๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 03, 2024, 05:43:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 201 202 203 [204] 205 206 207 ... 236
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สนามยิงปืน กองร้อย ตชด.ที่ ๒๓๖ อ.เมืองนครพนม ชมรมยิงปืนกองร้อย ตชด.236 นครพนม  (อ่าน 471506 ครั้ง)
หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #3045 เมื่อ: มีนาคม 28, 2012, 11:50:07 AM »

นั่นหละ  ก็เลยอยากให่เพิ่นสอนให้พิเศษ   บ่อยากยิงใกล้เพิ่นดอก อยากอยู่ใกล้เพิ่นซือๆ
นั่นอิอิ

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
น่ามบ่อาบ
Hero Member

คะแนน 617

« ตอบ #3046 เมื่อ: มีนาคม 28, 2012, 11:53:38 AM »

ปูนสิบ่เปียกติคับ อิอิ

lek
Moderator
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #3047 เมื่อ: มีนาคม 28, 2012, 12:28:14 PM »

http://77.nationchannel.com/video/211015

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
atima-รักในหลวง
Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #3048 เมื่อ: มีนาคม 28, 2012, 02:53:53 PM »

อยู่ LA เหรอค่ะ   ดีจัง มีเพื่อนผู้หญิงที่ โพนทองสนใจอยากเรียนยิงปืนด้วยเหมือนกันค่ะ  แต่เขาไม่รู้จักใครเลยไม่กล้าเข้าไป ยังเคยถามหาวันที่มีเปิดอบรมยิงปืนขั้นพื้นฐานเลย ถ้ามีโอกาสไปที่ LAอีก อาจจะขอพาเพื่อนไปฝากฝังด้วยคนนะค่ะ Cheesy Cheesy ไหว้ ไหว้

พาเพิ่นมาช่วงสงกรานต์เด้อคับ
ธรรมดากะไปทุกช่วงวันหยุดสงกรานต์ค่ะ แต่เบิ่งเวรช่วงวันหยุดนี้ก่อน เพราะวันหยุดเพิ่นสิแบ่งๆกันไป หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ถ่าแม่นให้หมู่เข้าไปผู้เดียว จักเพิ่นสิกล้าเข้าไปบ่บุ๊ค่ะ สิถามกันเบิ่งก่อนค่ะ ไหว้ ไหว้
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #3049 เมื่อ: มีนาคม 28, 2012, 07:33:05 PM »

อยู่ LA เหรอค่ะ   ดีจัง มีเพื่อนผู้หญิงที่ โพนทองสนใจอยากเรียนยิงปืนด้วยเหมือนกันค่ะ  แต่เขาไม่รู้จักใครเลยไม่กล้าเข้าไป ยังเคยถามหาวันที่มีเปิดอบรมยิงปืนขั้นพื้นฐานเลย ถ้ามีโอกาสไปที่ LAอีก อาจจะขอพาเพื่อนไปฝากฝังด้วยคนนะค่ะ Cheesy Cheesy ไหว้ ไหว้
ชวนเพิ้นมาอบรมสนาม

ธรรมดากะไปทุกช่วงวันหยุดสงกรานต์ค่ะ แต่เบิ่งเวรช่วงวันหยุดนี้ก่อน เพราะวันหยุดเพิ่นสิแบ่งๆกันไป หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ถ่าแม่นให้หมู่เข้าไปผู้เดียว จักเพิ่นสิกล้าเข้าไปบ่บุ๊ค่ะ สิถามกันเบิ่งก่อนค่ะ ไหว้ ไหว้
ชวนเพิ้นมาอบรมอยู่สนาม236  เด้อครับ เมษานี้

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #3050 เมื่อ: มีนาคม 28, 2012, 08:10:21 PM »

ผมพาไปกะได้เด้อ เพราะผมกะบ่เคยไปคือกัน

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3051 เมื่อ: มีนาคม 28, 2012, 11:10:59 PM »

มีแต่คนอยากบริการ  หึย
NUNGNING.
Jr. Member
**

คะแนน 25

« ตอบ #3052 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 12:00:05 AM »

อยู่ LA เหรอค่ะ   ดีจัง มีเพื่อนผู้หญิงที่ โพนทองสนใจอยากเรียนยิงปืนด้วยเหมือนกันค่ะ  แต่เขาไม่รู้จักใครเลยไม่กล้าเข้าไป ยังเคยถามหาวันที่มีเปิดอบรมยิงปืนขั้นพื้นฐานเลย ถ้ามีโอกาสไปที่ LAอีก อาจจะขอพาเพื่อนไปฝากฝังด้วยคนนะค่ะ Cheesy Cheesy ไหว้ ไหว้
ยินดีต้อนรับเชิญนะคะในสนามมีแต่เพื่อนผู้ชายจะได้มีเพื่อนหญิงซะทีบ้านอยู่แถวหน้าค่ายพอดีมาเล่นสงกรานต์ด้วยกันนะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 29, 2012, 12:04:46 AM โดย NUNGNING. » บันทึกการเข้า

ความอดทนแม้เป็นสิ่งที่ขมขื่น แต่ผลของมันมักจะหวานชื่นเสมอ
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #3053 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 07:13:52 AM »

ยินดีต้อนรับเชิญนะคะในสนามมีแต่เพื่อนผู้ชายจะได้มีเพื่อนหญิงซะทีบ้านอยู่แถวหน้าค่ายพอดีมาเล่นสงกรานต์ด้วยกันนะคะ
ยามผ่านไปทางนั้น ขอแวะทานกาแฟนำแนเด้อครับ

Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #3054 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 09:38:17 AM »

ช่วงสงกรานต์เป็นช่วงเฝ้าระวังพิเศษของหน่วยบริการ หาเวลาว่างตรงกันยาก บางปีเราว่าง แต่ต้องไปนั่งเป็นเพื่อนๆเข้าเวรซ่ะงั้น หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน แต่จะลองๆคุยกันดูค่ะ  หลงรัก หลงรัก
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #3055 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 09:40:25 AM »

สวัสดีครับพี่หมอ  น่ามหนักผมลดลงโลนึงละเด้อครับ อิอิ

Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #3056 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 10:45:06 AM »

สวัสดีครับพี่หมอ  น่ามหนักผมลดลงโลนึงละเด้อครับ อิอิ
ดีใจนำเด้อค่ะ คิก คิก คิก คิก ว่าแต่ไผเถ่ากั่วไผน้อบาดทีนี่   อยากเอิ้นแบบได๋กะตามสบายเลยเด้อจ้า ย่านแต่น้องนี่ล่ะสิไปล่วงเกินท่านพี่ ขอประทานอภัยล่วงหน้าเด้อซั่นค่ะคั่นแม่นล่วงเกินไปกะดาย  Grin Grin
Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #3057 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 10:48:06 AM »

คุณหนุงหนิงค่ะ พอดีตะกี้ติดต่อไปหาเพื่อนแล้วที่โพนทอง เขาสนใจอย่างมากคงต้องรบกวนช่วยดูแล ฝึกสอนให้ด้วยนะค่ะ เดี๋ยวการติดต่อจะ PM ให้ค่ะ  ไหว้ ไหว้ Grin
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #3058 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 12:21:55 PM »

วันไหน ไปด้วยเด้อ

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #3059 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 01:12:31 PM »

ดีใจนำเด้อค่ะ คิก คิก คิก คิก ว่าแต่ไผเถ่ากั่วไผน้อบาดทีนี่   อยากเอิ้นแบบได๋กะตามสบายเลยเด้อจ้า ย่านแต่น้องนี่ล่ะสิไปล่วงเกินท่านพี่ ขอประทานอภัยล่วงหน้าเด้อซั่นค่ะคั่นแม่นล่วงเกินไปกะดาย  Grin Grin
บ่มีหยังล่วงเกินดอกครับพี่  เว่านัวหัวม่วนครับ มีพี่ๆ ได่คุยนำผมกะสะบายใจครับ  โลกไซเบอร์มันกะดีแต่บางเทือมันกะบ่ดีครับ ที่บ่ดีผมว่ามันทำให่โลกแคบลงครับพี่หมอ ผมมักโลกกว้างๆครับเพราะผมคนผุใหญ่ อิอิ Grin  เรื่องอายุ ผมคือสิเป็นน้องอยู่ดอกครับ ยังบ่คันเถ่าแหมครับ  Grin ยิ้มีเลศนัย Grin ไหว้

หน้า: 1 ... 201 202 203 [204] 205 206 207 ... 236
  พิมพ์