๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 10, 2024, 04:31:59 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สาวกแฮร์รี่ฯช็อก! ‘ดัมเบิลดอร์’เกย์  (อ่าน 4086 ครั้ง)
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2007, 10:15:32 AM »

ไม่น่าเชื่อหรอกครับพี่วัฒน์เพราะเชื่อแกก็บอกอยู่ว่า ดับเบิ้ล... แกมีตั้งสองอันแล้วจะเป็นเกย์ได้ไง  คิก คิก
big single
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 321

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2007, 10:21:33 AM »

ไม่น่าเชื่อหรอกครับพี่วัฒน์เพราะเชื่อแกก็บอกอยู่ว่า ดับเบิ้ล... แกมีตั้งสองอันแล้วจะเป็นเกย์ได้ไง  คิก คิก

ก๊าก...คิดได้ไงเนี่ย

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะจ๊ะจุ๊บๆ
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2007, 10:49:03 AM »

ภาคแรกยังไม่ได้ดูเลยฮ่า.............. Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2007, 10:50:23 AM »

ก๊าก...คิดได้ไงเนี่ย

แจ๋วครับ Grin Grin Grin ไม่ธรรมดา ดับเบิ้ลดอ

หรือว่าเพราะมันดับเบิ้ลนี่แหละ

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2007, 10:52:01 AM »

ยังงั้นแหละครับ อาจารย์ รร ประจำอังกฤษ เป็นกันมาก

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2007, 10:57:32 AM »

ยังงั้นแหละครับ อาจารย์ รร ประจำอังกฤษ เป็นกันมาก

ข่าวหนังสือพิมพ์บ้านเรายังมีจับอาจารย์ต่างชาติสอนภาษาอังกฤษตุ๋ยเด็กไทยอยู่เรื่อย Grin Grin Grin  อาจารย์มหาลัยไทยก็พอกัน ไม่รู้เพราะครู หรือนักเรียน

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2007, 10:59:12 AM »

ข่าวหนังสือพิมพ์บ้านเรายังมีจับอาจารย์ต่างชาติสอนภาษาอังกฤษตุ๋ยเด็กไทยอยู่เรื่อย Grin Grin Grin  อาจารย์มหาลัยไทยก็พอกัน ไม่รู้เพราะครู หรือนักเรียน

ก็ยังไม่มี นร ตุ๋ย อ ต่างชาติ นะครับ หรือมีแต่ไม่แจ้งความก็ไม่รู้?

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2007, 08:24:04 PM »

เดี๋ยวนี้เปิดเผยกันเยอะมาก ...... ได้สิทธิเสรีภาพกันถ้วนหน้า ไม่ต้องเป็น "อีแอบ" กันแล้ว ..... นะฮ๊า .... จุ๊บ จุ๊บ

ขนาดในหนังยังเอามาพัวพัน กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

ขออนุญาตครับ

มันจบข่าวตั้งแต่มีเกย์อยู่ในจูมงแล้วครับ  เวรเลย ซัมซุงแอลซีดีของผมก็เลยอดดูจูมง เพราะโทรทัศน์ผม เกย์ห้ามเข้า (เหลือดูได้ไม่กี่เรื่องเองครับ)

ด้วยความเคารพครับ
ครูแอม-ทีมซึมเศร้าฯ
Hero Member

คะแนน 56

......ซึมเศร้าทีม......

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2007, 08:56:40 PM »

เยาะเย้ย เอ... แอมมาผิดพระทู้ป่าวคะเนี่ย.... กิ๊วก๊าว แบบว่าเป็นผู้หญิงห้ามออกความเห็น  คิก คิก

sopon870
อินทรีสนามจันทร์
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2007, 07:44:34 PM »

ชายใดได้ชาย นับได้ว่าชายนั้นเป็นยอดชายโดยแท้... น้ำลายหก

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์