เรียนคุณWATT

(1/3) > >>

tahanlom:
กราบขอบพระคุณเป็นอย่างสูงสำหรับVCD  ผมได้รับเป็นที่เรียบร้อยแล้ว  ปลื้มใจมากครับเมื่อได้เปิดดูตระการตามากครับ
ไม่ทราบจะตอบแทนความมีนำใจนี้ได้อย่างไร  หากมีอะไรให้ผมรับใช้บ้างยินดีเป็นอย่างสูงครับ
ด้วยความเคารพครับ ;D

Sig228-kolok:
ด้วยความเคารพครับ........

ขอบคุณครับ....................

ThaiLoei:
 ;Dคุณ พี่ WATT ใจดีมากครับ :VOV:

วัฒน์:
อ้างจาก: tahanlom ที่ กรกฎาคม 13, 2006, 07:40:40 PM

กราบขอบพระคุณเป็นอย่างสูงสำหรับVCD ผมได้รับเป็นที่เรียบร้อยแล้ว ปลื้มใจมากครับเมื่อได้เปิดดูตระการตามากครับ
ไม่ทราบจะตอบแทนความมีนำใจนี้ได้อย่างไร หากมีอะไรให้ผมรับใช้บ้างยินดีเป็นอย่างสูงครับ
ด้วยความเคารพครับ ;D

:VOV: ด้วยความยินดีครับพี่นพพร มีอะไรเราก้อแบ่งปันกัน มีอะไรให้ผมช่วยได้ผมยินดี และเต็มใจ ครับ สำหรับสมาชิกใน อวป.ทุกๆท่านนะครับ แค่เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ในเวป PM มาก็ดีใจมากแล้วครับ แต่...พีเล่นขึ้นกระทู้ผมเขินแย่สิครับ

tahanlom:
กล่าวจากใจจริงครับคุณWATT

ด้วยความเคารพครับ :-X

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป