๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 03, 2024, 05:37:12 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 202 203 204 [205] 206 207 208 ... 236
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สนามยิงปืน กองร้อย ตชด.ที่ ๒๓๖ อ.เมืองนครพนม ชมรมยิงปืนกองร้อย ตชด.236 นครพนม  (อ่าน 471505 ครั้ง)
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #3060 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 01:16:17 PM »

วันไหน ไปด้วยเด้อ

สิซาวฟ้ามาหยังอีก......อยู่ไกลปานได๋กะดาย...................(ฮึๆ)

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
atima-รักในหลวง
Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #3061 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 01:32:46 PM »

สิซาวฟ้ามาหยังอีก......อยู่ไกลปานได๋กะดาย...................(ฮึๆ)
อันนี้กะข้อดีของโลกไซเบอร์เนาะค่ะ บ่เห็นหน้ากันกะหัวได้ Grin Grin

สวัสดีครับพี่หมอ  น่ามหนักผมลดลงโลนึงละเด้อครับ อิอิ
ดีใจนำเด้อค่ะ คิก คิก คิก คิก ว่าแต่ไผเถ่ากั่วไผน้อบาดทีนี่   อยากเอิ้นแบบได๋กะตามสบายเลยเด้อจ้า ย่านแต่น้องนี่ล่ะสิไปล่วงเกินท่านพี่ ขอประทานอภัยล่วงหน้าเด้อซั่นค่ะคั่นแม่นล่วงเกินไปกะดาย  Grin Grin

บ่มีหยังล่วงเกินดอกครับพี่  เว่านัวหัวม่วนครับ มีพี่ๆ ได่คุยนำผมกะสะบายใจครับ  โลกไซเบอร์มันกะดีแต่บางเทือมันกะบ่ดีครับ ที่บ่ดีผมว่ามันทำให่โลกแคบลงครับพี่หมอ ผมมักโลกกว้างๆครับเพราะผมคนผุใหญ่ อิอิ Grin  เรื่องอายุ ผมคือสิเป็นน้องอยู่ดอกครับ ยังบ่คันเถ่าแหมครับ  Grin ยิ้มีเลศนัย Grin ไหว้
โดนชก โดนชก บ่เป็นหยังดอกจ้า สิเถ่าอยู่ผู้เดียวกะได้ บู่ Grin บ่แปลกใจดอกจ้ามักม่องกว้างๆ แม้แต่ชื่อเพิ่นยังขึ้นต้นด้วย BIG พู้นแหม่ะ Grin Grin
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #3062 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 01:36:51 PM »

BIG กะ BIG แต่ซื่อดอกคุณหมอ......แต่ใจน้อยคือหยังนี่.......เอะอะอีหยังกะสิไห้.........ได้ออยเอาปานเด็กน้อยฉีดวัคซีนเอาโลด.........(ฮา)

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #3063 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 02:09:02 PM »

BIG กะ BIG แต่ซื่อดอกคุณหมอ......แต่ใจน้อยคือหยังนี่.......เอะอะอีหยังกะสิไห้.........ได้ออยเอาปานเด็กน้อยฉีดวัคซีนเอาโลด.........(ฮา)
เด็กน้อยเฮ็ดผัดเป็นตาฮักเด้เนาะค่ะ   Grin  ผู้ใหญ่ใจน้อยบ่ค่อยเห็นค่ะ คิก คิก คิก คิก
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #3064 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 05:01:20 PM »

เด็กน้อยเฮ็ดผัดเป็นตาฮักเด้เนาะค่ะ   Grin  ผู้ใหญ่ใจน้อยบ่ค่อยเห็นค่ะ คิก คิก คิก คิก
เอาเข่าไปๆ พี่แต่ละคน เว่าซือๆเถาะครับ มันเกิดจากหยังคับพี่หมอ  อิอิ(บ่แมนอีหลีเด้อครับ พี่ศักดิ์ขี่ตู่)

หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #3065 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 05:21:16 PM »

คุณหนุงหนิงค่ะ พอดีตะกี้ติดต่อไปหาเพื่อนแล้วที่โพนทอง เขาสนใจอย่างมากคงต้องรบกวนช่วยดูแล ฝึกสอนให้ด้วยนะค่ะ เดี๋ยวการติดต่อจะ PM ให้ค่ะ  ไหว้ ไหว้ Grin
เพิ้นบ่ว่างไป 101 กะมา 236 กะได้เด้อ  ปูนฟรี ลูกฟรี สอนให้พร้อม เจ่าของยิงบ่แม่นกะสิสอน คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #3066 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 06:50:04 PM »

เอ๋า  กะฟ้าวไปให่น้องให่นุ่งเพิ่นสอนยิงปืนให่หละเนาะ

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
NUNGNING.
Jr. Member
**

คะแนน 25

« ตอบ #3067 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 08:41:41 PM »

คุณหนุงหนิงค่ะ พอดีตะกี้ติดต่อไปหาเพื่อนแล้วที่โพนทอง เขาสนใจอย่างมากคงต้องรบกวนช่วยดูแล ฝึกสอนให้ด้วยนะค่ะ เดี๋ยวการติดต่อจะ PM ให้ค่ะ  ไหว้ ไหว้ Grin
pmเบอร์ไปให้แล้วนะคะยินดีต้อนรับค่ะแต่ระวังเมากลับบ้านไม่ได้นะคะเพราะสนามนี้เขามีชมรมนัดละขวดน่ะค่ะ

ความอดทนแม้เป็นสิ่งที่ขมขื่น แต่ผลของมันมักจะหวานชื่นเสมอ
lek
Moderator
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #3068 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 09:35:01 PM »

คุณหนุงหนิงค่ะ พอดีตะกี้ติดต่อไปหาเพื่อนแล้วที่โพนทอง เขาสนใจอย่างมากคงต้องรบกวนช่วยดูแล ฝึกสอนให้ด้วยนะค่ะ เดี๋ยวการติดต่อจะ PM ให้ค่ะ  ไหว้ ไหว้ Grin
pmเบอร์ไปให้แล้วนะคะยินดีต้อนรับค่ะแต่ระวังเมากลับบ้านไม่ได้นะคะเพราะสนามนี้เขามีชมรมนัดละขวดน่ะค่ะ
แมนเธอบ่ที่ยิง STI6"  ยุสนามนครพนมมื้อแข่งเทียแรก ข้อยทันเซาย่านยุ

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
หนุ่มหน้ามนคนปากช่อง@ปืนสวัสดิการ@
Hero Member

คะแนน 165

ผมชื่อน้องแฟนต้าครับ ลูกชายพ่ออ้วน

« ตอบ #3069 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 09:47:56 PM »

ร้อยเอ็ดนครพนมจักกิโลครับ อาจจะได้ไปยาม

ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #3070 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 10:15:48 PM »

ร้อยเอ็ดนครพนมจักกิโลครับ อาจจะได้ไปยาม

ฮ้บอ้ายไปนำแนเด้อ

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
NUNGNING.
Jr. Member
**

คะแนน 25

« ตอบ #3071 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 10:34:59 PM »

แมนเธอบ่ที่ยิง STI6"  ยุสนามนครพนมมื้อแข่งเทียแรก ข้อยทันเซาย่านยุ
ถูกๆๆๆๆๆๆต้องนะคะว่าแต่จะกลัวทำไมเนี่ย ฝากความคิดถึงไปหาสมาชิกนครพนมทุกท่านด้วยนะคะ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ความอดทนแม้เป็นสิ่งที่ขมขื่น แต่ผลของมันมักจะหวานชื่นเสมอ
lek
Moderator
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #3072 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 11:35:24 PM »

ย้านฝีมือกับโค๊ชจ้า  เห็นกลุ่มแล้วผมออกมาเว่านำหมู่  ว่าสู้บ่ไหวอีหลีเด้

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
หนุ่มหน้ามนคนปากช่อง@ปืนสวัสดิการ@
Hero Member

คะแนน 165

ผมชื่อน้องแฟนต้าครับ ลูกชายพ่ออ้วน

« ตอบ #3073 เมื่อ: มีนาคม 30, 2012, 08:59:19 AM »

ฮ้บอ้ายไปนำแนเด้อ
มีแววว่าจะได้เอาปืนสวัสดิการไปส่งให้ อปพร แถวนาแก

Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #3074 เมื่อ: มีนาคม 30, 2012, 09:12:29 AM »

อ้าว ใช่คนที่เคยมายิงที่สนามตอนแข่งนั่นหรอ งั้นก็คงจะผ่านกันแว่บๆมั่งแล้วล่ะ Grin นับถือๆฝีมือ ไหว้ ไหว้ อ้อ เรื่องเมาไม่ต้องห่วงค่ะ คนแถวๆนี้แม้ไม่กินแอลกอฮอล แต่กับแกล้มสู้ตายค่ะ ขำก๊าก ขำก๊าก ขอบคุณนะค่ะ เดี๋ยวจะรีบส่งต่อให้เพื่อนติดต่อไปหาค่ะ ไหว้ ไหว้
หน้า: 1 ... 202 203 204 [205] 206 207 208 ... 236
  พิมพ์