๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 12:14:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ของมันไม่ดี หรือต่อให้ดีก็เอาไม่อยู่ ใครเคยโดนจริงๆเล่าให้ฟังบ้าง  (อ่าน 4074 ครั้ง)
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2004, 10:22:18 PM »

Grinทำเป็นเล่นไปนะครับ เกราะของอเมริกากับนาโตที่ท่านผู้การว่านี่เคยป้องกันทหารจาก RPG มาแล้วนะครับ ได้ข่าวว่าโดนเต็ม ๆ เป็นรอยพกช้ำนิดหน่อยพักได้แค่2-3วันก็ต้องกลับมาทำหน้าที่ต่อ Grinลืมบอกไปครับ RPG ลูกนั้นมันด้านครับไม่ระเบิดเลยเข้ามาเสียบ อกทหารเคราะร้าย(หรือว่าเคราะดีหว่า) Grin Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
นรกบนดิน
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของดาบยิ้มด้วยนะครับ

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2004, 10:40:24 PM »

ไททาเนี่ยมนี่แค่ชื่อก็ไม่ธรรมดาครับ ร้องเพลงฮิปฮอปสไตลอเมริกันจ๋าเลย โย่วๆ ขอโทษครับ มุขวัยรุ่นน่ะครับ

ผมคิดว่าคงต้องนั่งรถหุ้มเกราะ วี-150 สถานเดียวแล้วครับ แต่ด้วยงบประมานอะไรหลายอย่าง

ทำให้มีอันตรายมากมาย เฮ้อ แย่จัง

ชีวิตเรา เราเลือกหนทางเอง โปรดใช้วิจารณญาน ไม่ต้องมาวิจารณ์ เพราะเราไม่ฟัง
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2004, 10:51:02 PM »

Tongue ตอนที่ทางการแจกจ่ายเสื้อเกราะออกไป มีการให้ข่าวแก่สื่อมวลชนว่า สามารถป้องกันกระสุนในขนาดไม่เกิน .38 / 9มม. พวกก่อความวุ่นวายก็คงจะรู้ในจุดนี้ เลยเล่นอาวุธสงครามกันเลย...เห็นใจพี่น้องทางใต้...ชีวิตใคร ใครก็รัก...อยากให้ทางการ "เด็ดหัว" พวกสารเลวให้สูญพันธุ์ไปเลย... Embarrassed

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
SAVOK CZ
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2004, 12:53:23 AM »

ถ้าฟังคนอื่นเค้าเล่ามาอีกที ไม่ต้องก็ได้  เคยได้ยินบ่อยแล้ว  อยากฟังจากปากคนที่โดนแล้วรอด

พบรถ จยย.ยามาฮ่า ทะเบียน ช-0162 ปัตตานี ล้มอยู่ข้างถนน ลูกลองกอง กระจายเกลื่อน รอยคราบเลือดและปลอกกระสุนเอ็ม 16 จำนวน 7 ปลอก ส่วนคนเจ็บถูกนำส่ง รพ.ปะนาเระ แล้ว แต่ถึงแก่ชีวิตหลังถึงมือแพทย์ได้ไม่นาน ทราบชื่อ ส.ต.อ.กนก ปราสาทศิลป์ อายุ 37 ปี ผบ.หมู่งานป้องกันและปราบปราม ทำหน้าที่หัวหน้าชุด 191 สภ.อ.ยะหริ่ง ถูกยิงด้วยกระสุนเอ็ม 16 เข้าหน้าอก แขนซ้ายและหน้าท้องรวม 5 นัด โดยคมกระสุนยิงทะลุเสื้อเกราะที่ผู้ตายสวมใส่จนพรุน สอบสวนทราบว่า ผู้ตายขี่รถ จยย.ออกเวรจากโรงพักแวะซื้อลองกองเพื่อจะกลับบ้าน ถึงที่เกิดเหตุถูกคนร้าย 2 คนซ้อนรถ จยย.ตามประกบแล้วเร่งเครื่องแซง แล้วมือปืนที่นั่งซ้อนท้ายกราดปืนยิงเข้าใส่หลายนัด กระสุนพุ่งเจาะเสื้อเกราะร่างกระเด็นร่วงลงจากรถ คาดเป็นฝีมือโจรสร้างสถานการณ์

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของผู้ตายด้วยครับ Cry ผู้ตายเป็นน้องชายของเพื่อนผมเอง ส.ต.อ.กนก ประศาสตร์ศิลป์ บ้านอยู่ อ.ปะนาเระ  Cryเป็นที่น่าสังเกตุ M.16 มันมาเพ่นพ่านตามถนนบนพาหนะจักรยานยนต์ได้ยังไง Huh งานศพก็เงียบเหงากลางคืนมีเฉพาะญาติๆไม่กี่คน เดิมทางใต้ผู้ไปร่วมงานจะไปกันช่วงกลางคืนและอยู่ช่วบงานจนดึกดื่นหรือจนเช้า เป็นเวรเป็นกรรมของที่นี่จริงๆ ...ไม่รู้เมื่อไหร่จะจบสิ้นเสียที...

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
evil 01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2004, 08:30:57 AM »

ไททาเนี่ยมนี่แค่ชื่อก็ไม่ธรรมดาครับ ร้องเพลงฮิปฮอปสไตลอเมริกันจ๋าเลย โย่วๆ ขอโทษครับ มุขวัยรุ่นน่ะครับ

ผมคิดว่าคงต้องนั่งรถหุ้มเกราะ วี-150 สถานเดียวแล้วครับ แต่ด้วยงบประมานอะไรหลายอย่าง

ทำให้มีอันตรายมากมาย เฮ้อ แย่จัง

โอ้ย...วี 150 โดน อาพีจี ทะลุไประเบิดข้างในเยย เห็นมาแย้ว 
มีคุณ ทหาร ฝ่าย ( ออก)หน้าบางท่าน เคยด่านักข่าว "เฮ้ย มันจะไปทะลุใด้งัย รถถังนา..." 
แล้วที่เขาค้อล่ะ   กระจุยไปกี่คัน ไปนับดู ไป้.... Grin Grin Grin Grin
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์