๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 05, 2024, 01:47:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านไหนมี อะไหล่Feinwerkbau 100 เยอะๆบ้างครับ  (อ่าน 3394 ครั้ง)
BalTaZA
อนาถจิตตลอด ศก.
Sr. Member

คะแนน 84

ปืนเมียเท่านั้น กำ...

« เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 12:08:43 AM »

เศร้า Feinwerkbau 100 ผมมีปัญหาดังนี้ครับ
1. ง้างอัดลม มีเสียง ฟีด! ของอากาศ ตอนง้างกลับ 

2.  ไกแตก...

3. พอง้างอัุดลมเสร็จ มันไม่ขึ้นนกไห้ครับ   ต้องง้างฝาใส่กระสุน เข้าหาตัวเบาๆ1ที  ถึงจะขึ้นนกให้   ตกใจ

และที่สำคัญ ผมมี Feinwerkbauอัดแก๊ส  ของพ่ออยู่1กระบอก แต่กลับไม่มีทะเบียนไทย อายุ20ปีแล้ว     ตกใจหน้าซีด   ผมจะจัดการกับมันยังไงดี
BalTaZA
Sr. Member

คะแนน 84

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 12:13:31 AM »

ตกใจหน้าซีด ลืมเลย ยืนยันนะครับว่า ปืนผมมีทะเบียน    ยกเว้นอัดแก๊สที่มีปัญหา

size s
Full Member

คะแนน 20

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 01:11:13 AM »

ตกใจหน้าซีด ลืมเลย ยืนยันนะครับว่า ปืนผมมีทะเบียน    ยกเว้นอัดแก๊สที่มีปัญหา

ลูกสูบข้างในคงเสียสภาพแล้วครับ กล้าเปิดซ่อมเองเดี่ยวไหล่ไปให้ก็ได้ ว่าแต่ไซด์บายไซด์ที่วางทับเอกสารอยู่ของเบลเยี่ยมหรือเปล่าครับอยากได้หลายละเอียดหรือแบ่งให้ผมใช้ก็ได้ครับยินดีดูแลแทนจะได้มาเป็นเพื่อนกับตัวของผม  0864183810      55555555
BalTaZA
Sr. Member

คะแนน 84

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 02:31:43 PM »

ผมก็ยังหา อยู่เหมือนกันครับว่า ลูกซองบนเอกสาร  ยี่ห้ออะไร รุ่นอะัไร   หัวเราะร่าน้ำตาริน 
พวกอายุ50-70ปีได้            หัวเราะร่าน้ำตาริน
ผณิศวร เกิดในรัชกาลที่ ๙
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 1437

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 03:39:04 PM »

เศร้า Feinwerkbau 100 ผมมีปัญหาดังนี้ครับ
1. ง้างอัดลม มีเสียง ฟีด! ของอากาศ ตอนง้างกลับ 

2.  ไกแตก...

3. พอง้างอัุดลมเสร็จ มันไม่ขึ้นนกไห้ครับ   ต้องง้างฝาใส่กระสุน เข้าหาตัวเบาๆ1ที  ถึงจะขึ้นนกให้   ตกใจ

และที่สำคัญ ผมมี Feinwerkbauอัดแก๊ส  ของพ่ออยู่1กระบอก แต่กลับไม่มีทะเบียนไทย อายุ20ปีแล้ว     ตกใจหน้าซีด   ผมจะจัดการกับมันยังไงดี

1. ซีลหมดอายุครับ  ควรเปลี่ยนทั้งซีลหัวสูบและซีลบ่าวาว
2. อาจจะพอหาได้ครับ  ของผมทำใหม่ใส่แทนของเดิม   สาเหตุที่แตกเพราะขันสกรูตัวล่างแน่นเกินครับ
3. ถ้าไม่เคยถอดมายุ่งกับก้านดันขึ้นนก ก็แสดงว่ายางหัวสูบมันหลุดมาคาอยู่ปลายทางครับ ทำให้ง้างได้ไม่สุด

ปืนก๊าซของไฟน์แวคบาวเป็นรุ่นไหนครับ  ถ้า M2 สภาพดีๆ น่าสนใจ

ผมเป็นลูกหลานจีนอพยพ  ทวดแซ่อิ๊ว ตาแซ่เล้า ปู่แซ่อึ๊ง   
เมืองไทยให้โอกาสทุกอย่าง  ไม่มีข้ออ้างเรื่องชนชั้น
ผมได้กราบแทบพระบาทในหลวงเป็นมงคลสูงสุดของชีวิต
หน้า: [1]
  พิมพ์