๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 06:29:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผลและภาพการแข่งขัน SPSC Shotgun Championship (Level II)  (อ่าน 15813 ครั้ง)
บางแก้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 259

หมูยอ..น่ากินป่ะ

« ตอบ #45 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2008, 10:24:34 AM »

เสียดายจริงๆครับ...ไม่ได้ไปดูพี่ๆแข่งกันเลย...ลุกไม่ขึ้นครับ..วันเสาร์ไปเล่นเป้าบินมา...ต่อด้วยยกแก้ว อ๋อย อ๋อย บู่
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #46 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2008, 10:25:09 AM »

รูปสวยมากๆๆๆๆๆ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

* Emo-korea_062.gif (7.45 KB, 50x50 - ดู 325 ครั้ง.)

♥Jikky♥
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #47 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2008, 10:47:28 AM »

ขอบคุณพี่ปิ๊กสำหรับรุปสวยๆ ค่ะ  ไหว้

วันที่ 2 แล้ว ยังเดี้ยงอยู่เลยค่ะ ยกแขนไม่ขึ้น  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Noi-17
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2008, 11:24:37 AM »

Grin  อ๋อ........ลืมบอกไปครับ...ขณะนี้นักกีฬาลูกซองทีมภาคเหนือสองคน.....ระบมไปหมดแล้วครับ
          วันนี้ลุกไม่ไหวเลย....ผมนอน..และนวดยา....ส่วนเอก....เป็นไข้เลย....นี่แหละครับ....เสน่ห์ของลูกซอง
           แล้วไม่ทราบว่าตอนนี้พี่น้อย...ฟื้นแล้วหรือยังครับ.. คิก คิก คิก คิก....แมทช์หน้าเอา10สเตจเลยนะครับ คิก คิก คิก คิก

อิอิอิ ฟื้นแล้วครับ...แบกไม้ แบกเหล็กเข้าโรงงาน ยุ่งเลยหละครับ.
....หนีไปยิงปืน ต้องกลับมาไล่งานให้ทันหละครับ กิ๊วก๊าว เศร้า

เป็นงัยครับพี่ "ผม" ทรงใหม่เคลื่อนไหวคล่องแคล่วเลยอ่ะดิ  หลงรัก

วางแผนจัดสนาม เร็วๆนะครับภาคเหนือ ข้าจ้าว อยากไปแอ่วเหนือแล้ว Wink
...เอาโหดๆเลยนะ อย่าน้อยหน้าภาคใต้นะ จ้าววววววว Grin Grin Grin Wink
Noi-17
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #49 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2008, 11:26:02 AM »

เสียดายจริงๆครับ...ไม่ได้ไปดูพี่ๆแข่งกันเลย...ลุกไม่ขึ้นครับ..วันเสาร์ไปเล่นเป้าบินมา...ต่อด้วยยกแก้ว อ๋อย อ๋อย บู่

อิอิอิ แล้วมีรูปลงที่กระทู้ไหนบ้างครับ หาทางเข้าให้หน่อยครับ อิอิอิ...เป้าบิน...เป้าบิน...สนุกมั้ยครับ Grin Grin
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #50 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2008, 02:59:05 PM »

Grin  อ๋อ........ลืมบอกไปครับ...ขณะนี้นักกีฬาลูกซองทีมภาคเหนือสองคน.....ระบมไปหมดแล้วครับ
          วันนี้ลุกไม่ไหวเลย....ผมนอน..และนวดยา....ส่วนเอก....เป็นไข้เลย....นี่แหละครับ....เสน่ห์ของลูกซอง
           แล้วไม่ทราบว่าตอนนี้พี่น้อย...ฟื้นแล้วหรือยังครับ.. คิก คิก คิก คิก....แมทช์หน้าเอา10สเตจเลยนะครับ คิก คิก คิก คิก

อิอิอิ ฟื้นแล้วครับ...แบกไม้ แบกเหล็กเข้าโรงงาน ยุ่งเลยหละครับ.
....หนีไปยิงปืน ต้องกลับมาไล่งานให้ทันหละครับ กิ๊วก๊าว เศร้า

เป็นงัยครับพี่ "ผม" ทรงใหม่เคลื่อนไหวคล่องแคล่วเลยอ่ะดิ  หลงรัก

วางแผนจัดสนาม เร็วๆนะครับภาคเหนือ ข้าจ้าว อยากไปแอ่วเหนือแล้ว Wink
...เอาโหดๆเลยนะ อย่าน้อยหน้าภาคใต้นะ จ้าววววววว Grin Grin Grin Wink
               คิก คิกใจเย็นๆไว้ครับ....พี่น้อย.....กำลังปรึกษากับผู้ใหญ่ หลายๆท่านอยู่ครับ  แมทช์เชียงใหม่
ผมรับประกันความมันส์ครับ....อาจจะมี  ว่ายน้ำยิง วิ่งลุยไฟยิง คาบดาบแล้วตีลังกายิง ขึ้นต้นไม้ยิง นั่งอยู่ในรังมดแดงยิง อ๋อ..ยังม่ายโหด
เอ...หรือว่ายกแก้วไปยิงไป..ดีมั้ยครับ พี่น้อย...... น้ำลายหก น้ำลายหก

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
Noi-17
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #51 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2008, 03:18:27 PM »

คิก คิกใจเย็นๆไว้ครับ....พี่น้อย.....กำลังปรึกษากับผู้ใหญ่ หลายๆท่านอยู่ครับ  แมทช์เชียงใหม่
ผมรับประกันความมันส์ครับ....อาจจะมี  ว่ายน้ำยิง วิ่งลุยไฟยิง คาบดาบแล้วตีลังกายิง ขึ้นต้นไม้ยิง นั่งอยู่ในรังมดแดงยิง อ๋อ..ยังม่ายโหด
เอ...หรือว่ายกแก้วไปยิงไป..ดีมั้ยครับ พี่น้อย...... น้ำลายหก น้ำลายหก

ที่ว่ามานะ คิดว่าโหดแล้วเหลอ.....55555 จัดมา .......จะไม่ไป  Grin Grin Grin
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #52 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 09:39:52 AM »

เสริมรูปเข้าไปอีก  Grin Grin Grin

แชมป์รอขึ้นเครื่องบิน ที่เชียงใหม่  Grin Grin Grin

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

SPSC No.057       THPSA No.A-331
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #53 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 09:41:07 AM »

SPSC No.057       THPSA No.A-331
เอก@ดอยฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #54 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 09:42:41 AM »

บรรยากาศอย่างนี้ยังยิงต่อเลย  Grin Grin Grin

พี่โยหมดแรงแล้วนั่งหลับรอเลย  Grin Grin Grin

เอก@ดอยฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #55 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 09:45:36 AM »

พี่คาร์กับพี่อู๊ด ปรึกษาอะไรกันอยู่น๊า  Huh Huh

คู่หวานแห่งแดนใต้ มาด้วยใจจริงๆ  เยี่ยม เยี่ยม

รักกันจริ๊งงงง  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

น้าแอ๊ดไปไหนมาน๊า  เยาะเย้ย เยาะเย้ย

กินๆๆๆๆๆๆๆๆ ให้ราบ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

เอก@ดอยฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #56 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 09:47:06 AM »

รับรางวัลครับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

หมดแว้วววว  งอน งอน งอน

lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #57 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 10:10:25 AM »

โด..เร..มอน
คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

* haha.gif (14.33 KB, 32x20 - ดู 261 ครั้ง.)

KCharng
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #58 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 10:59:28 AM »

ยิงมันส์สุดนี่คงเป็น เสตจ 1 ครับ เป้าเยอะดีครับ สนุกๆ ทั้งเป็้าสวิงที่ต้องยิงให้เพลทล้มที่จุดเริ่มก่อน แล้วค่อยไปเห็นในช่องถัดไปซ้ายขวา Cheesy

ไปเห็นที่พี่วรรณถ่ายลง Youtube เสตจที่เชียงใหม่ เปิดประตูแล้วเข้าตัวหนอน นี่ก็น่าสนุกครับ Cheesy
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #59 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 05:05:01 PM »

ภาพงามๆ....วิว..ดีๆ..บรรยากาศ  ...เป็นกันเอง....ช่างกล้องใจถึง..ครับ..

เห็น..กระโดด  เป็น..กระต่าย..ตอน..น้องวรรณ  ยิง..กล้องสู้ปืน... 
            แจ๋ว...ครับ....ขอบคุณ  ครับ..
 ไหว้           
                               หลงรัก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์