๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 04, 2024, 08:08:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 13
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ✲คุยกันตามภาษาพี่น้องรักGun ชาวPEA & ชาวJeep และศิษย์เก่าช่างอุตสาหกรรมกรุงเทพฯ✲  (อ่าน 35319 ครั้ง)
Kai_Army_Navy
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 05:50:52 AM »

:<> สวัสดียามเช้านะครับ...พี่น้องชาว ชอก. C.A.S.C. ทุกท่านนะครับ (เย็น ๒๑ (เสาร์)กินข้าวกันที่ครัวตาน้อยหรือเปล่าครับ):<>

ตนคอเดียวกัน จึงมาพบGun...
teh
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 11:31:58 AM »

มารายงานตัวแล้วครับเข้าได้แล้ว
teh
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 11:34:20 AM »

test
thitipun-รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 108

c.a.s.c. "changaut alumni shooting club"

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 12:16:45 PM »

สวัสดีครับพี่ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

หัวใจหนุ่มในร่างที่แก่ ดีกว่า หัวใจท้อแท้ในร่างที่หนุ่ม
pp-mk
Newbie
*

คะแนน 2

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 12:41:06 PM »

คิก คิก สวัสดีครับ พี่ๆ ทุกคน ยิ้มีเลศนัย

เยี่ยม ยอดเยี่ยมเลยครับ พี่ไก่ เยี่ยม
 คิก คิก หวัดดีครับ พีๆ ที่มาก่อน น้องใหม่ตามมารายงานตัวแล้วครับ ยิ้มีเลศนัย
 อ๋อย กว่าจะหาทางเข้าได้.. อ๋อย

หวัดดีครับ...แล้วเข้ามาคุยกันบ่อยๆนะครับ
คิก คิก ครับผม ถ้ามีเวลาว่างนะครับพี่ ไก่ ยิ้มีเลศนัย
*ปั้นเอ็ก* รักในหลวง
Newbie
*

คะแนน 0

จะทำงานเพื่อชาติอย่าแสวงหาอำนาจใส่ตัว

« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 07:11:21 PM »

แถวบ้านผมฝนตกทั้งวันเลยครับวันนี้ Cry Cry Cry
Newbie
*

คะแนน 0

จะทำงานเพื่อชาติอย่าแสวงหาอำนาจใส่ตัว

« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2010, 01:16:27 PM »

มีใครอยู่ไหมครับ... Grin Grin Grin
น้อง ๆ  ขอเบียร์ขวดนึง แก้วใบเดียวก่อน  รอพี่ๆแป็บนึง เดี๋ยวค่อยสั่งนะ Grin
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2010, 01:56:28 PM »

นั่งรอนานแล้วนะเนี่ย...ยังไม่มีใครมาอีก. เอิ๊ก ๆ ..น้องเอามาอีก 3 ขวด  บู่

แต่ เอ๊ะ ..เอิ๊ก .. เอาเบียร์อะไรมาให้พี่กินนี่..เอิ๊ก.ๆ. อ๋อย  ยี่ห้อแปลกๆ  เบียร์ปลอมเปล่านี่.. โดนชก

ยี่ห่อนี่  037  ไม่เคยเห็น  เดี๋ยวพี่ๆมาก่อนโดนแน่  เอิ๊ก  ๆ  น้ำลายหก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 21, 2010, 02:36:53 PM โดย *ปั้นเอ็ก* รักในหลวง » บันทึกการเข้า
pp-mk
Newbie
*

คะแนน 2

« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2010, 04:48:42 PM »

คิก คิก สวัสดีครับพี่ๆ ยิ้มีเลศนัย ช่วยแนะนำกันบ้างนะครับ เยี่ยม
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 08:48:36 AM »

คิก คิก สวัสดีครับพี่ๆ ยิ้มีเลศนัย ช่วยแนะนำกันบ้างนะครับ เยี่ยม

หวัดดีครับ น้อง pp-mk เสาร์ที่ผ่านมาเขานัดเจอกัน ที่ครัวตาน้อย แถวรถไฟ ถนนวิภาวดี พอดีพี่รุ่นใหญ่(๕)นัดเจอกันนะครับ ที่จริง พี่น้องของเราเยอะจะคุยกันใวป gun.n.th. gun club แต่ที่นี้ เวปปิดปรับปรุง เลยคุยกันไม่ค่อยได้ สำหรับการสมัครสมาชิกใหม่ เลยมาเปิดที่ที่นี้ไวสำรอง....

มารายงานตัวแล้วครับเข้าได้แล้ว

หวัดดีครับพี่เต้ เสียดายวันเสาร์ไม่ได้มาเจอกันที่ครัวตาน้อย ถ้าไงฝากพี่เช็คเรื่องไปศรีราชาหน่อยนะครับถ้าไปชัวร์ แจ้งผมล่วงหน้าสัก ๒ วัน จะได้เคลียร์เวรนะครับพี่

teh
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 09:08:07 AM »

ได้ครับเดี๋ยวถามแฟนก่อนเรื่องไปทำกิจกรรมของโรงเรียนลูกครับว่าตรงกันหรือเปล่า
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #26 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 12:52:46 PM »

Wellcome to CASC. 3.....ing on Oct.23-25'2010

ณ. สนามยิงปืน ศฝร.ภ.6 ตร.ภูธรนครสวรรค์

ไม่ได้เลื่อน แต่อยากให้เพื่อนหลายๆคนได้มาพักผ่อนกัน สงสารคนมาไกล จากเมืองเลย ก็เลยหาวันที่มีวันหยุดต่อเนื่อง มานัดเจอกัน
ในวันเสาร์ที่ 23 -25 ตค.2553 ทำให้พวกเราศิษย์เก่า ชอก. (CASC.) ได้มาพบปะพูดคุยกันที่ สยป.ศฝร.ภ.6 นครสวรรค์( Meeting )และ หลังจากช่วยกันจัดสนามเสร็จ เราก็จะมากลิ้งและยิงกัน(Shooting) ตกเย็นพวกเราก็ไป พักผ่อนกันต่อที่ น้ำตกแม่เรวา อช.แม่วงก์ ร่วมกันทำอาหาร กินกัน กับการก่อกองไฟ พักเต็นท์หรือบ้านพัก (Camping)

เรามาร่วมกัน หาสิ่งของเหลือใช้ สมุด หนังสือ ฯลฯ ไปบริจาคให้กับโรงเรียนในชนบทด้วยกันในวันครับ

พี่เต้หรือพี่วัฒน์ สนใจไหมครับ Meeting & Camping เอา Jeep มานะพี่ วันนี้ไม่พลาดแล้ว เป็นวันดีดื่มได้แล้ว ไม่ต้องนั่งดูอีกต่อไปแล้ว....ชวนน้องชิต(รอบรู้มาด้วยนะครับ) พี่จะชวนใครมาเพิ่มได้เลยนะครับเพราะพี่เกียงแกก็ออกแนวเดียวกับเราเหมือนกัน "ออฟโรด" เดี๋ยวหารูปรถแกมาให้ดูนะครับ

ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #27 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 05:43:41 PM »

วันนี้ยังไม่เห็นพีวัฒน์มารายงานตัวเลยนะครับ เห็นแต่พี่เต้นะครับ

ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #28 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 06:54:29 AM »

:<> สวัสดียามเช้านะครับ...พี่น้องชาว ชอก. & C.A.S.C. ทุกท่านนะครับ :<>

ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #29 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 06:37:15 PM »

2nd Anniversary OPA. Shooting & Meeting in Sriracha on Sept.04'10

สำหรับชาว ชอก. C.A.S.C. ที่จะมาร่วม ครบรอบ สองปี OPA. ณ. ที่ศรีราชา

รายละเอียดคร่าวๆ นะครับ สนามยิงปืนค่ายลูกเสือศรีราชาครับ พอถึงชลบุรี ไม่ว่า เส้นใดก็ตาม วิ่ง สุขุมวิท ครับ มุ่งหน้า บางแสน  บางพระ  ศรีราชาครับ พอเข้าตัวศรีราชาปุ๊บซ้ายมือครับ สังเกตุให้ดีสนามอยู่ติด ถนนเส้นหลักเลย ครับ ซ้ายมือ เป็นค่ายลูกเสือศรีราชา ครับ เน้น ว่า อย่าขับเร็วครับ เดี๋ยวเลยสนาม เพราะ พ้นโค้งบางพระ ปุ๊บ ก็ถึงเลยครับ ยังไม่เข้าตัวเมืองศรีราชา นะครับ เอา ง่ายๆ ถ้ากลัวหลงมาตั้งกะวันที่ 3 เลยครับ เรามีทีมงานมารอ เจอกันบางแสน เส้นเลียบชายหาดครับ

ที่พักอยู่บางแสน ขับรถย้อนกลับมา สัก สิบกว่าโล ครับ

ร้าน ครัวใบตอง

" 15 พฤษภาคมนี้ พบกับการปรับปรุงสถานที่ใหม่ ให้นั่งสบายกว่าเดิม พรั่งพร้อมด้วยเมนูอร่อยๆ เช่นเดิม กับราคาที่ถูกลง ให้บริการทุกวัน ตั้งแต่เวลา 11.00 - 22.00 น. "

อาหารแนะนำนะครับ

**-กระพง 2 ทวีป
                -กระพงโบราณ
                -พระจันทร์ยิ้ม
                -ตะไค้รอุบ ทุบแล้วทอด
                -กุุงตีลังกา
                -หมูซี๊ด..ด.ดด.ด....
                -เป็ดร่อน คั่วเกลือ

เมนูยอดฮิต

-แกงเลียงกุ้งสด และผัดไทกุ้งสดครับ (มาแล้วไม่สั่งเหมือนมาไม่ถึงร้านครับ)
-แกงเขียวหวานนกกระจอกเทศ / กวาง ผัดแห้ง
-เมี่ยงปลาทู
-ปลากระพงกลิ่นตอง
-หอยหวานผัดฉ่า

สำรองที่นั่ง ที่ 086-844-4520 ปูครับ และ 086-831-3515 ผมโน้ตครับ

สำหรับเพื่อนๆ ชาวกันอินฯ และเพื่อนสมาชิกสนามนวมิทร์ ลดค่าอาหาร 15% ครับผม

ล่าสุดขณะนี้ทางร้านให้บริการ Wi-Fi internet ฟรี แก่ลูกค้าที่นำ PDA, notebook หรือ โทรศัพท์เข้ามาใช้เชื่อมต่อ Internet ครับ

คลิ๊กเลยครับ แผนที่จากกูเกิ้ล

http://maps.google.co.th/maps?client=opera&rls=en&q=%E0%B8%AB%E0%B8%AD%E0%B8%A1%E0%B8%81%E0%B8%A5%E0%B8%B4%E0%B9%88%E0%B8%99%E0%B8%95%E0%B8%AD%E0%B8%87&sourceid=opera&oe=utf-8&um=1&ie=UTF-8&sa=N&hl=th&tab=wl

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 24, 2010, 06:54:13 PM โดย kai_army @ C.A.S.C. » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 13
  พิมพ์