๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 03:29:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทดสอบปืนมือ 2  (อ่าน 38710 ครั้ง)
AEY@1911
1911 lism...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2011, 10:47:48 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 04, 2011, 10:50:33 PM โดย AEY@1911- รักในหลวง » บันทึกการเข้า
Builderman-รักในหลวง
บางอย่างเอากลับคืนมาได้ แต่บางอย่างเอากลับคืนมาไม่ได้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

แมวจะสีขาวหรือสีดำไม่สำคัญ ตราบใดที่มันยังจับหนู

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 12:45:03 AM »

เฮียพอมีเหลือ ๆ แบ่งน้อง ๆ ไหมครับ ปืนมือสองที่ยิงดีขนาดนี้
แม่นมากเลยครับ เฮีย  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม 

แผ่นดินนี้ ได้มีวีรชนคนรุ่นก่อน ได้ปกป้องรักษาไว้ให้คนรุ่นหลังดังเช่นพวกเราในวันนี้ แล้วเราคนในรุ่นนี้ ที่กำลังจะเป็นคนรุ่นก่อนต่อไป จะทำสิ่งใดไว้ให้คนรุ่นหลัง ตักตวง เห็นแก่ตัว คิดเห็นเพียงผลประโยชน์ของตนเป็นที่ตั้งอย่างนั้นหรือ คำว่า " ไท " เราไม่เคยเป็นทาส ไม่เคยขาดซึ้งความสามัคคี
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 02:07:03 AM »

คุ้นๆ    ยิ้มีเลศนัย   เยี่ยม    รอดูไฮเพาเวอร์ ครับ 

....ตามล่า...อีตอแหล
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 09:32:58 AM »

เฮียพอมีเหลือ ๆ แบ่งน้อง ๆ ไหมครับ ปืนมือสองที่ยิงดีขนาดนี้
แม่นมากเลยครับ เฮีย  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม 

ถ้ารับไปจากผม  มันจะเป็นมือ 3 ครับ  เห็นเขาว่ามักจะไม่แม่น  อิ  อิ

เดี๋ยวเจอประเภทหลุดจากมือ 1 ผมจะรีบแจ้งนะครับ
ธำรง
Hero Member

คะแนน 1734

.....รักในหลวง.....

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 10:39:36 PM »

เยี่ยม เยี่ยม  ทั้งคน และปืน หลงรัก
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2011, 10:36:12 AM »

เยี่ยม เยี่ยม  ทั้งคน และปืน หลงรัก
ขอบคุณครับพี่  ไหว้  ที่บอกว่าผมและปืนหล่อ หลงรัก

แต่ฝีมือน่ะ  อ๋อย... ยังต้องปรับปรุงใช่มั๊ยครับ  เศร้า
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2011, 10:58:06 AM »

ช่วงนี้คุณอ้วน  ท่าจะงานหนัก ไม่ค่อยเข้าเวปเลย  ไม่งั้นมาแล้ว...  

มาแล้วครับ.......

มันจะให้ผมไปดูตลาดปากีสถาน.....แม่มไอเดียใครฟ่ะ....เดี๋ยวพ่อไปเข้าพวกตาลีบันซะเลย....เซ็งวุ๊ย

อยู่South Pacificสบายๆ......นั่งตามชายหาด......ดันต้องมาวิ่งหลบระเบิด.......

อ้าว........เกี่ยวกับกระทู้มั๊ยเนี่ย......

ว่าแต่.....อาเจ๊กแม่นจัง

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2011, 11:03:03 AM »

ช่วงนี้คุณอ้วน  ท่าจะงานหนัก ไม่ค่อยเข้าเวปเลย  ไม่งั้นมาแล้ว... 

มาแล้วครับ.......

มันจะให้ผมไปดูตลาดปากีสถาน.....แม่มไอเดียใครฟ่ะ....เดี๋ยวพ่อไปเข้าพวกตาลีบันซะเลย....เซ็งวุ๊ย

อยู่South Pacificสบายๆ......นั่งตามชายหาด......ดันต้องมาวิ่งหลบระเบิด.......

อ้าว........เกี่ยวกับกระทู้มั๊ยเนี่ย......

ว่าแต่.....อาเจ๊กแม่นจัง
อาจจะได้โอกาสซ้อมมือ ของจริงๆเลยนาคุณอ้วน 

สาวปากีฯ สาวๆทั้งนั้น  แต่ถ้าทำผิดกฎหมายน่ะ  ตัดทิ้งเชียว....

ขอบคุณนะคร๊าบบบ  ไหว้  ว่างๆเอา USP CT มาลองหน่อยดิ  หลงรัก ผมจะเอา USP Compact 9 ไปลองด้วย  เยี่ยม
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2011, 02:48:37 PM »

ยิงปืนยาวลูกกรดกันดีกว่านะ.....สบายกระเป๋าน่ะครับ....

USP CT....เดี๋ยวเอาของไปให้ลองนะ.....ผมจะดูห่างๆ

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #39 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2011, 03:29:38 PM »

บัดเดี๋ยว คุณchew ก็หันมาติด ขนาด .๔๐ แล้ว ครับ อ้วน  กระทู้นี้ เหมือนตั้งไว้เพื่ิสั่งลา .๔๕  ก็ได้  คิก คิก

ธำรง
Hero Member

คะแนน 1734

.....รักในหลวง.....

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2011, 08:35:02 PM »

ขอบคุณครับพี่  ไหว้  ที่บอกว่าผมและปืนหล่อ หลงรัก

แต่ฝีมือน่ะ  อ๋อย... ยังต้องปรับปรุงใช่มั๊ยครับ  เศร้า

คนหล่อ...ปืนสวย....ยิงแม่นอีกต่างหาก
ลองเอา .40 มายิงเทียบกันก็ดีครับ อยากรู้ว่าจะเป็นอย่างที่คุณRo@dว่าไหม  Wink
AEY@1911
1911 lism...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

« ตอบ #41 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2011, 08:46:32 AM »

อืม...15 เมตร ผมยังยิงไม่ได้ขนาดนี้เลย สงสัย อายุยังไม่ถึง สายตาเลยยังไม่ยาวพอ... ยิ้มีเลศนัย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

« ตอบ #42 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2011, 09:35:03 AM »

บัดเดี๋ยว คุณchew ก็หันมาติด ขนาด .๔๐ แล้ว ครับ อ้วน  กระทู้นี้ เหมือนตั้งไว้เพื่ิสั่งลา .๔๕  ก็ได้  คิก คิก
ผมรออยู่ว่าจะติดหรือเปล่าน่ะครับพี่  แต่ P220 .45 ตัวนี้  ยังไงก็ไม่ขายเพราะรอ P220 .38 Super มาเข้าคู่ครับ  หลงรัก

เยี่ยม เยี่ยม  ทั้งคน และปืน หลงรัก
ขอบคุณครับพี่  ไหว้  ที่บอกว่าผมและปืนหล่อ หลงรัก

แต่ฝีมือน่ะ  อ๋อย... ยังต้องปรับปรุงใช่มั๊ยครับ  เศร้า

คนหล่อ...ปืนสวย....ยิงแม่นอีกต่างหาก
ลองเอา .40 มายิงเทียบกันก็ดีครับ อยากรู้ว่าจะเป็นอย่างที่คุณRo@dว่าไหม  Wink

ดีกว่าปืนหล่อ  คนสวยหน่อย..ครับพี่   ไหว้.. ถ้าอย่างนี้แม่น  ผมอยากยิงได้อย่างพี่ ยิง G17 หรือ G21 น่ะครับ หลงรัก

รอให้ของเข้าก่อนครับพี่  จะเอา .38 Special, 9 Para,  40 S&W, .45 ACP และ  .44 MAG มายิงพร้อมๆกันเลย

ขี้เกียจล้างปืนหลายรอบ    ยิ้มีเลศนัย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 07, 2011, 10:55:17 AM โดย chew - รักในหลวง » บันทึกการเข้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

« ตอบ #43 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2011, 09:35:58 AM »

อืม...15 เมตร ผมยังยิงไม่ได้ขนาดนี้เลย สงสัย อายุยังไม่ถึง สายตาเลยยังไม่ยาวพอ... ยิ้มีเลศนัย
ไม่นานหรอกน้อง  ไม่ต้องกลัว  ถึงเอ้จะมีลูกเล็ก  ก็ไม่ทำให้เด็กลงนะคร๊าบบบบ   คิก คิก
bobphasit-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 77

« ตอบ #44 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2011, 06:59:24 PM »

รูปเพิ่มครับ

ปลายสไลด์ขาวๆ นั่นคือน้ำมันสะท้อนแสงแดดครับ  อ๋อย

ใช้ซองหนังของ AKER ตรงรุ่น  เยี่ยม

ถ่ายเครื่องใน  เอาไว้ก่อนนะครับ  ตอนติด Laser Max จะถ่ายให้ดูใหม่  ยิ้มีเลศนัย
รบกวนถามข้อเด่นซองAKERหน่อยครับคุณchewพอดีกำลังหาซองใส่ 220  ครับ
 ไหว้

ฅนถนนแดง
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 8
  พิมพ์