับ คุณ KB20 ผมอยู่ชัยนาทครับว่าง ๆ ก็มายิงปืนด้วยกันได้น่ะครับ สนามที่คุณKB20 กล่าวถึงนั้นเป็นสนามยิงปืนตำรวจชัยนาท เรียกกัน สนามยิงปืนหลังเขาพลอง มีสนามยิงปืน 25 ม. และสนามยิงปืนยาวผมไม่แน่ใจน่าจะราว ๆ 500 ม.เห็นจะได้ ตอนนี้ทางสนามได้มีการปรับปรุงโดยตำรวจไปเล็กน้อย ไปยิงได้ไม่มีปัญหาอะไรผมไปยิงที่นั่นอยู่บ่อย ๆ Cheesyแล้วสนามที่ทำเป็นสนามรถวิบากนั้นผมก็เห็นครับทำอยู่ตรงกลางจากจุดยิงประมาณ 50 ม. หากต้องการจะยิงปืนยาวก็ยิงได้ไม่มีปัญหาครับ   Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 24, 2006, 12:42:33 PM โดย KARN » บันทึกการเข้า

โซ้ยตี๋
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #46 เมื่อ: มีนาคม 24, 2006, 04:53:00 PM »

สวัสดีครับพี่ๆผมก็อยู่สระบุรีไกล้กันแค่นี้เองจะทดสอบเมื่อไหร่บอกผมมั่งนะครับผมจะไปนั่งเฝ้าลังเบียร์ไห้ น้ำลายหก น้ำลายหก อ้อบ้านแม่ผมอยู่ชัยนาทเคยไปยิงที่สนามยิงปืนชัยนาทครั้งนึงอยู่เลยสวนนกไปหน่อยเข้าทางเรือนจำอะไรชักอย่างจำไม่ใด้ ไม่รู้ว่าตอนนี้สนามเขาปรับปรุงหรือยัง ที่สนาม 400 m ตอนผมไปกลายเป็นสนามมอเตอร์ไซด์วิบากไปแล้ว จักรยานก็มี วันนั้นเข้าไปยิงที่สนาม 15 m ยิงไปห้านัดพอดีกว่า เลยมาขอยืมมอไซด์วิบากของเด็กวัยรุนแถวนั้นขี่เล่นมันดี ให้ค่านำมันเล็กน้อยใด้เพื่อนไหม่เพิ่มอีกหลายคน Cheesy Cheesy
ยินดีครับ ที่นี่มี 2 สนามที่น่าไปยิงปืนครับ
รามเดชะ กับ พิบูลสงคราม
ไปกับสมาชิก ยิงฟรีไม่มีค่าใช้สนามครับ
วันนี้ก็มีสมาชิกจากสระบุรีมายิงแถวนี้เหมือนกัน
พอดีผมติดงาน เลยได้แค่ฝากปืนไปออกกำลังกายครับ
 Grin Grin Grin
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #47 เมื่อ: มีนาคม 24, 2006, 05:35:10 PM »

Shockedบ๊ะเสียดายที่ไม่ได้ไป ผมงานยุ่งพิกลช่วงนี้แต่เดี๋ยวอีกไม่นานคงมีเรื่องไปรบกวนพี่แน่ ๆ  Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
KB20
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 841

« ตอบ #48 เมื่อ: เมษายน 05, 2006, 11:54:09 PM »

หลังสงกรานต์จะไปบ้านแม่ครับแล้วผมจะไปเที่ยวหานะครับพี่ ไปยิงปืนกัน หลงรัก น้ำลายหก น้ำลายหก
Ch.khai
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #49 เมื่อ: เมษายน 06, 2006, 04:10:17 PM »

เยี่ยมทั้ง3กระบอกครับ ส่วนคนยิงนั้นยอดเยี่ยมครับ
aggri
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #50 เมื่อ: เมษายน 06, 2006, 04:50:39 PM »

ยอดครับ
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #51 เมื่อ: เมษายน 06, 2006, 08:00:10 PM »

แหม........อิจฉาครับ........อยากยิงครับโดยเฉพาะกระบอกกลาง.... Grin
M 60 - 7 รักในหลวง
๗๗๖๙ "จับตาทุกความเคลื่อนไหว เฝ้าฟังทุกคำพูดของผู้คิดร้ายทำลายชาติ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1562

« ตอบ #52 เมื่อ: กันยายน 06, 2006, 12:41:17 AM »

ปืน...เยี่ยม คนยิง...ยอด ขอบพระคุณครับ
gogang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #53 เมื่อ: กันยายน 16, 2006, 12:13:17 AM »

แจ่ม Grin
marshal
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #54 เมื่อ: กันยายน 16, 2006, 09:42:33 PM »

อยากใด้ น้ำลายหก
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์