ภาพพระบรมฉายาลักษณ์

(1/29) > >>

วรกฤษ:
รบกวนท่านที่มีภาพต้นฉบับพระบรมฉายาลักษณ์ทรงปืน 1911 รูปสีหรือขาวดำก็ได้ครับ

อยากได้ขนาดใหญ่ๆครับ เพื่อไว้เป็นศิริมงคลแก่ชีวิตครับ.....ขอบพระคุณครับ

ทรงพระเจริญ

vichai01++รักในหลวง++:
 ;D ;Dลองสอบถามท่านผู้การสุพินท์ดูครับ  ;D ;D

POD-17:
อ้างจาก: วรกฤษ ที่ กรกฎาคม 04, 2005, 01:04:06 AM

รบกวนท่านที่มีภาพต้นฉบับพระบรมฉายาลักษณ์ทรงปืน 1911 รูปสีหรือขาวดำก็ได้ครับ

อยากได้ขนาดใหญ่ๆครับ เพื่อไว้เป็นศิริมงคลแก่ชีวิตครับ.....ขอบพระคุณครับ

ทรงพระเจริญ

ตอบพี่วรกฤษ
ถ้าจำไม่ผิดผมเคยเห็นพระบรมฉายาลักษณ์ทรงปืน 1911 เป็นภาพขาวดำนะครับแขวนอยู่ในห้องจำหน่ายกระสุนของที่สนามยิงปืนราชนาวีสงขลาเห็นแล้วก็ชอบครับประทับใจแต่ก็ยังไม่รู้ทำไงถึงจะได้มาครับ

CyberMan:
ผมก็อยากได้เช่นกันครับ (ท่านผู้การฯ เคยโพสไว้) แต่อยากได้ขนาดใหญ่ๆ เพื่อติดไว้ที่บ้านครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

Quart:
ทรงพระเจริญ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป