๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 13, 2024, 06:08:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับนองใหม่ครับแนะนำตัวครับผม  (อ่าน 8146 ครั้ง)
เสนัด...
............
Sr. Member

คะแนน 4

ลั่นไก 1911

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 03:43:00 PM »

ยินดีต้อนรับเช่นกันครับคุณ  gun n roses  เจอกันใน กระทู้คร๊าบบบบบบ Grin

คนเรามีชีวิตอยู่ได้แค่ สองหมื่นกว่าวัน อย่าปล่อยชีวิตให้.............
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 03:46:15 PM »

สวัสดีครับ..........เอ๋
JLB-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 15

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 04:06:31 PM »

สวัสดีด้วยคนครับ
ติงลี่
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 226

" รักกันน๊า "

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 04:45:06 PM »

ดีครับ

แถวนี้ แม่ง เกลื่อน..........ถ้าไม่ แย่ จริง........พออยู่ได้
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 04:48:12 PM »

ข้อแนะนำสำหรับน้องใหม่
1.หาภาพสวยๆเป็นโลโก้ประตัวด้วยครับ
(ดูตัวอย่างภาพที่ดีจากคุณ E-mail และคุณจา008)
2.เอ้อ...เหมือนข้อ1.

ขอให้ปฏิบัติตามแต่โดยดี

จบ..แค่นี้แหละ...
(หมั่นใส้แม่เจ้าประคุณโอ
รีบเข้ามาเชียวนะยะหล่อน กระทู้หนุ่มๆเนี่ย)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 09, 2004, 06:06:19 PM โดย submachine » บันทึกการเข้า

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 05:13:48 PM »

1.หาภาพสวยๆเป็นโลโก้ประตัวด้วยครับ
(ดูตัวอย่างภาพที่ดีจากคุณ E-mail และคุณอ้วน008)

จบ..แค่นี้แหละ...
(หมั่นใส้แม่เจ้าประคุณโอ
รีบเข้ามาเชียวนะยะหล่อน กระทู้หนุ่มๆเนี่ย)
เพิ่มให้อีกข้อ..
3.หมั่นศึกษาวิชา "อสรพิษพิสวาท" จากบรรดา "รุ่นพี่" ในเวปนี้... Grin

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
ออด
Hero Member

คะแนน 17

« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 05:20:26 PM »

ยินดีต้อนรับครับ

"..รักปืน ชอบปืน หมั่นฝึกซ้อมและดูแลรักษาให้ดี.."
                    "..มีปืน ต้องมีสติ.."
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 05:50:49 PM »

ยินดีต้องรับครับ Wink

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 09:14:54 PM »

(ดูตัวอย่างภาพที่ดีจากคุณ E-mail และคุณจา008)

Grin Grinใช้ครับและขอให้ท่านกระทำโดยด่วนที่สุดแล้วท่านจะได้รับการณ์ต้อนรับที่แสนจะอบอุ่นเอาเสียมากๆ(ลองไปดูกระทู้เก่าๆสิครับเลื่อยกันให้พรึบไปหมด) Grin Grinแล้วก็
ยินดีต้อนรับคราบบบบบบบบ[/size][/color]

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 09:21:30 PM »

สวัสดีครับคุณ กันส์ แอนด์ โรส ครับผม ชอบชื่อคุณจัง สำหรับผม(นายพลายแก้ว) สำหรับผมแล้วเคยคิดคำนิยามที่แสดงความเป็นตนเองเหมือนกัน คือ

1.Gun and Cross
2.Gun and Catholic Church
3.Gun and Girls
4.Gun and Laws

ขอพระอวยพรคุณกันส์ และทุกท่านครับผม

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 09:23:37 PM »

ตามมาต้อนรับด้วยคนครับ  Smiley

Grin Grinใช้ครับและขอให้ท่านกระทำโดยด่วนที่สุดแล้วท่านจะได้รับการณ์ต้อนรับที่แสนจะอบอุ่นเอาเสียมากๆ(ลองไปดูกระทู้เก่าๆสิครับเลื่อยกันให้พรึบไปหมด) Grin Grinแล้วก็
ยินดีต้อนรับคราบบบบบบบบ[/size][/color]
ขอแนะนำเพิ่มเติมว่า รูปที่นำมาลง ควรลงชื่อ // ที่อยู่ // เบอร์โทรเอาไว้ด้วยนะครับ ผมจะได้ออกลายเลื้อยถอนทุนคืนมั่ง โดนพี่ๆเพื่อนๆที่นี่เค้าเลื้อยใส่จนพื้นหินล้างหน้าบ้านเรียบเป็นกระเบื้องไปแระ Grin Grin Grin
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #26 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2004, 01:01:59 AM »

Grin Grin Grin เป็นไงคับ... อบอุ่นดีไหมคับ...  Grin Grin Grin

ยินดีต้อนรับคับ...
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์