๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 13, 2024, 06:26:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รมดำกับทำฮาร์โครมอันไหนดีกว่าดูแลง่ายกว่ากันครับ?  (อ่าน 4692 ครั้ง)
วสี
นัตถิ ปัญญา สมา อาภา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1178

^_^

« เมื่อ: สิงหาคม 10, 2004, 07:49:53 PM »

Cheesy อยากจะถามพี่ที่มีความรู้ทุกท่าน ว่าเอาปืนไปรมดำ กับ ทำฮาร์ดโครม อันไหนดูดีกว่าและดูแลปืนง่ายกว่ากัน(ในแง่ว่าทำแล้วปืนไม่เป็นสนิมง่าย)  รบกวนช่วยพี่ๆทุกท่านออกความเห็นด้วยครับ.....อีกอย่างกระผมเป็นสมาชิกใหม่ขอรายงานตัวครับ ..เข้าเวปอ่านทุกวันเลยเปนสมาชิกซะเลย... Grin Grin Grin

เสนัด...
............
Sr. Member

คะแนน 4

ลั่นไก 1911

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2004, 08:06:59 PM »

อันไหนดูดีกว่าผมว่าแล้วแต่รสนิยมครับแล้วแต่ชอบ(ดำๆหรือขาวๆ) ถ้าดูแลง่ายกว่าฮาร์ดโครม ดูแลง่ายกว่าชุบแล้วสนิมขึ้นยากคล้ายสแตนเลสครับ 
ยินดีต้อนรับยินดีที่ได้รู้จักคร๊าบบบ Wink[/color]

คนเรามีชีวิตอยู่ได้แค่ สองหมื่นกว่าวัน อย่าปล่อยชีวิตให้.............
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2004, 08:09:12 PM »

ปืนเหล็กชุบฮาร์ดโครม ดูแลง่ายกว่าครับ............

ยินดีต้อนรับครับ Wink

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2004, 08:47:24 PM »

ฮาร์ดโครมขาวๆดูแลง่ายกว่าครับ แค่เปิดอพาร์ตเมนท์ให้ ทิ้งATMเอาไว้ถึงเวลาโอนเงินใส่ก็จบ Grin Grin Grin
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2004, 09:46:29 PM »

ฮาร์ดโครมขาวๆดูแลง่ายกว่าครับ แค่เปิดอพาร์ตเมนท์ให้ ทิ้งATMเอาไว้ถึงเวลาโอนเงินใส่ก็จบ Grin Grin Grin
Shockedพี่ครับพี่อั้นนี่ไม่ใช่ฮาร์โครมแล้วมั่ง Grinเอ๋หรือว่ามีประสบการณ์ Grinแต่ถ้าจะให้ดีขอแนะนำให้ทิ้งบัตรเคดริตจะถูกใจยิ่งกว่า Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
นรกบนดิน
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของดาบยิ้มด้วยนะครับ

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2004, 10:10:15 PM »

พี่ครับทิ้งบัตรเครดิต แล้วใครจะเป็นคนเซ็นเวลาซื้อของล่ะครับ ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ชีวิตเรา เราเลือกหนทางเอง โปรดใช้วิจารณญาน ไม่ต้องมาวิจารณ์ เพราะเราไม่ฟัง
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2004, 10:13:42 PM »

พี่ครับทิ้งบัตรเครดิต แล้วใครจะเป็นคนเซ็นเวลาซื้อของล่ะครับ ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
โทษที่ครับลงไม่ครบ Grinบัตรเสริมอะครับ Grinอันนี่เคยเห็นมานะครับผมไม่เคยซะด้วย Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 10, 2004, 10:15:17 PM โดย Zeus » บันทึกการเข้า

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2004, 11:00:22 PM »

Huh คิดจะเอาปืนอะไรไปทำ น่าจะให้ข้อมูลเพิ่มหน่อยนะครับ... Huh
 Cheesy ยินดีที่ได้รู้จักครับ... Wink

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
Point_Blank
ผู้มีฤทธิ์ ย่อมไปได้ ในอากาศ
Hero Member

คะแนน 31

Point_Blank เอง....................ก๊าบ

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2004, 12:31:44 AM »

ฮาร์โครมจะดูแลง่ายกว่าครับ สำหรับผม ถ้าปืนออโต ผมจะรมดำหรือทำสองสีใหดูดุดันครับ แต่ลูกโม่เอาไปชุบฮาร์โครมให้ดูสวยแบบขวาๆอวบๆ.........ก๊าบ

ถ้าคุณเป็นคนที่ไม่มีรองเท้าจะใส่แล้วน้อยใจในโชคชะตา ลองมองคนที่เขาไม่มีขาจะใส่รองเท้าดูบ้าง

ออด
Hero Member

คะแนน 17

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2004, 11:03:43 AM »

ฮ่า ๆ ดูแลง่ายจริง ๆ

"..รักปืน ชอบปืน หมั่นฝึกซ้อมและดูแลรักษาให้ดี.."
                    "..มีปืน ต้องมีสติ.."
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2004, 11:26:33 AM »

Shockedพี่ครับพี่อั้นนี่ไม่ใช่ฮาร์โครมแล้วมั่ง Grinเอ๋หรือว่ามีประสบการณ์ Grinแต่ถ้าจะให้ดีขอแนะนำให้ทิ้งบัตรเคดริตจะถูกใจยิ่งกว่า Grin

เค้าทำกันอย่างนี้นี่เอง Shocked

I am dying... -*-

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2004, 01:53:50 PM »

เค้าทำกันอย่างนี้นี่เอง Shocked

อ้าว...หนูโบว์  มาทำไมกระทู้นี้
โธ่.....
ไปให้ข้าวให้น้ำลูกสมุนหูตูบของเธอก่อนเร็วๆ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2004, 02:37:39 PM »

อ้าว...หนูโบว์  มาทำไมกระทู้นี้
โธ่.....
ไปให้ข้าวให้น้ำลูกสมุนหูตูบของเธอก่อนเร็วๆ

แหงะ...ก็ขอศึกษาไว้บ้าง ได้ทันโลกไงเจ้าคะ

I am dying... -*-

p_nu111
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2004, 06:53:05 PM »

ใครพอจะทราบร้านที่ทำฮาร์โครมและราคาบ้าง
หน้า: [1]
  พิมพ์