๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 03, 2024, 04:53:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 185 186 187 [188] 189 190 191 ... 236
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สนามยิงปืน กองร้อย ตชด.ที่ ๒๓๖ อ.เมืองนครพนม ชมรมยิงปืนกองร้อย ตชด.236 นครพนม  (อ่าน 471496 ครั้ง)
หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #2805 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2012, 02:59:53 PM »

บ่แมันเลาแพ้ท้อง  หมอจันทร์ฮากใส่เรย์เพิ้น  ปืนใหม่ๆ  ตังรองลูกเลื่อนพัดมีแต่ขี้สนิม  เลาเทิงยิงเทิงฮาก  อยากลูกหลัง  เมียพัดไปนำ บู่ บู่ บู่ บู่ บู่ บู่ บู่
อ.อ้นค่ะ ได้เข้าไปเบิ่งรูปที่หนูอัพในเฟซของสนามยังค่ะ เปรียบเทียบกันแล้วอยากไห้อีกรอบ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  แต่กะยังหวังว่าร้านเพิ้นสิใจดีเปลี่ยนให้ เศร้า
ไหว้ ไหว้ดีใจนำครับถ้าเขาเปลี่ยนให้  ถ้าบ่เปลี่ยนกะเอาแบบนี้ครับคุณหมอ เฮาถอดออกแล้วเอาไปให้ร้านปัดเงาล้อรถมอเตอร์ไซค์ ปัดสนิมให้  แต่ให้เขาใช้ผ้าปัด ให้มันเงาเลย  แล้วชะโลมน้ำมันครับ  บทเรียนราคาแพงครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
atima-รักในหลวง
Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #2806 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 07:00:30 AM »

บ่แมันเลาแพ้ท้อง  หมอจันทร์ฮากใส่เรย์เพิ้น  ปืนใหม่ๆ  ตังรองลูกเลื่อนพัดมีแต่ขี้สนิม  เลาเทิงยิงเทิงฮาก  อยากลูกหลัง  เมียพัดไปนำ บู่ บู่ บู่ บู่ บู่ บู่ บู่
อ.อ้นค่ะ ได้เข้าไปเบิ่งรูปที่หนูอัพในเฟซของสนามยังค่ะ เปรียบเทียบกันแล้วอยากไห้อีกรอบ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  แต่กะยังหวังว่าร้านเพิ้นสิใจดีเปลี่ยนให้ เศร้า
ไหว้ ไหว้ดีใจนำครับถ้าเขาเปลี่ยนให้  ถ้าบ่เปลี่ยนกะเอาแบบนี้ครับคุณหมอ เฮาถอดออกแล้วเอาไปให้ร้านปัดเงาล้อรถมอเตอร์ไซค์ ปัดสนิมให้  แต่ให้เขาใช้ผ้าปัด ให้มันเงาเลย  แล้วชะโลมน้ำมันครับ  บทเรียนราคาแพงครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #2807 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 10:03:29 AM »

ส่งมาให่ผมสาครับ สิซ่อมเอาเองดอก

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #2808 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 10:08:09 AM »

ส่งมาให่ผมสาครับ สิซ่อมเอาเองดอก
คิก คิก คิก คิก ไหว้ ไหว้
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #2809 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 10:13:11 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

โอ๋ๆๆๆๆ......บ่เอาจ้า...บ่ไห้ บ่ไห้....(ปลอบ)......มันยิงได้กะถือว่ามัน Success แล้ว...แค่ตัวฮองลูกเลื่อนเป็นสีเหลืองซือๆ....เรื่องเล็กน้อย.....เอ้า....บวกแต้มปลอบใจหมอจันทร์ แต้มนึง เซาไห้ซะเด้อ......(ฮา)

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2810 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 11:34:04 AM »

เมียหลอยมาอ่านพ้อแหน่แม๊....... ขุมตาคือสิเขียวปื้อๆ ตัดกับจอนขาวๆ คือสิเท่ตื่มเนาะ  อิอิ
Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #2811 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 01:14:51 PM »

ไหว้ ไหว้ ขอบคุณทุกๆท่านเด้อค่ะ แม่นค่ะใหม่เก่ากะยิงได้คือกัน แค่เสียความรู้สึกไปหน่อยเดียว  ไหว้ ไหว้
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2812 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 01:24:51 PM »

ไหว้ ไหว้ ขอบคุณทุกๆท่านเด้อค่ะ แม่นค่ะใหม่เก่ากะยิงได้คือกัน แค่เสียความรู้สึกไปหน่อยเดียว  ไหว้ ไหว้
ผมว่าน่าจะเป็นการลองยิง หืยิงทดสอบครับ
ได้มาแล้วอย่าคึดหลายครับ กะคือๆกับ ได้แฟนเป็นผู้เฒ่า ผู้หม่าย ผู้ฮ้าง   ได้แล้วกะดีคือเก่าล่ะครับ  อิอิ
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #2813 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 02:26:12 PM »

มีเหดผนครับ อ. อิอิ

Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #2814 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 03:01:07 PM »

ผมว่าน่าจะเป็นการลองยิง หืยิงทดสอบครับ
ได้มาแล้วอย่าคึดหลายครับ กะคือๆกับ ได้แฟนเป็นผู้เฒ่า ผู้หม่าย ผู้ฮ้าง   ได้แล้วกะดีคือเก่าล่ะครับ  อิอิ
จำนนด้วยเหตุผลเลยค่ะ  คิก คิก ไหว้ ไหว้
magicmo
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #2815 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 03:24:41 PM »

ขอบใจมากๆนะคับ
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #2816 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 07:43:13 PM »

โอ๋ๆๆๆๆ......บ่เอาจ้า...บ่ไห้ บ่ไห้....(ปลอบ)......มันยิงได้กะถือว่ามัน Success แล้ว...แค่ตัวฮองลูกเลื่อนเป็นสีเหลืองซือๆ....เรื่องเล็กน้อย.....เอ้า....บวกแต้มปลอบใจหมอจันทร์ แต้มนึง เซาไห้ซะเด้อ......(ฮา)
หลู่ตนหมอจันทร็เด้อเนาะ  ไห้น่ามตาแตกหย่าวๆ  บ่เป็นหยังดอกครับ ซ่ำนั้น Grin Grin Grin Grin
ซังคนเด้เนาะ  เขาใจเปรียบเทียบ หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #2817 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2012, 07:05:44 AM »

มื้อวานทางร้านโทรมาแล้วค่ะ สิเปลี่ยนเอาชิ้นส่วนตัวใหม่ที่อัพในเฟซตัวนั้นมาแทนให้ ดีใจๆ Grin Grin ต้องขอบคุณพี่ประยูร ร้าน เน...  มากๆค่ะ อำนวยความสะดวกเป็นอย่างดี และเป็นกันเองมากๆ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #2818 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2012, 11:06:17 AM »

มื้อวานทางร้านโทรมาแล้วค่ะ สิเปลี่ยนเอาชิ้นส่วนตัวใหม่ที่อัพในเฟซตัวนั้นมาแทนให้ ดีใจๆ Grin Grin ต้องขอบคุณพี่ประยูร ร้าน เน...  มากๆค่ะ อำนวยความสะดวกเป็นอย่างดี และเป็นกันเองมากๆ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
Grin Grin Grinดีใจนำเด้อครับ   เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2819 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2012, 02:46:49 PM »

ดีใจนำคือกันครับ เอามาลงในนี้ให้เบิ่งแหน่ครับ ผมเล่นเฟซบุ๊กบ่เป็น ผมถ่าอยู่แต่แคมของครับ  อิอิ
หน้า: 1 ... 185 186 187 [188] 189 190 191 ... 236
  พิมพ์