๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 10, 2024, 03:20:27 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 13 14 15 [16] 17 18 19 ... 28
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพล คน BERETTA  (อ่าน 134320 ครั้ง)
ART
ชีวิตคิดบวก แล้วจะ Happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #225 เมื่อ: กันยายน 05, 2010, 03:09:59 PM »

ท่านที่มี px4 ศูนย์ปืนเป็นแบบเรืองแสงมาให้รึเปล่าครับ ของผมเป็นศูนย์สีขาว แต่เห็นในเว้บฝรั่งเป็นศุนย์เรืองแสงให้ด้วย ไม่รู้ว่ามาตรฐานเดียวกันทั่วโลกมั๊ย
ของผมเรืองแสงครับ ทดลองในที่มืด หรือยังครับซื้อสน.อส. ครับ

ooat
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #226 เมื่อ: กันยายน 05, 2010, 07:51:34 PM »

ท่านที่มี px4 ศูนย์ปืนเป็นแบบเรืองแสงมาให้รึเปล่าครับ ของผมเป็นศูนย์สีขาว แต่เห็นในเว้บฝรั่งเป็นศุนย์เรืองแสงให้ด้วย ไม่รู้ว่ามาตรฐานเดียวกันทั่วโลกมั๊ย
ของผมเรืองแสงครับ ทดลองในที่มืด หรือยังครับซื้อสน.อส. ครับ

ผมลองแล้วครับ ไม่เรือง ไม่เรื่อง เลยครับ ผมซื้อสน.สก ครับ ตอนซื้อไม่ได้เช็คละเอียดครับ ศูนย์หลังขวา สีขอมาไม่ครบวงกลมครับ มาเห็นถนัดๆตอนกลับบ้าน เซ็งเป็ดเลย
ART
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #227 เมื่อ: กันยายน 05, 2010, 07:55:34 PM »

ผมลองแล้วครับ ไม่เรือง ไม่เรื่อง เลยครับ ผมซื้อสน.สก ครับ ตอนซื้อไม่ได้เช็คละเอียดครับ ศูนย์หลังขวา สีขอมาไม่ครบวงกลมครับ มาเห็นถนัดๆตอนกลับบ้าน เซ็งเป็ดเลย
กลับไปที่ร้านได้ไหมครับ ที่ซื้อมาในโคต้า สน.สก. เพื่อมีการแก้ไขให้ได้ครับ

ooat
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #228 เมื่อ: กันยายน 05, 2010, 09:08:12 PM »

กลับไปที่ร้านได้ไหมครับ ที่ซื้อมาในโคต้า สน.สก. เพื่อมีการแก้ไขให้ได้ครับ
ขอบคุณมากครับคุณART ผมอยู่เชียงใหม่นะครับ แล้วก็ซื้อมาประมาณ 3 เดือนแล้ว หาโอกาสลงไปลำบากนะครับ ก็พยายามทำใจและถือเป็นบทเรียนสำหรับตัวเองครับ ผมเลยเอาสีน้ำมันมาทาแล้วเอาสีเรืองแสงทับอีกที ก็พอรับได้นะครับ
ART
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #229 เมื่อ: กันยายน 05, 2010, 09:33:29 PM »

ขอบคุณมากครับคุณART ผมอยู่เชียงใหม่นะครับ แล้วก็ซื้อมาประมาณ 3 เดือนแล้ว หาโอกาสลงไปลำบากนะครับ ก็พยายามทำใจและถือเป็นบทเรียนสำหรับตัวเองครับ ผมเลยเอาสีน้ำมันมาทาแล้วเอาสีเรืองแสงทับอีกที ก็พอรับได้นะครับ
ดีครับที่แก้ไขเองได้ครับ

Suwinin
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #230 เมื่อ: กันยายน 07, 2010, 03:32:49 AM »

ขอถามนิดนึงนะครับ
Suwinin
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #231 เมื่อ: กันยายน 07, 2010, 03:33:59 AM »

อยากทราบราคา ของ เบเร็ตต้า92sf  บริกาเดียร์  สแตนเลส  อะครับ  ว่าตอนนี้   มือ1     ราคาประมาน เท่าไร   ครับ        *   ขอบคุนมากครับ  *
seawar47
Newbie
*

คะแนน 2

« ตอบ #232 เมื่อ: กันยายน 07, 2010, 09:54:22 AM »

ผมใช้เบเร็ตต้า คูการ์ 9 มม. สวยดีครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 07, 2010, 10:04:21 AM โดย seawar47 » บันทึกการเข้า
pwisanu
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #233 เมื่อ: กันยายน 08, 2010, 05:18:32 PM »

ด้วยคนครับ เพิ่งได้ 92fs stainless Italy โครงการมา ปืนใหญ่แต่พกง่ายครับ กำลังจะตัดสด 21A .22 มาอีกตัวครับ
matta
Newbie
*

คะแนน 2

เกิดเป็นคนไทย...ต้องรักในหลวง

« ตอบ #234 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 04:50:39 PM »

px4 storm น่าจะเป็นศูนย์เรืองแสงทั้งหมดน๊ะครับ 

แต่สารเรืองแสงที่ติดกับศูนย์ปืนมันออกจะดื่อ ๆ หน่อยครับ

ให้ลองเอาไฟฉาย (แสงสีขาวนวล) ส่องที่ศูนย์ปืนก่อน  สักชั่วอึดใจ  หรือไม่ก็ใช้แดดตอนกลางวันก็ได้ครับ 

แล้วเอามาเล็งที่ที่มืด ๆ ดูน๊ะครับ

ผมใช้อยู่ตอนกลางคืนมันไม่เรืองแสง  ต้องใช้ไฟฉายส่องที่ศูนย์ปืนสักพักนึงมันจึงเรืองแสงครับ

ลองดูครับผม.......
noom n2
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #235 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 05:19:14 PM »

ผมขออยู่ด้วยคนคับ ใช้PX4 9mm.แต่หากลุ่มคุยด้วยยากจังคับ เยี่ยม
ART
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #236 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 06:20:03 PM »

ผมขออยู่ด้วยคนคับ ใช้PX4 9mm.แต่หากลุ่มคุยด้วยยากจังคับ เยี่ยม
คุยกระทู้นี้ได้ครับใช้กันอยู่หลายคน

BIG BERETTA
Sr. Member

คะแนน 154

Just relax

« ตอบ #237 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 10:34:35 PM »

อยากทราบราคา ของ เบเร็ตต้า92sf  บริกาเดียร์  สแตนเลส  อะครับ  ว่าตอนนี้   มือ1     ราคาประมาน เท่าไร   ครับ        *   ขอบคุนมากครับ                                                                                                                                                                                                    92 BRIGADIER FS 9MM เป็นรุ่นปรับปรุงสไลด์ให้มีความหนาขึ้น แข็งแรงขึ้น สำหรับหน่วยงานนาวิกฯสหรัฐ มีแต่สไลด์เหล็กสีดำ เคยมีขายที่ สน.อสราคา 43000

ทำผิดคือมนุษย์   แต่ให้อภัยคือเทวดา       มนุษย์เราต่างเคยผิดพลาด ทุกคนควรได้โอกาสแก้ตัว
Suwinin
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #238 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 02:41:51 AM »

อยากทราบราคา ของ เบเร็ตต้า92sf  บริกาเดียร์  สแตนเลส  อะครับ  ว่าตอนนี้   มือ1     ราคาประมาน เท่าไร   ครับ        *   ขอบคุนมากครับ                                                                                                                                                                                                    92 BRIGADIER FS 9MM เป็นรุ่นปรับปรุงสไลด์ให้มีความหนาขึ้น แข็งแรงขึ้น สำหรับหน่วยงานนาวิกฯสหรัฐ มีแต่สไลด์เหล็กสีดำ เคยมีขายที่ สน.อสราคา 43000
ขอบคุนครับ  แล้วทราบราคา  ปกติไหมครับ  คือไม่ใช่ ข้าราชการ  นะครับ             ขอบคุนมากๆครับ
ooat
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #239 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 11:03:16 AM »

คุยกระทู้นี้ได้ครับใช้กันอยู่หลายคน

เหมือนชนกลุ่มน้อย ยังไงไม่รู้เนอะ(แต่ปืนมันดีไม่เชื่อไปถามบรู๊ฃวิลลิส ดู ยิงมาได้ตั้ง4ภาค ไม่ตายซะที 55)
หน้า: 1 ... 13 14 15 [16] 17 18 19 ... 28
  พิมพ์