๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 03, 2024, 01:15:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 181 182 183 [184] 185 186 187 ... 236
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สนามยิงปืน กองร้อย ตชด.ที่ ๒๓๖ อ.เมืองนครพนม ชมรมยิงปืนกองร้อย ตชด.236 นครพนม  (อ่าน 471469 ครั้ง)
หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #2745 เมื่อ: มกราคม 08, 2012, 11:55:36 AM »

ติดต่อเจ้าหน้าที่สนาม หรือประธานชมรมครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
สมช.ขอนแก่นมีแต่บอกให้จัดแข่ง  บ่หมั่นปานได๊แต่ซิหลอยไปฮั่นไปนี่กะยาก  ประสานงานให้เพิ่นแนเด้อเรื่องเสื้อสามารถ
ครับแต่แข่งแล้วยังบ่ได้เข้าสนามเลยครับ  เงินกะเหมิด ลูกปืนเจ่าของกะเหมิด  ว่างๆสิติดตามให้เด้อครับ

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

ปืนขี้เมี่ยงหนึ่งกะบอก ยามมีภัย ซ่ำมีหมู่เป็นซาว

« ตอบ #2746 เมื่อ: มกราคม 09, 2012, 11:01:10 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ สบ๋ายดีสุคนเด้อครับสมาชิกชาว อวป.ที่คึดฮอด ขอให้สมาชิกสุคนมั่งมีศรีสุขเด้อครับอย่าเจ็บอย่าจน/ลุงโฮ  ไหว้ ไหว้

.........สามสิบลิขิตฟ้า   เจ็ดสิบเฮ็ดเอาเอง เด้อครับเด้อ .........

Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2747 เมื่อ: มกราคม 10, 2012, 01:15:05 PM »

ครูอ้นบ่มีเงินกะขายหมูแหมล่ะ  อิอิ

จั่งได๋นอ สาวหมอ  มิดแท้ๆ
หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #2748 เมื่อ: มกราคม 10, 2012, 07:37:59 PM »

แจ้งพี่น้องที่มาแข่งขันยิงปืน  สนาม ตชด.236  ผู้ที่ได้รับรางวัล ที่บ่แจ้งที่อยู่ไว้  เจ้าหน้าที่สนามสิส่งเกียรติบัตรไปให้  จักสิส่งทางได๋  แจ้งที่อยู่ด่วน  แจ้งมาที่ผมกะได้เด้อ  พี่น้องสนามพันธ์เสือ  หนองคายกะแจ้งที่อยู่ด่วนครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
DewZea
Jr. Member
**

คะแนน 4

Hi Hitler

« ตอบ #2749 เมื่อ: มกราคม 14, 2012, 09:56:50 PM »

ฝากแฟนเพจเฟสบุ๊ค  สนามยิงปืน ต.ช.ด. ๒๓๖ นครพนม  ไว้ในอ้อมอกอ้อมใจด้วยนะครับ  ^^

https://www.facebook.com/pages/%E0%B8%AA%E0%B8%99%E0%B8%B2%E0%B8%A1%E0%B8%A2%E0%B8%B4%E0%B8%87%E0%B8%9B%E0%B8%B7%E0%B8%99-%E0%B8%95%E0%B8%8A%E0%B8%94-%E0%B9%92%E0%B9%93%E0%B9%96-%E0%B8%99%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%9E%E0%B8%99%E0%B8%A1/219929374705522

DewZea
Jr. Member
**

คะแนน 4

Hi Hitler

« ตอบ #2750 เมื่อ: มกราคม 14, 2012, 10:01:25 PM »

ผลการแข่งขันยิงปืน  กองร้อย ตชด.๒๓๖  เกมส์  ครั้งที่ ๑
[/b]
วันที่  ๑๗-๑๘  ธันวาคม   ๒๕๕๔     ณ สนามยิงปืนกองร้อย ตชด.๒๓๖
ผู้เข้าร่วมแข่งขัน  ๙๘  คน
ลำดับ   ประเภทการแข่งขัน
1   ปืนสั้นเยาวชน  อายุไม่เกิน 24 ปี            ๑๐  เมตร
รางวัลชนะเลิศอันดับ 1            นายกฤษฎา   กุลพันธ์
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ1        นายอภิชัย   ไพรสนฑ์

2   ปืนสั้นมือใหม่(หญิง) รวมปืน           ๑๐  เมตร
รางวัลชนะเลิศอันดับ 1                    น.ส.กัลยา    พรมศรี
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ1             น.ส.มัลลิกา   เทพอ่อน
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2              น.ส.วรรณธิดา   วงษ์สาจันทร์
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 3              น.ส.สิริกัลยา   พิมพ์มีลาย
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 4               นางกัลยา    พูนพิทักษ์

3   ปืนสั้น  มือใหม่ ออโต   ๑๐  เมตร
รางวัลชนะเลิศอันดับ 1                   นายเทียนชัย    เลิศสงคราม 
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ1              นายเจิดจ้า    ณ  นคร
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2             นายก้องนาวา    คำลือหาญ
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 3             นายวิเวศ    พุทธิแพทย์
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 4             น.ส.มัลลิกา   เทพอ่อน

4   ปืนสั้น  มือใหม่ รีวอลเวอร์   ๑๐  เมตร
รางวัลชนะเลิศอันดับ 1                 นายโชคชัย    เสนาไชย 
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ1            นายศุภวัฒน์    นวลนุกูล
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2           นายชลิต     นิยมธรรม
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 3          นายตระเตรียม    จิตจักร
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 4          นายวรสิทธิ    สุกทน

5   ปืนสั้น มือใหม่  รวมปืน อายุตั้งแต่ 50 ปีขึ้นไป
รางวัลชนะเลิศอันดับ 1                 นายพงษ์เทพ    สีมาวุธ 
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ1            พันโท ประพันธ์  พรหมหิรัญ
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2           นายมาโนช    จันทร์เหม
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 3           นายธงชัย    อุตมะมูล
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 4           นายก้องนภา    ลือคำหาญ

6   ปืนสั้น  มือทั่วไป ออโต   10 เมตร
รางวัลชนะเลิศอันดับ 1                  นายพิชญุตม์     วิบูรย์รุจิราพงษ์ 
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ1              นายวิทวัฒน์      สายเชื้อ
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2             นายมาโนช    จันทร์เหม
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 3             นายวิชัย   โชติศิริรัตน์
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 4             ด.ต.เทียมศิลป์   สาระพิมพ์

7   ปืนสั้น  มือทั่วไป รีวอลเวอร์  10 เมตร
รางวัลชนะเลิศอันดับ 1                 นายดำรง   สวัสประเสริฐ 
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ1            นายประยินทร์   เจริญชัยชนะ
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2           นายวิทวัฒน์    สายเชื้อ
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 3           นายรมรชิต    อาจหาญ
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 4        นายมาโนช    จันทร์เหม

8   ปืนสั้น  มือทั่วไป ออโต   15 เมตร
รางวัลชนะเลิศอันดับ 1                นายพิเชษฐ์   ธนะ
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ1           นายทนงศักดิ์      วชิระสัมพันธ์
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2          นายสิทธิเดช     ศิริเศรษฐภักดี
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 3          นายมาโนช     จันเหม
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 4          นายวีระชัย    อุดมพานิชย์

9   ปืนสั้น  มือทั่วไป รีวอลเวอร์  15 เมตร
รางวัลชนะเลิศอันดับ 1            นายวีระชัย     อุดมพานิชย์
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ1           นายดำรง    สวัสประเสริฐ
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2          นายวิทวัส    สายเชื้อ

10   ปืนสั้น  มือโปร   รวมปืน  15 เมตร       
รางวัลชนะเลิศอันดับ 1             พ.ต.ท.เทิดฤทธิ์   สุวรรณประทัง
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ1          นายคมิก     โชติศิริรัตน์
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2          พันเอกสุพิน   สมิตะเกษตริน

11   ปืนสั้น  มือโปร   รวมปืน   25  เมตร   
รางวัลชนะเลิศอันดับ 1            นายวิชิต    ดวงดี
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ1          นายบัญญัติ    คู่ศิริ
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2         นายสิทธิเดช   ศิริเศรษฐภักดี
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 3         นายมาโนช     จันทร์เหม
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 4         น.ส.กัลยา    พรมศรี

12   ปืนสั้นมือ  มาสเตอร์  รวมปืน        (หนึ่งในสนาม)  ๒๕ เมตร
รางวัลชนะเลิศอันดับ 1     นายวิชิต     ดวงดี

13   ปืนลูกกรดยาว มือใหม่  .22 ติดกล้อง พาดกระสอบทราย  ๕๐ เมตร
รางวัลชนะเลิศอันดับ 1          นายภควัตร     พึ่งตัว       
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ1       นางทิวารัตน์   พันแสน         
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2      นายธนัช    สวัสดิ์พาณิชย์
14   ปืนลูกกรดยาว มือทั่วไป .22 ติดกล้อง พาดกระสอบทราย  ๕๐ เมตร
รางวัลชนะเลิศอันดับ 1            นายโยธิน        กุลพันธ์       
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ1         นายวัชระ      ชาภา 
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2          นายธนัช    สวัสดิ์พาณิชย์

15   ปืนสั้นสมาชิก       ออโต     ๑๐  เมตร
รางวัลชนะเลิศอันดับ 1            นายเจิดจ้า     ณ  นคร
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ1          นายสกุล    ณ นครพนม
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2         ว่าที่ ร.ต.ศิริพงษ์    ไชยพันธ์

16   ปืนสั้นสมาชิก      รีวอลเวอร์   ๑๐  เมตร
รางวัลชนะเลิศอันดับ 1            ว่าที่ ร.ต.ศิริพงษ์    ไชยพันธ์
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ1        นายบุญ      ตรันเจริญ
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2         นายตระเตรียม    จิตจักร

17   ปืนสั้นสมาชิก      รวมปืน  ๑๐  เมตร
รางวัลชนะเลิศอันดับ 1             นายกฤษฎา     กุลพันธ์
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ1           นายสกุล    ณ นครพนม
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2        ว่าที่ ร.ต.ศิริพงษ์    ไชยพันธ์

18   ปืนสั้นยิงเร็ว (สิงห์ปืนไว) รวมปืน  ๑๐  เมตร
รางวัลชนะเลิศอันดับ 1            นายธัญญพัทธิ์    ธรรมศิลป์
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ1          นายดนัย      ไชโยกุล
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2         นายโชคชัย     เสนาชัย
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 3         นายสิทธิเดช    ศิริเศรษฐภักดี
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 4         นายดำรง       สวัสประเสริฐ

19   ปืนลูกซองยาว มือใหม่    ออโต    ๗ เมตร
รางวัลชนะเลิศอันดับ 1             นายอนุสรณ์    บุญทองล้วน
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ1         นายประยินทร์    เจริญชัยชนะ
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2          นายสิทธิศักดิ์     สุรินทร์ศิริรัฐ

20   ปืนลูกซองยาว มือทั่วไป   ออโต   ๗ เมตร
รางวัลชนะเลิศอันดับ 1              นายสิทธิศักดิ์     สุรินทร์ศิริรัฐ
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ1        นายเฉลิมพล     กำเนิดสุข
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2         นายบรรจง      หอบรรลือกิจ

21   ปืนลูกซองยาว มือใหม่    ปั๊มแอ็คชั่น   ๗  เมตร
รางวัลชนะเลิศอันดับ 1      นายสิทธิศักดิ์     สุรินทร์ศิริรัฐ

22   ปืนลูกซองยาว มือทั่วไป  ปั๊มแอ็คชั่น   ๗ เมตร 
-
23   ปืนลูกกรดยาว มือทั่วไป  .22  แมคนั่ม พาดกระสอบทราย  ๑๐๐ เมตร
รางวัลชนะเลิศอันดับ 1         นายบรรจง    หอบรรลือกิจ
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ1    นายชูศักดิ์      รัตนนิรันดร

เจ้าหน้าที่สนามเพิ่งส่ง อีเมลมาให้ ย้อนต่างคนต่างยาก  บ่ได้ไปหากัน คิก คิก คิก คิก

ครูอ้น แก้อันนี้ให้หน่อยครับ 

23. ปืนลูกกรดยาว มือทั่วไป  .22  แมคนั่ม พาดกระสอบทราย  ๑๐๐ หลา
รางวัลชนะเลิศอันดับ 1        นายโยธิน  กุลพันธ์
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ1    นายบรรจง หอบรรลือกิจ
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ2    นายชูศักดิ์  รัตนนิรันดร
lek
Moderator
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #2751 เมื่อ: มกราคม 15, 2012, 10:08:10 PM »

ให้ไปยิงอีกคือซิถอยแล้วครับ  หายิงแนวอื่นดีกั่วอันนี้เทิงยากเทิงเมื่อย

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
น่ามบ่อาบ
Hero Member

คะแนน 617

« ตอบ #2752 เมื่อ: มกราคม 16, 2012, 04:32:26 PM »

บัดยิงแนวอันนึงคือมักแท่คับ  หลอยไปพูเดียวกะไป อิอิ

lek
Moderator
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #2753 เมื่อ: มกราคม 16, 2012, 11:37:15 PM »

Grin

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Moderator
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #2754 เมื่อ: มกราคม 16, 2012, 11:41:22 PM »

หลอยนำแหน่ น้ำลายหก

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
lek
Moderator
Hero Member

คะแนน 1594

« ตอบ #2755 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 02:29:41 PM »

สิไปหนองคายกะบอกแนเด้อ  สิไปส่งไปต้อนไปกินเหล้าครูแหง

น่ามบ่อาบ
Hero Member

คะแนน 617

« ตอบ #2756 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 04:54:21 PM »

ได้มื่อไป่คับ  สิลางานไว่คับ  Grin

vichit duangdee
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #2757 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 08:39:50 PM »

แจ้งพี่น้องที่มาแข่งขันยิงปืน  สนาม ตชด.236  ผู้ที่ได้รับรางวัล ที่บ่แจ้งที่อยู่ไว้  เจ้าหน้าที่สนามสิส่งเกียรติบัตรไปให้  จักสิส่งทางได๋  แจ้งที่อยู่ด่วน  แจ้งมาที่ผมกะได้เด้อ  พี่น้องสนามพันธ์เสือ  หนองคายกะแจ้งที่อยู่ด่วนครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
นายวิชิต  ดวงดี   ที่อยู่  644  หมู่  2   ต.พานพร้าว    อ.ศรีเชียงใหม่   จ.หนองคาย  43130
                         ( ทีมหนองคาย  สนามพันธ์เสือ  ฝากมาด้วยก็ได้ครับ จะดำเนินการให้ )

"คนโง่  รู้ตัวว่าโง่  ยังมีโอกาสเป็นบัณฑิตได้บ้าง
            แต่ถ้าโง่แล้วอวดฉลาด  เขาเรียกว่า   คนโง่แท้"
lek
Moderator
Hero Member

คะแนน 1594

« ตอบ #2758 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 09:58:33 PM »

http://youtu.be/RRxSmB4Ax5U

Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2759 เมื่อ: มกราคม 18, 2012, 09:29:51 AM »

สิไปหนองคายกะบอกแนเด้อ  สิไปส่งไปต้อนไปกินเหล้าครูแหง
มาตั้วล่ะ  ผมกะสิถ่ามื้อคือกัน ดองยาล้มบ่รู้โด่ไว้ถ่าแล้วครับ  อิอิ
หน้า: 1 ... 181 182 183 [184] 185 186 187 ... 236
  พิมพ์